Thắc mắc về việc bị band nick Thái Phong

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ngo Gia

Xe tăng
Website
www.butmay.com
Thưa các admin và các mod, em có 1 nick sơ cua là Thái Phong vừa bị band nick không có lý do. Khi em đăng nhập thì chỉ thấy dòng chữ sau:

Bác đã bị tước bằng lái trên OF với lý do sau:
No reason was specified.
Bác sẽ được trả lại bằng vào: Chưa có gì

Các bác có thể vui lòng cho em biết lý do em bị band nick không ạ. Em thấy nếu em bị band nick em với các lý do em chất vẫn các mod bên topic http://www.otofun.net/threads/320054-[20-01-2012-khach-chet-ngat-trong-xe-nhoi-bi-vut-xac-xuong-duong

thì hơi bị vô lý. Vì em không hề có lời lẽ gì xúc phạm đến bất cứ ai, mà em chỉ nêu ra quan điểm của bản thân về việc đón nhận và xử lý thông tin trên các báo mạng.

Xin cảm ơn.

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Có thể IP của cụ thái phong trùng với IP của EME rồi. khi eme bị bannick là thái phong cũng tèo luôn. Cố tạo nhiều nick (nick ảo) cùng 1 ip để spam bạn sẽ bị chặn đăng nhập từ ip đó (nếu em là mod) :))
Em tiên đoán vậy thôi mod thông cảm nhé

Ngo Gia

Xe tăng
Website
www.butmay.com
Có thể IP của cụ thái phong trùng với IP của EME rồi. khi eme bị bannick là thái phong cũng tèo luôn. Cố tạo nhiều nick (nick ảo) cùng 1 ip để spam bạn sẽ bị chặn đăng nhập từ ip đó (nếu em là mod) :))
Em tiên đoán vậy thôi mod thông cảm nhé
Bác võ đoán rồi. 1 IP ở VN và 1 IP ở Anh quốc làm sao mà trùng được.

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Em đi theo line cụ chỉ có thấy tên Thái phong nào đâu? Với lại nếu không cùng ip thì có cùng hòm thư đăng kí không? Em lại da cát dự thôi nhé

Ngo Gia

Xe tăng
Website
www.butmay.com
Em đi theo line cụ chỉ có thấy tên Thái phong nào đâu? Với lại nếu không cùng ip thì có cùng hòm thư đăng kí không? Em lại da cát dự thôi nhé
Cụ xem ở trang 4 ấy, 1 hòm thư đăng ký được nhiều nick hả cụ???

otohagiang

Xe container
Thưa các admin và các mod, em có 1 nick sơ cua là Thái Phong vừa bị band nick không có lý do. Khi em đăng nhập thì chỉ thấy dòng chữ sau:

Bác đã bị tước bằng lái trên OF với lý do sau:
No reason was specified.
Bác sẽ được trả lại bằng vào: Chưa có gì

Các bác có thể vui lòng cho em biết lý do em bị band nick không ạ. Em thấy nếu em bị band nick em với các lý do em chất vẫn các mod bên topic http://www.otofun.net/threads/320054-[20-01-2012-khach-chet-ngat-trong-xe-nhoi-bi-vut-xac-xuong-duong

thì hơi bị vô lý. Vì em không hề có lời lẽ gì xúc phạm đến bất cứ ai, mà em chỉ nêu ra quan điểm của bản thân về việc đón nhận và xử lý thông tin trên các báo mạng.

Xin cảm ơn.
xin hỏi bác post bài bằng gì, máy tính hay điện thoại, nếu bằng điện thoại thì đúng rồi, em sử dụng được 1-2 tuần đang post bài thì bị giống bác, tức là bị out nick, phải down phần mềm web mới về lại vào tiếp

Ngo Gia

Xe tăng
Website
www.butmay.com
Thế không cụ min, mod nào trả lời em lý do band nick Thái Phong của em à??? Buồn nhỉ???

badieuuoc

Xe hơi
Em không band nick Bác nên không biết lý do :)). Bác thử đọc lại tất cả các comment của Bác xem có vi phạm nội quy hay vi phạm điều gì trên Diễn đàn không cho phép không ạ.

pth169

Xe tải
iem cũng đã từng bị như này 1 lần nhưng mấy hôm sau vào lại thi lại ok cụ thử vào lai xem

anchibui

Xe điện
Em đã PM cho bác rồi nhé:P

MIN nào đi qua đóng cái thread giúp em vớib-(
Bác Mem mới đã lên Chã rùi nhỉ? Em đóng góp ba nhiêu comment và "gió'' ở 4 room... mà chẳng đc lên chức gì!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng