Tây Bắc Phiêu Lưu Ký

xebagac_hni

Đi bộ
:77: Chào các bác trong đại gia đình otofun, em xin tự giới thiệu em laxebagac ngày nay. Hôm tháng trước của tháng chin em tham gia chuyến bụi Hà Nội – Hoà Bình – Sơn La - Điện Biên – lai Châu – Lào Cai – Yên Bái – Phú Thọ - Vĩnh Phúc – Hà Nội, vị chi cửu tỉnh nó tang em hêt 14 ngày chung tình với con Pa Je Ro già. Nói chung là đi nhiều nhưng còn nhiều chỗ chưa Khám và Nơi chưa Phá các bác ạ. Rất mong muốn có những chuyến đi nữa các bác thấy thế nào?
  • Ngày đầu tiên: Sáng ra cho em Pa già đi tắm tí sau đó tân trang sắc đẹp cho em, cho em ăn uống đầy đủ, đúng 10h05 hoàng đạo lên đường, một mạch qua Láng Hoà Lạc đến Xuân mai hình như em Pa già quen đường nên đi một mạch, không cần biết anh nào đứng ở bên đưòng cả. Em hừng hực đổ bộ các anh trên người em vào quán cơm lúc quá ngọ tại nơi mà cấp điện cho đoạn đầu hình chữ S. Nói chung là đoạn đường này đẹp nên em già nghi ngơi thoải mái, không tỏ vẻ khó chịu mấy, chỉ phàn nàn chỗ cua ở km 40 QL6 có mấy anh XXX đứng núp kinh quá làm em giật mình nhưng có lẽ vì nghĩ em già rồi nên cho em qua chứ em còn mấy hơi nữa đâu. Chiều em trườn mình trên con đập một cách dịu dàng, đến tối em Pa già rỗi vì chiều em không dược lướt song trên long hồ Sông Đà nên em bắt anh em đi Chăm Mát, chiều em nên cho em đi thế là tối về ngủ ngon để sáng sau lên đường đi Mộc Châu. Em xin phép tạm nghỉ có tý việc
  • (c)

anhnv_home

Xe tải
Không có ảnh àh cụ, khả năng bị đỏ đít là rất cao:21:

Đọc có mỗi tý mà mệt đứt hơi ....

Bác có ảnh đẹp post lên là được rồi, khỏi cần tả cảnh :21:

remlun

Xe tải
cho mấy trăm ảnh lên đi cụ, em cứ on trong thớt này chờ cụ đấy

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Đọc có mỗi tý mà mệt đứt hơi ....

Bác có ảnh đẹp post lên là được rồi, khỏi cần tả cảnh :21:
Đợt này bọn em có nhiều ảnh lắm rồi. Bác chủ thớt tả cảnh dài dài ra đọc cho nó lạ, nhưng mà bác nhớ ngắt câu và xuống dòng nhiều nhiều vào cho nó dễ đọc nhé.

Chả may bác có cái ảnh nào, chụp bằng điện thoại cũng được, thì minh họa bài viết cho nó sôi động.

Maybach Tàu

Xe container
Văn tả mênh mông quá cụ ơi, cứ ảnh làm bằng là hết đít đỏ ngay:))

quangna

Xe tăng
chẳng gì... thấy bác chủ thớt đã đỏ đít rồi nên thôi không hy vọng gì vào bài viết nữa hưc hưc

Bác Tài

Xe tải
hơ, qua ĐB mà ko bảo em câu, em mời (c) hoặc (b) bác.

Lập Tái

Xe điện
Tiếp đê bác chủ thớt !!!:41:
Dạo này tý toáy với cái máy ảnh nên em lười viết ....cơ mà vưỡn thích đọc đới !!!
@BacTai: Bác ở Điện Biên à ? :101:

GAZ21

Xe tải
Ba hồn bảy vía bác chủ thớt ơi ở đâu thì về viết tiếp đi chứ ạ !:77::21: