Tết đến xuân về với những tấm lòng nhân ái OF!

Trạng thái
Thớt đang đóng

hainang

Xe buýt
Trời ơi!!!!!!!!thật tốt quá cụ ơi.e ủng hộ chương trình này ạ.
Mà cụ ơi! e với cụ găp nhau lần nào cũng vội cụ nhỉ?nhân tiện vụ nay hôm nào rủ mợ For và mọi ngườ off chui cụ đê.keke
Mợ "Ế Vợ"cứ lấy được hàng đi!!!
Em ủng hộ chuyến xe tải 1.5 tấn, hoặc 2 chuyến cũng được!!!!!

hainang

Xe buýt
E đăng kí 1 chân bốc vác ạ.
Chiều nay nhờ sự giới thiệu của cô giáo chủ nhiệm F1, em đã nói chuyện với cô Hiệu trưởng và đã xin được chỗ bàn ghế rồi nhá. Em bầu cụ ZAD làm lãnh đạo vụ này ạ.
Cô HT yêu cầu phía xin làm 1 công văn (em xung phong viết cho) nhưng bên xin phải có cái dấu đỏ thì tốt để bên cho có chứng từ lưu. Vậy cụ/mợ nào có cái triện củ khoai thì đứng tên bên xin giúp nhé. Lộ trình xin cô HT đề xuất là sau khi nghỉ tết (có thể là sau rằm ạ).

Vậy em đề nghị là t7 đầu tiên sau rằm tháng 1, các tình nguyện viên đến trường Tiểu học Quảng an, Tây hồ để tháo dỡ và bốc hàng chuyển về nhà chứa của cụ ZAD. Em xin lãnh đạo đến đây thôi, phần điều hành tiếp theo là cụ ZAD và các thành viên OF ợ.

ZAD Viet

Xe điện
Chiều nay nhờ sự giới thiệu của cô giáo chủ nhiệm F1, em đã nói chuyện với cô Hiệu trưởng và đã xin được chỗ bàn ghế rồi nhá. Em bầu cụ ZAD làm lãnh đạo vụ này ạ.
Cô HT yêu cầu phía xin làm 1 công văn (em xung phong viết cho) nhưng bên xin phải có cái dấu đỏ thì tốt để bên cho có chứng từ lưu. Vậy cụ/mợ nào có cái triện củ khoai thì đứng tên bên xin giúp nhé. Lộ trình xin cô HT đề xuất là sau khi nghỉ tết (có thể là sau rằm ạ).

Vậy em đề nghị là t7 đầu tiên sau rằm tháng 1, các tình nguyện viên đến trường Tiểu học Quảng an, Tây hồ để tháo dỡ và bốc hàng chuyển về nhà chứa của cụ ZAD. Em xin lãnh đạo đến đây thôi, phần điều hành tiếp theo là cụ ZAD và các thành viên OF ợ.
Em chỉ biết đến đây tuốt tuột là em cứ hỏi cụ ZAD thôi.
Em chân tay khô dầu và lỏng lẻo xin 1 chân tháo vít ợ. Cụ ZAD lên chương trình khẩn trương nhá.
Mợ soạn Công văn xin xỏ đi!
Còn cần củ khoai thì đưa em nhá!!
Ok về cái vụ " Thứ 7 tuần đầu tiên sau rằm tháng riêng" dọn bàn ghế về kho em!!!
Nhưng sáng T7 thường em bận đấy nhá..

Ford_Everest

Xe buýt
Ok về cái vụ " Thứ 7 tuần đầu tiên sau rằm tháng riêng" dọn bàn ghế về kho em!!!
Em chợt nhớ ra là em có cái DNTN đang muốn đóng cửa mà chưa đóng được vì trông cái sổ sách kế toán như đống giấy lộn nên em vẫn còn củ khoai. Vậy em phụ trách luôn cái phần công văn nhá. Em hỏi khí không phải có nên xin MOD lập 1 thớt này để tiện theo dõi và hành động: đến ngày đó huy động anh em tháo dỡ, bốc vác đi không cụ nhể.

Với lại em lạy cụ trăm nghìn mớ lạy, cụ cho em xin cái số tk của cụ đi để em không bị nợ nần sang năm sau

Chỉnh sửa cuối:

dat_pro87

Xe tải
Cho hết nợ năm cũ các cụ ơi, sang năm mới cho mới nà

ZAD Viet

Xe điện
Em chợt nhớ ra là em có cái DNTN đang muốn đóng cửa mà chưa đóng được vì trông cái sổ sách kế toán như đống giấy lộn nên em vẫn còn củ khoai. Vậy em phụ trách luôn cái phần công văn nhá. Em hỏi khí không phải có nên xin MOD lập 1 thớt này để đến ngày đó huy động anh áo tháo dỡ, bốc vác đi không cụ nhể.

Với lại em lạy cụ trăm nghìn mớ lạy, cụ cho em xin cái số tk của cụ đi để em không bị nợ nần sang năm sau
Hết nợ Mụ nhé!!! :D

bibiabc

Xe buýt
Hi các cụ, Em vào khởi động, làm ấm cho chương trình tập thể dục sau rằm tháng riêng chút. hi`hi`. Tết về e lỡ ăn nhiều bánh chưng quá, nên cần lao động thường xuyên để giảm béo ah. :P

Ford_Everest

Xe buýt
Chiều qua em đã gặp cô Hiệu trưởng và gửi cái thư xin bàn ghế rồi. Chương trình em dự định là ngày thứ 7 tuần sau bốc hàng đấy nhg đầu năm chắc họ cũng bận nhiều việc nên hẹn trong đầu tuần sau sẽ firm lại chính xác ngày giờ, em sẽ tấu lại ngay khi có tin ạ

Chỉnh sửa cuối:

hainang

Xe buýt
Tuần này mình off chui gặp mặt đầu xuân mợ đê?kekeke.Mình khởi động tí cho có khí thế trước khi vận chuển chỗ bàn ghế đó về kho nhà cụ ZAD.
@ cụ ZADVIET cụ cho xin cái ý kiến ợ??
Chiều qua em đã gặp cô Hiệu trưởng và gửi cái thư xin bàn ghế rồi. Chương trình em dự định là ngày thứ 7 tuần sau bốc hàng đấy nhg đầu năm chắc họ cũng bận nhiều việc nên hẹn trong đầu tuần sau sẽ firm lại chính xác ngày giờ, em sẽ tấu lại ngay khi có tin ạ

Chỉnh sửa cuối:

ZAD Viet

Xe điện
Tuần này mình off chui gặp mặt đầu xuân mợ đê?kekeke.Mình khởi động tí cho có khí thế trước khi vận chuyển chỗ bàn ghế đó về kho nhà cụ ZAD.
@ cụ ZADVIET cụ cho xin cái ý kiến ợ??
Vâng!
Mợ lên kế hoạch giúp em đê!

Trạng thái
Thớt đang đóng