[Thảo luận] Taxi điên trên đường NGuyễn Trãi 11h45 18/10/2012 các cụ ạ.

thangdat

Xe tải
tại cả hai mà thôi, các cụ chém gì thì cũng phải khách quan chút chứ

koj.k0ol

Xe tăng
ơ thế tình hình bây giờ thế nào rồi ạ... khiếp quá, đấy đang đứng mà cũng có an toàn đâu

customer

Xe tải
Lại tai nạn giao thông, các vụ tai nạn ngày càng kinh hoàng

El Kun

Xe tải
Chỗ làm em ở gần đấy mà làm gì có thấy vụ nào đâu. Em cũng đã cẩn thận hỏi lại mấy bà hàng nước ngồi ngay sau chỗ chờ xe buýt mà mấy bà ấy cũng bảo làm gì có vụ TNGT nào. Không hiểu bác chủ thớt thích chém gió hay là mô tả từ vụ án ở đâu lôi vào đây...%-(%-(%-(%-(%-(%-(

xuandai

Xe buýt
Thôi các cụ đừng up hình, em nghe tả đã sợ lắm rồi. Giờ có thể bị tai nạn giao thông ở bất kỳ đâu: chờ xe buýt hay trong phòng khách

hah2005

Xe tăng
Chỗ làm em ở gần đấy mà làm gì có thấy vụ nào đâu. Em cũng đã cẩn thận hỏi lại mấy bà hàng nước ngồi ngay sau chỗ chờ xe buýt mà mấy bà ấy cũng bảo làm gì có vụ TNGT nào. Không hiểu bác chủ thớt thích chém gió hay là mô tả từ vụ án ở đâu lôi vào đây...%-(%-(%-(%-(%-(%-(
Đọc cả thớt thấy cụ phán như đúng rồi, thế báo chí nó cũng chém hả cụ!

vietnd

Xe máy
Kinh quá ạ. Không biết tình hình bây giờ thế nào rồi?

thangktvta

Xe tăng
Cụ chỉ biết đọc cái page 1 rồi phán 1 câu xanh rờn vậy ah? Cụ đã nghe chuyện "đau bụng uống nhân sâm..." chưa nhỉ?

cowboyhn

Xe buýt
bác thật tốt bụng

Mazda CX9

Xe điện
Thế cụ đã vào thăm e SV chưa? Tình hình e ntn thì hú lên cho ae biết nhé

bimbim1976

Xe điện
PL&XH)-Khoảng 11h35’ ngày 18-10, trước của số nhà 553, đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội, xảy ra vụ tai nạn giao thông nghiêm trọng.

Một số người chứng kiến vụ tai nạn cho biết: Vào khoảng thời gian trên, chiếc xe taxi BKS 33M – 6025 của hãng Taxi 56 từ quán cơm gần địa chỉ trên bỗng nhiên rồ ga đi với tốc độ rất nhanh đâm trực diện vào nhiều người đi bộ dưới lòng đường.

Hiện trường vụ tai nạn.

Hậu quả, nhiều người bị thương và được người dân đưa đi cấp cứu tại bệnh viện. Hai trường hợp bị thương rất nặng do chiệc xe “điên” này đâm trực diện.

Nữ sinh bị xe taxi kéo lê gần 50m

Một nữ sinh viên bị thương rất nặng ở phần đầu do bị kéo lê dưới gần xe khoảng gần 50m, hiện đang cấp cứu tại Bệnh viện Xây dựng. Một nam sinh viên bị hung thần này đâm trực diện, đập đầu vào kính xe rồi ngã xuống đường và bị chảy máu tai.

Điểm xuất phát của chiếc taxi này là quán cơm gần hiện trường

Thời điểm này có rất đông sinh viên của các trường đại học, cao đẳng ở gần đó đi ra điểm xe buýt, do vỉa hè đã bị người dân nơi đây chiếm dụng nên buộc người bộ hành phải đi dưới lòng đường. Khi xảy tai nạn, có khoảng hơn hai chục người đi bộ dưới lòng đường.

Kính của chiếc xe hung thần bị vỡ vì nam sinh viên đập đầu vào

Một số người chứng kiện vụ việc nhận định: Người lái chiếc taxi không phải là tài xế của hãng taxi này, mà có thể tài xế chính của chiếc taxi này đã cho bạn mượn lái thử.

Cơ quan chức năng đang lập biên bản hiện trường

Sau khi để xảy ra tai nạn, lái xe đã rời khỏi hiện trường. Lực lượng CSGT đã có mặt kịp thời để giải quyết và phân luồng giao thông.