[Camera] Tẹo nữa thì em lại liên đới

DTV

Xe tăng
Các cháu học sinh tay lái yếu gặp đúng anh bạn lạng lách.Tí nữa thì em liên quan.
Camera em chưa chỉnh ngày giờ với cài biển số xe.
Cụ chủ có quả đầu hói với cái bụng bệ vệ chả kém gì em :D

onglao_danhca

Xe buýt
Tình huống bình thường ạ. Các cháu do né chỗ vũng nước nên hơi lạng ra, chú kia lại luồn lách nên mới thế. Cụ chủ xuống hỏi han em thấy được ạ.
Vote.
Cái kiểu né nắp cống, vũng nước hay một vật gì đó nhưng không quan sát ( có thể còn không kịp quan sát ) tiềm ẩn nguy cơ tai nạn rất cao. Các xe phía sau không thể phản ứng kịp dù không đi nhanh. Em thấy rất nhiều người đi kiểu này, kể cả 4b. Nhưng ít thấy cccm nhắc đến.

Rất nhiều lần em đi 2b, đúng làn cho XM. Tốc độ chỉ khoảng 30-35km/h. Gặp ông 4b vượt lên ( làn 4b bên trái em ) nhưng trước đó lại có 4b khác đang xi-nhan rẽ trái. thế là đánh lái sang phải để né, làm em phải phanh dúi dụi. Em cực ghét kiểu đi này.

gunner_hp

Xe tăng
Cụ chủ có quả đầu hói với cái bụng bệ vệ chả kém gì em :D
Hehee, vậy phải nhận anh em huynh đệ phát cụ nhỉ ?
bụng cụ chủ uống bia chắc thôi rồi :))
Ơ sao cụ biết...gì chứ mùa hè này bia hơi thì khoái lắm, mỗi tội vì đi xe với lại vì sức khỏe nên em cũng ít uống. mỗi lần uống bia lại phải về nhà cất xe đi taxi, mệt lắm.
Cái kiểu né nắp cống, vũng nước hay một vật gì đó nhưng không quan sát ( có thể còn không kịp quan sát ) tiềm ẩn nguy cơ tai nạn rất cao. Các xe phía sau không thể phản ứng kịp dù không đi nhanh. Em thấy rất nhiều người đi kiểu này, kể cả 4b. Nhưng ít thấy cccm nhắc đến.

Rất nhiều lần em đi 2b, đúng làn cho XM. Tốc độ chỉ khoảng 30-35km/h. Gặp ông 4b vượt lên ( làn 4b bên trái em ) nhưng trước đó lại có 4b khác đang xi-nhan rẽ trái. thế là đánh lái sang phải để né, làm em phải phanh dúi dụi. Em cực ghét kiểu đi này.
Cái em muốn đề cập là thế đó, phải quan sát khi tránh - đánh lái chứ.À mà có phải cụ có quả Cẩm Ly gắn hoa phượng hôm SN OF 10 ở khu 295 Đồ Sơn ko ạ ?

gunner_hp

Xe tăng
Không cụ ạ, em chưa có vợ 2. chỉ toàn dùng cave thôi.
Ồ, tại em nhớ hôm SN OF10 ở Đồ Sơn cũng có cụ đi Cẩm Ly nick FB ông lão đánh cá, xe cụ ấy trang trí toàn hoa phượng, gắn cả vào gạt mưa dơ lên vẫy vẫy, hay lắm ạ/.

phuonghuongngoc

Xe container
Cụ nói thế nhà cháu cũng áy náy. chỉ ra xem các cháu nó có sao ko, thấy vẫn đứng dậy được thì bảo dẹp xe vô ko đoạn Kho 6 Lạc Viên này xe container xe tải ra vào nhiều lắm.

Em ứ biết chèn hình với làm mờ, chứ ko cụ đừng hòng cười em bụng bia [-([-([-(
Ngày cụ chủ có uống hết ba két bia hem?!;));))

HoangTung76

Xe điện
Nó có miếng dán thẳng vào kính ko cụ gun ơi, hôm nào ngồi cafe xem lại thế nào? mới lại xe ford ổ tẩu thuốc nó có điện liên tục kể cả khi tắt máy xe, nếu mà ko rút nó ra nhanh toi pin lắm đấy.

nqhung17

Xe đạp
cụ làm e căng thẳng suốt cả 1' đầu. Song e thắc mắc quả cụ đưa bụng ra là có ý đồ gì ạ.

gunner_hp

Xe tăng
Nó có miếng dán thẳng vào kính ko cụ gun ơi, hôm nào ngồi cafe xem lại thế nào? mới lại xe ford ổ tẩu thuốc nó có điện liên tục kể cả khi tắt máy xe, nếu mà ko rút nó ra nhanh toi pin lắm đấy.
Em đi FORD hồi nào lão ??? Kiếm cách gì cho nó hết rung rinh giúp em với

quangsot

Racing Boy
Cụ chủ có cái bụng tốt that. Dễ phai 7 tháng rồi ấy. :)