[Funland] Tết nói chuyện ly hôn

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

emlopcang

Xe tải
Năm hết tết đến, buồn rũ rượi vì mất tận 7 năm cố giữ mà vẫn phải nghĩ đến chuyện ly hôn.
Giờ mới thấy chỉ nên tha thứ 1 lần, đến lần thứ 2 là sẽ hỏng hẳn. Hồi đầu điên cuồng tìm chứng cứ, giờ mới thấy dại dột, có nhìn thấy điện thoại vứt lăn lóc cũng ko bao giờ có ý nghĩ đọc xem có gì hay ko. Nhưng mất hết niềm tin!
Chán nhờ

HINCUTIN

Xe tải
ko tận mắt thấy nhưng em đc nghe kể 1 TH yêu nhau 4 năm kết hôn 1 năm li dỵ
1 TH khác thì yêu và tìm hiểu trong 2 tháng rồi cưới ( do được mai mối ) và 3 năm qua vẫn hạnh phúc
nói chung là khó nói

greenkar

Xe tăng
Sao con ngan nhà cháu chưa thấy tín hiệu gì cắm sừng cháu nhỉ. Muốn kiếm cớ sút nó đi mà chưa có.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Mình là người phụ nữ hơi giống chủ top, chồng mình tuy đã mất nhưng cũng giống chồng chủ top.
Nhà mình, chồng cũng từng ngoại tình, nhưng mình cữu vãn được hôn nhân do mình rất yêu anh ấy... Cuộc sống sau này của bọn mình thực sự rất tốt, rất tuyệt, cũng phải cảm ơn giai đoạn đó :P
Ngày đó mình chả nghĩ gì cho con sất, hoàn toàn nghĩ cho mình, mình ko kể cho ai ngoài 1 cô bạn thân, chỉ gọi điện thoại nói chuyện đúng là 2 lần và stop, trog chuyện này ko ai có thể cứu mình ngoài mình.
Mình ủ đủ thứ mưu, hihi. Mình cũng tự yêu bản thân, trở nên xinh đẹp hấp dẫn cả ngoài lẫn trong, hoàn thiện bản thân rất nhiều, nhất là ...học kỹ năng sex khiến chồng mê mẩn. Tóm lại tự lột xác :)
Mình ko khuyên chủ top ly hôn, khuyên chủ top hãy giữ cái thẻ ATM cho mình và cho con, hoàn thiện bản thân, nhất là kỹ năng quyến rũ của phụ nữ. Tự nhiên chiến thắng thôi.

Tôm đồng

Xe tải
Bài viết nội dung nhạy cảm về văn hoá, xã hội
Điểm cảnh cáo (Hết hạn 13/2/21)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

MS903

[Tịch thu bằng lái]
Mình là người phụ nữ hơi giống chủ top, chồng mình tuy đã mất nhưng cũng giống chồng chủ top.
Nhà mình, chồng cũng từng ngoại tình, nhưng mình cữu vãn được hôn nhân do mình rất yêu anh ấy... Cuộc sống sau này của bọn mình thực sự rất tốt, rất tuyệt, cũng phải cảm ơn giai đoạn đó :P
Ngày đó mình chả nghĩ gì cho con sất, hoàn toàn nghĩ cho mình, mình ko kể cho ai ngoài 1 cô bạn thân, chỉ gọi điện thoại nói chuyện đúng là 2 lần và stop, trog chuyện này ko ai có thể cứu mình ngoài mình.
Mình ủ đủ thứ mưu, hihi. Mình cũng tự yêu bản thân, trở nên xinh đẹp hấp dẫn cả ngoài lẫn trong, hoàn thiện bản thân rất nhiều, nhất là ...học kỹ năng sex khiến chồng mê mẩn. Tóm lại tự lột xác :)
Mình ko khuyên chủ top ly hôn, khuyên chủ top hãy giữ cái thẻ ATM cho mình và cho con, hoàn thiện bản thân, nhất là kỹ năng quyến rũ của phụ nữ. Tự nhiên chiến thắng thôi.
Mợ có dở hơi không khi mà cứ thỉnh thoảng lại nói với thiên hạ là chồng mình ngoại tình đấy, chả hiểu để được cái gì, chồng thì mất rồi nữa chứ.

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Em vodka mà không được.

LaziCat

Xe container
Em vodka mà không được.
Vod gì mà vod. Em ngán nhất mấy mợ làm đẹp để giữ chồng :D. Bình thường thì không đẹp hàng ngày đi, đến lúc nó đi mịa nó rồi mới tìm cách níu kéo. Chiến thắng bồ của chồng bộ vẻ vang lắm hử? Cũng là phụ nữ nhưng em không đánh giá cao các case như này :P

pandahn

Xe điện
Vod gì mà vod. Em ngán nhất mấy mợ làm đẹp để giữ chồng :D. Bình thường thì không đẹp hàng ngày đi, đến lúc nó đi mịa nó rồi mới tìm cách níu kéo. Chiến thắng bồ của chồng bộ vẻ vang lắm hử? Cũng là phụ nữ nhưng em không đánh giá cao các case như này :P
Nếu đẹp sẵn rồi nhưng vì không để ý bề ngoài do bận con cái thì còn lột xác được. Chứ xấu sẵn thì có đi làm đẹp đến mấy cũng chỉ đến thế mà thôi.

LaziCat

Xe container
Nếu đẹp sẵn rồi nhưng vì không để ý bề ngoài do bận con cái thì còn lột xác được. Chứ xấu sẵn thì có đi làm đẹp đến mấy cũng chỉ đến thế mà thôi.
Nếu xấu mà người ta vẫn cưới thì có nghĩa là phải có gì đặc biệt hơn những người khác. Giờ ai mà kề dao vào cổ bắt kết hôn như xưa được nhỉ. Đã lựa chọn thì đều có lý do. Hơn nữa xấu - đẹp nó cũng theo gu từng người nha. Cuối cùng: xấu mà còn không biết phấn đấu thì kêu nỗi gì nhỉ :P.

pandahn

Xe điện
Nếu xấu mà người ta vẫn cưới thì có nghĩa là phải có gì đặc biệt hơn những người khác. Giờ ai mà kề dao vào cổ bắt kết hôn như xưa được nhỉ. Đã lựa chọn thì đều có lý do. Hơn nữa xấu - đẹp nó cũng theo gu từng người nha. Cuối cùng: xấu mà còn không biết phấn đấu thì kêu nỗi gì nhỉ :P.
Đang nói hình thức bề ngoài thôi cụ

LaziCat

Xe container

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Mợ có dở hơi không khi mà cứ thỉnh thoảng lại nói với thiên hạ là chồng mình ngoại tình đấy, chả hiểu để được cái gì, chồng thì mất rồi nữa chứ.
Thì sao?
Anh ấy mất thì có nghĩa em ko được nói chuyện đã qua ah? Phải nói sai sự thật mới đúng hả cụ?
Chuyện nào ra chuyện đó, với em là như vậy.

Tình cờ

Xe buýt
Nay em tiện qua Tòa mua đơn, cán tòa bán đơn thấy em mua có 1 còn hỏi rất nghi ngờ: mua 1 đơn thôi à. Em buồn cười quá bảo: ko viết sai đc đâu. Có liên quan chút xíu nghề nghiệp nên tự tin mà viết đơn.
Em thấy nhiều cụ khó tính vụ mang chuyện nhà lên đây nói nhỉ. Cả cái quán cafe này toàn chuyện nhà, nào sợ thất nghiệp, nào đối nội đối ngoại, nào vợ thế này chồng thế kia... Buôn bán trên đây ko ai biết ai, khá là fun, có gì đâu ạ. Cũng chả ai đẽo cày giữa đường khi đọc đủ các quan điểm khác nhau xong về áp vào nhà mình đâu. Các bác ko cần quá lo xa.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Tùy quan điểm ....
Cho đến giờ gần 20 năm sau, em chả biết cô bồ của chồng em mặt mũi sao cả ... tên gì ở đâu, đẹp xấu ko biết ...
Nhưng em yêu chồng em và con em cần bố, nhà em cần cái thẻ atm đó :) Em chả sỹ hão làm gì.
Thì em giành lại TY của chồng em thôi và em đã làm được, sau này nhìn gia đình em, cả bạn bè em, bạn bè anh áy đều ao ước, quá đủ cho em :P
Còn đàn ông mấy ai ko lạc lòng, trừ khi người phụ nữ đó quá giỏi, em ko đủ giỏi, em đã buông thả bản thân xập xệ, thì em làm đẹp, yêu bản thân hơn, tốt cho em trước hết, sau đó tới gia đình.

TieuFu

Xe container
Chồng ngoại tình, cải thiện kỹ năng sex để chồng ở lại. Kỹ năng tốt quá nên k chịu nổi, die. Chả hiểu có gì đáng tự hào mà kể bô bô.
Nhẽ cũng phải luyện ra trò mới nâng kỹ năng được ! Haiz , chuyển nghề làm HLV món ý cũng kiếm tốt !

sleeping

[Tịch thu bằng lái]
Nay em tiện qua Tòa mua đơn, cán tòa bán đơn thấy em mua có 1 còn hỏi rất nghi ngờ: mua 1 đơn thôi à. Em buồn cười quá bảo: ko viết sai đc đâu. Có liên quan chút xíu nghề nghiệp nên tự tin mà viết đơn.
Em thấy nhiều cụ khó tính vụ mang chuyện nhà lên đây nói nhỉ. Cả cái quán cafe này toàn chuyện nhà, nào sợ thất nghiệp, nào đối nội đối ngoại, nào vợ thế này chồng thế kia... Buôn bán trên đây ko ai biết ai, khá là fun, có gì đâu ạ. Cũng chả ai đẽo cày giữa đường khi đọc đủ các quan điểm khác nhau xong về áp vào nhà mình đâu. Các bác ko cần quá lo xa.
Mua đơn?
Đơn thì tự đánh máy, đủ nội dung theo quy định là được, ai bán đơn mà mua