[Funland] Tết nhất rồi, kiếm quà hay hay tặng sếp

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Em cám ơn mợ, mạch lạc và rất là rõ ràng. Các cụ trên toàn xúi bậy thật. Em lập thớt funny tí, nhưng là hỏi thật. Cám ơn mợ nhá!!!
Hihi, cụ ko phải cảm ơn em đâu ạ. Chỉ mong cụ tìm được món quà ưng ý sếp và thể hiện đc thành ý của cụ.
Tết vừa phải lo xèng sắm Tết, còn lo việc mua quà, thật khó nghĩ phải ko ạ? Cứ chân thành khi tặng, cốt là sống với nhau thật hay ko í cụ. Quà chỉ là vật chất rất nhỏ thôi. Nặng nề quá lòng mình cũng ko thoải mái, mà người nhận cũng thấy ko vui, :D

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Cụ nhắc làm em chợt nhớ, em nghĩ ngay đến bộ bát sứ Minh Long :)
Sứ rất linh hoạt cho gia đình. Nhưng em thấy ML nó đắt nhưng nó không có yếu tố thủ công mang tính địa phương. Em ưu tiên hàng có tính giá trị địa phương hơn.

otzi

Xe tăng
Em đang bán irobot roomba 980 giá chỉ 8.8tr. Nghe nói khách nữ thích món này cụ ợ

chánvcd

Xe buýt
Em cũng có sếp nữ
Chỉ có điều sếp tình trạng ly hôn
Đang định tặng sếp voucher 3 ngày 2 đêm ks 5 sao tại Phú quốc các cụ có thấy ổn Ko ;;)

trungduong2211

Xe điện
Cụ nhắc làm em chợt nhớ, em nghĩ ngay đến bộ bát sứ Minh Long :)
Không nên, kể cả Minh Long lẫn Trần Độ, cảm giác bình dân. Tốt nhất như mấy cụ gợi ý, nhà sếp giàu rồi nên cừ làm giò lan chậu cảnh thật đẹp, mang ý nghĩa tinh thần. Chứ mấy đồ mỹ phẩm, trang sức họ giàu rồi có gu riêng của họ, mua k hợp ý mất giá trị.

longtu210

Xe điện
Tặng quà sếp phải để ý tới thói quen, tính cách cũng như gu thẩm mỹ của họ. Nếu ko, tặng họ cứ nhận, sau họ cũng ko dùng. Người ý nhị thì họ ko thể hiện trước mặt, họ mang đi cho. Người ko ý nhị là họ tỏ rõ ko vui.

+ Nếu sếp nữ hay chỉn chu ăn mặc, trang điểm nhẹ nhàng khi đi làm, để ý tới diện mạo: Tặng mỹ phẩm (Menard, Shuwhasoo hoặc search trên các web nổi tiếng các dòng mỹ phẩm khác. Giá từ 5tr - 20tr/ bộ). Nhược điểm là ko rõ sếp thuộc da gì nên cũng khá là khó.

+ Sếp hay xức nước hoa: Em recommend Coco Noir, Marc Jacob, hoặc tìm trên mạng. Cái này cụ phải biết sếp hay dùng mùi thiên về loại nào (tính cách nhẹ nhàng, hay cá tính) để hãng họ tư vấn.

+ Sếp thích hoa: Tặng một chậu Lan. Màu nên tìm loại hợp với tuổi của sếp.

+ Sếp biết uống rượu: Tặng một chai rượu kèm một hộp quà loại xịn.

+ Sếp thích dùng TPCN: Tặng collagen của Menard hoặc tìm các hãng khác.

+ Sếp hay đi công tác: Tặng túi xách
...

Cụ này chuẩn nè

krutoi

Xe tải
Mợ cứ làm chai rượu như này hay ít TPCN như Olimpiq ( tăng sinh tế bào gốc), Fucoidan ( ngăn ngừa ung thư).... là các sep hoành cỡ nào cũng cười toét miệng.