TCV - Trái tim yêu thương, những bước chân thầm lặng vì trẻ vùng cao - Chương trình tiếp theo

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

kia7238

Xe tăng
Em ủng hộ các con 300k nha chị chủ tịch or anh bí thở Sauken

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Mợ Hồ Quang Sáng (fb) gửi đóng góp 500k, e đã nhận. Cám ơn mợ Sáng :)

Kia5459

Xe hơi
Gửi cụ sauken: em có ít quần áo của trẻ em (mới và cũ) muốn gửi cụ không biết cụ có nhận không hay chỉ nhận tiền mặt ạ?
Em chẳng trong hội nào cả nhưng thấy chương trình các cụ ý nghĩa và em thấu hiểu được cảnh các bé vùng cao như thế nào vì em cũng đã sống với các em ấy một thời gian do được phân công công tác trên đấy sau khi ra trường. Em không dám chắc sẽ quyên góp được nhiều từ các bạn đồng nghiệp cùng cơ quan nhưng nếu được cụ cho em biết kế hoạch lên lần tới là ngày nào để em phát động phong trào ở cơ quan của em.
Thanks cụ và những đóng góp của cụ cho xã hội.

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Gửi cụ sauken: em có ít quần áo của trẻ em (mới và cũ) muốn gửi cụ không biết cụ có nhận không hay chỉ nhận tiền mặt ạ?
Em chẳng trong hội nào cả nhưng thấy chương trình các cụ ý nghĩa và em thấu hiểu được cảnh các bé vùng cao như thế nào vì em cũng đã sống với các em ấy một thời gian do được phân công công tác trên đấy sau khi ra trường. Em không dám chắc sẽ quyên góp được nhiều từ các bạn đồng nghiệp cùng cơ quan nhưng nếu được cụ cho em biết kế hoạch lên lần tới là ngày nào để em phát động phong trào ở cơ quan của em.
Thanks cụ và những đóng góp của cụ cho xã hội.
Cám ơn kụ, kụ cho e hỏi quần áo của người lớn hay trẻ em ạ?

Kia5459

Xe hơi
Của trẻ em ạ, khoảng 20 bộ mới và cũ thì chưa kiểm tra. Ngoài quần áo ra có thể mang được thêm những gì ? vì xe em sedan nên không mang vác được nhiều nhờ các cụ vậy.
Kụ cho em xin lịch đi của đoàn lần tới để em lên kế hoạch vận động anh chị em cơ quan

hoaleo

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em nhận tình nguyện viên mà chưa đóng góp đc gì. E cũng có tải quần áo xin ở mấy người bạn. Hôm nào ọp cụ cho e đi với, tiện e mang qua điểm tập kết đồ luôn ạ

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com
Em đóng góp cho nhà mình 01 đôi Dép cao su để nhà mình đấu giá. Nội dung em ghi chi tiết để cả nhà hiểu rõ hơn:

Một đôi dép tượng trưng để đấu giá như đôi Dép cao su Bác Hồ không quai hậu

Giá bán đang là 700k 1 đôi. Người trúng đấu giá sẽ được lựa chọn một đôi bất kỳ theo website: depcaosu.com hoặc qua bảo tàng HCM chọn mẫu, chọn size, yêu cầu khắc tên hoặc khắc hình ảnh gì gì đó. Sau 7-10 ngày yêu cầu, em sẽ hoàn thành đôi dép đó và đem qua nhà TCV mình tặng cho người trúng.
(Dép cao su này được làm từ lốp máy bay, loại bố vải sẽ cứng hơn và loại k0 bố vải sẽ mềm mại hơn)

Giá khởi điểm em đề nghị 300k.