Thái độ làm việc của Ga ra công nghệ auto

tranminh231976

Xe tăng
Em đăng bài lâu lắm rồi nhưng k thấy chủ xưởng vào đối chất. Em còn thấy nói là mở ga ra cho xe sang và siêu sang ở Nguyễn Hoàng Tôn cơ. Cụ nào có xe sang mang đến chi chúng nó phá thì hay phải biết.
Cụ tranminh231976 vào giải quyết khiếu nại đi kìa :)
Dạ có em ạ ! Thank cụ Vodka_HN đã add em vào !
Em đã làm cho rất nhiều anh em hội, các cụ tham khảo để kiểm chứng ạ !
Xe cụ đã xử lý được chưa ! Đợt rồi em bận việc xây dựng và khai trương chi nhanh Nguyễn Hoàng Tôn nên không trực tiếp kiểm tra được xe của cụ lipton29 được nên xự tình thế nào em cũng không nắm được hết ạ !
Trước tiên em xin chân thành xin lỗi cụ chủ vì em đã không phục vụ tốt , em rất mong được trực tiếp kiểm tra xe của cụ ! Nếu cụ chưa xử lý ghé qua 25 Nguyễn Hoàng Tôn , em kiểm tra lại cho nhé !

xe365vn

Xe container
Nói chung làm gara ngoài cụ nên đặt kèo, nếu thay k hết không trả tiền và thay lại đồ cũ cho tôi. Khuyên cụ k nên tin trên of, giờ âm binh nhiều tư vấn lung tung. Cụ hỏi người quen giới thiệu gara hoặc ra chính hãng.
e xem mà buồn cười té ghế :D

hoaphamxaydung

Xe buýt
Năm ngoái em vào thay 4 quả lốp, đã thống nhất giá với thằng quản lý người còi còi bán lốp ngay đầu ngõ 92NKT là 1800k/quả rồi. Lúc thanh toán nó ghi 1850k, mình hỏi lại nó bảo 1850k mà anh. Ặn mình thêm 200k vừa bị chửi, thằng em nó suýt tẩn cho may mình can. Các cụ tránh gara này ra

Jb.T

Xe máy
cụ gara NKT k rep e nghĩ sẽ mất khá nhiều khách trên này đấy ạ

lipton29

Xe hơi
Dạ có em ạ ! Thank cụ Vodka_HN đã add em vào !
Em đã làm cho rất nhiều anh em hội, các cụ tham khảo để kiểm chứng ạ !
Xe cụ đã xử lý được chưa ! Đợt rồi em bận việc xây dựng và khai trương chi nhanh Nguyễn Hoàng Tôn nên không trực tiếp kiểm tra được xe của cụ lipton29 được nên xự tình thế nào em cũng không nắm được hết ạ !
Trước tiên em xin chân thành xin lỗi cụ chủ vì em đã không phục vụ tốt , em rất mong được trực tiếp kiểm tra xe của cụ ! Nếu cụ chưa xử lý ghé qua 25 Nguyễn Hoàng Tôn , em kiểm tra lại cho nhé !
Em nói với cụ biết riêng báo giá k đóng dấu treo trên phiếu đã là k thể chấp nhận được. Cụ về dạy lại kế toán đi nhé. Còn mấy thằng thợ bên NKT, nhất là thằng quản lý. Có ngày em cho đệ tát bay mồm. Sửa mất 3 hôm vẫn đâu vào đấy. Em bái phục luôn ạ.

lipton29

Xe hơi
Còn em là em cạch cái ga ra này đến già. Làm ăn chộp giật, phán xét bệnh lung tung, thợ đứng tuổi k có toàn cho mấy thằng trẻ con phán bậy bạ.
Đưa xe lên cầu thì kê gỗ lung tung, làm bung hết hai bên nẹp sườn xe, xong lấy keo dán vào, đúng là em cũng bái phục thật. 2 thằng thợ là thằng phong và thằng hội. Còn thằng quản lý thì tạm thời em chưa nhớ ra tên. Em còn để ý là khi khách vào thay lốp nó còn sờ đến chân van để bảo khách thay van mới nữa cơ. Tiếc là em k quay được clip. Cụ nên chấn chỉnh ngay. K chắc chắn mất khách.

Chỉnh sửa cuối:

hoaphamxaydung

Xe buýt
Em vẫn cay thằng còi còi bán lốp của gara này ở đầu ngõ NKT, hôm đấy không có chú thợ Béo béo người Hà Tây can em cho nó cái ca lê vào mặt rồi. Hôm nào tiện thể đi qua đấy vào vả nó mấy cái

tranminh231976

Xe tăng
Còn em là em cạch cái ga ra này đến già. Làm ăn chộp giật, phán xét bệnh lung tung, thợ đứng tuổi k có toàn cho mấy thằng trẻ con phán bậy bạ.
Đưa xe lên cầu thì kê gỗ lung tung, làm bung hết hai bên nẹp sườn xe, xong lấy keo dán vào, đúng là em cũng bái phục thật. 2 thằng thợ là thằng phong và thằng hội. Còn thằng quản lý thì tạm thời em chưa nhớ ra tên. Em còn để ý là khi khách vào thay lốp nó còn sờ đến chân van để bảo khách thay van mới nữa cơ. Tiếc là em k quay được clip. Cụ nên chấn chỉnh ngay. K chắc chắn mất khách.
Em vẫn cay thằng còi còi bán lốp của gara này ở đầu ngõ NKT, hôm đấy không có chú thợ Béo béo người Hà Tây can em cho nó cái ca lê vào mặt rồi. Hôm nào tiện thể đi qua đấy vào vả nó mấy cái
Em đa tạ 2 cụ đóng góp , em sẽ chấn chỉnh lại thợ ạ ! Em cũng phục vụ cho không ít anh em of nhưng đôi khi có những cái không mong muốn , hiện em đang ở 25 nguyễn hoàng tôn , 2 cụ có đi ngang ới giúo em 1 tiếng để em có cơ hội tạ lỗi nhé ! Một lần nữa xin lỗi 2 cụ và thật lòng đa tạ những đóng góp của 2 cụ để em chấn chỉnh nhân sự và làm tốt hơn ạ !

lipton29

Xe hơi
Em đa tạ 2 cụ đóng góp , em sẽ chấn chỉnh lại thợ ạ ! Em cũng phục vụ cho không ít anh em of nhưng đôi khi có những cái không mong muốn , hiện em đang ở 25 nguyễn hoàng tôn , 2 cụ có đi ngang ới giúo em 1 tiếng để em có cơ hội tạ lỗi nhé ! Một lần nữa xin lỗi 2 cụ và thật lòng đa tạ những đóng góp của 2 cụ để em chấn chỉnh nhân sự và làm tốt hơn ạ !
Qua đấy liệu có phải gọi theo mấy anh em đi cùng k cụ, e sợ bị hội đồng thì xong?

tranminh231976

Xe tăng
Qua đấy liệu có phải gọi theo mấy anh em đi cùng k cụ, e sợ bị hội đồng thì xong?
Cụ nói thế làm em sợ ! hiiiiiiiii!
cuộc sống còn nhiều cái làm mình chưa hài lòng lắm cụ ạ !
Phải có người góp ý để còn hoàn thiện chứ, cụ thấy em nói đúng không !
Đã là con người thì không thể 100% ok được!Em chân tình cụ nhé ! chắc số em cụ còn chứ ạ ! 096 117 5885

thanhthien1102

Xe buýt
Nói chung làm gara ngoài cụ nên đặt kèo, nếu thay k hết không trả tiền và thay lại đồ cũ cho tôi. Khuyên cụ k nên tin trên of, giờ âm binh nhiều tư vấn lung tung. Cụ hỏi người quen giới thiệu gara hoặc ra chính hãng.
ra hãng là ra chỗ bán xe oto hả cụ? e thấy mấy chỗ bán mới cóng ko dám vào

Lonmuongbi

Xe tăng
2016 còn làm vậy thì ????

songhn

Xe đạp
nói chung là tuỳ gara ngoài thui em nghĩ là xưởng ấy chủ ko pải là người trong nghề nên họ làm ăn vớ vẩn thui chứ cả cái xưởng mở ra mà mất uy tín thì làm thế nào được nếu là em thì khác hoàn toàn có những bệnh đôi khi vào hãng cũng không ra mà họ sẽ làm theo clip thay hết toàn bộ phụ tùng complex toàn bộ mà ko thèm tìm kĩ vậy các bác có chấp nhận thay thế nhiều phụ tùng ko và giá thành +vói dịch vụ cao các bác có khoái không nếu các bác muốn thì vào hãng mà làm bọn em
đóng cửa xưởng đi làm thuê cho hãng vậy thui đỡ đau đầu mà lại ko mất uy tín

songhn

Xe đạp
em thì làm thợ thui bác nào có xe cỏ và xe hạng trung cần sửa chữa alo em em sẽ phục vụ người thật việc thật ko được ko lấy công còn về phụ tùng tuỳ các bác thích tốt hay thích mua lấy em đều vui em đỡ pải chạy chợ trời nắng này oải lắm giá còn nếu cần tư vấn kt em luôn sẵn lòng

thanhthien1102

Xe buýt
em thì làm thợ thui bác nào có xe cỏ và xe hạng trung cần sửa chữa alo em em sẽ phục vụ người thật việc thật ko được ko lấy công còn về phụ tùng tuỳ các bác thích tốt hay thích mua lấy em đều vui em đỡ pải chạy chợ trời nắng này oải lắm giá còn nếu cần tư vấn kt em luôn sẵn lòng
Cụ để số đt đi e lưu

lipton29

Xe hơi
Thằng chủ nói giọng miền trong hả cụ, e giờ vẫn cay, tẩy chay cái ga ra này đi

duy277

Xe tăng
Số 38 ngõ 860 Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội.
Nếu có thể các cụ cho em được vinh hạnh phục vụ các cụ ạ, Gara nhà em ở khu vực Mỹ Đình chuyên từ xe bình dân cho đến xe cỏ. Đặc biệt nhà em có món hàng bãi, hàng tháo xe rất nhiều, rất phù hợp tiêu chí dịch vụ của bên em cam kết với các cụ đó là "ngon - bổ - chi phí đặc biệt hợp lí" ko khắc phục được ko lấy tiền.
Vì ở cuộc đời này ko có cái j ngon mà lại rẻ cả.

dxhuy1990

Xe hơi
Đen cho em quá, bài này có từ 2016 mà em không biết, mới đây qua đó thay rotuyn thước lái và má phanh cũng thấy thái độ và dịch vụ của gara không chuyên nghiệp, làm em bực mình và em cũng cạch cái gara này luôn:
Em thay đồ ở cs 92 NKT, xe em có cái chụp ống xả bị chờn ren, ku thợ còi còi bảo để nó chế lại cho, hôm sau chuyển qua cs Nguyễn Hoàng Tôn cho em (vì em làm gần đây). Em gọi lại cho cụ chủ gara thì cụ í bảo sẽ cho người chuyển qua. Lần tiếp theo em gọi, cụ í bảo việc của em nhỏ cỏn con, cụ í còn bao nhiêu việc, em bảo là đấy là gara hứa với em như vậy mà (cả chủ + thợ), rồi cụ í đuối nên bảo sẽ chuyển qua Nguyễn Hoàng Tôn cho em. Hôm nay em gọi hỏi đã mang qua cho em chưa thì cụ í bảo em qua cs NKT mà lấy.

Mất tiền mà phải làm việc với mấy dịch vụ kiểu này thì em cạch đến khi phá sản thì thôi!
Thằng chủ nói giọng miền trong hả cụ, e giờ vẫn cay, tẩy chay cái ga ra này đi
Thôi thì em trích lại còm của cụ bên công nghệ auto giúp 2 cụ :D

Cụ nói thế làm em sợ ! hiiiiiiiii!
cuộc sống còn nhiều cái làm mình chưa hài lòng lắm cụ ạ !
Phải có người góp ý để còn hoàn thiện chứ, cụ thấy em nói đúng không !
Đã là con người thì không thể 100% ok được!Em chân tình cụ nhé ! chắc số em cụ còn chứ ạ ! 096 117 5885