[Funland] Thắc mắc cực hot hỏi các cụ

Xe bọ xít

Xe container

Tookies

Xe điện
Sầu riêng với cồn (bia, rượu) là đại kỵ đấy cụ ơi. Em nhớ hồi 2014 hay 2016 có chú ở Thái Lan chết vì ăn sầu riêng khi say, cụ có thể Gúc lại chắc vẫn có thông tin
Chết vì rượu?
Chết vì sầu riêng?
Hay chết vì combo 2 món?

Kakka. Tỷ lệ chết vì combo trên khéo thua tỷ lệ chết vì đọc truyện cười =))

tieunhilang

Xe điện
Chuyện là thế này , hôm nay em lên nhà thằng bạn tụ tập mấy anh em. Tất nhiên là đi taxi và có uống. Sau khi 4 thằng làm hết 2 chai 46 độ thì thôi không uống nữa vì có cả vợ con cả hội ra ngồi buôn dưa lê ăn hoa quả. Em thì làm mấy miếng sầu riêng còn mấy thằng kia ko ăn vì chúng nó k thích .Chuyện chẳng có gì nếu chúng nó không lôi cái máy đo đồng nộ cồn mới mua ra để test thử. Mấy thằng kia thổi lên ngay số , còn em thử lại đến lần thứ 3 máy vẫn báo 0.00. Bỏ mẹ giờ em đang lâng lâng những vẫn éo hiểu nổi. 1 Tại em ăn sầu riêng sau uống rượu máy nó báo ko lên. 2 Tại em mồm em thối hay cái quái quỷ gì nó tác dụng mà không lên. 3 Hay cơ thể em có cái méo gì đặc biệt. Em đang thắc mắc bác nào đang nhậu làm thử nghiệm cho em cái. Ăn mấy miếng sầu riêng rồi thổi xem có lên ko . Em băn khoăn quá
cụ mua phải máy đểu rồi. Trên FB bán tràn lan nhưng toàn máy tàu, nhảy chỉ số ngẫu nhiên

detector

Xe tăng
Website
woodsoft.vn
Cái máy vài trăm k này phải biết thổi không là nó không lên đâu. Phải ngậm khá chặt vào ống, khi nó khởi động xong đếm ngược về đến 0 thì hóp bụng vào thổi tương đối mạnh. Hết 1 hơi lại phải lấy hơi thổi tiếp. Đến khi nó kêu tít tít thì dừng.
Tả thì có vẻ hơi lách cách, nhưng quen rồi thì đơn giản. Em cũng có 1 cái em biết :D

dao_hiep

Xe buýt
Trưa CN vừa rồi em uống 1 chai bia ở ĐHQG xong về đến cầu vượt Phạm Hùng gần bxe Mỹ Đình, CA tuýt lại thổi lần đầu máy báo 0.00, CA bảo e thổi lần 2 máy vẫn 0.00. Phù, may quá.
1 chai chỉ tầm 1 tiếng là bay hết cụ ạ.