[Funland] Thái dúi dụi

Jamebonds

Xe container

truongsa1210

Xe buýt
Pha ấy mà đội bạn đang tấn công vào khung thành thì thẻ đỏ chắc, đây gần ngoài biên ko nguy hiểm nên thẻ vàng cảnh cáo. Nhưng cũng nên rút kinh nghiệm, tuyển thủ Quốc gia ko nên có những hành động như vậy.
Cái quả đó bóng nó bay cao quá nên em phải lấy tay với xuống để đá, chị hỉu hông?
VN vô địc, chị hỉu hôg?

Ngominh68

Xe buýt
Bác có thể giải thích Thái đẳng cấp hơn ta ở chỗ nào ko ạ ? Chứ em thì chỉ thấy cầu thủ Thái ko thể kiểm soát bóng tốt khi chơi ở tốc độ cao, nên đã mất bóng vài lần khi họ có đến 100% ưu thế trong pha tranh chấp đó.

Đó là chưa tính VN chấp người ( Tuấn Anh ) và tiền vệ Thái khốn khổ khi cầm bóng do tiền vệ VN tranh chấp ác liệt quá. Nói thêm là hình như cả trận, hậu vệ VN gần như ko bị qua người lần nào.

Gần cuối trận, VN mất bóng khi tấn công, Supachai cầm bóng phản công nhưng đã bị Công Phượng lùi về đoạt lại nhanh chóng. Nghĩa là, anh qua được tiền vệ VN thì vẫn còn hậu vệ và tiền đạo lùi về nữa. Túm cái váy lại là Thái di chuyển ko nhiều và ko nhanh hơn VN, kỹ thuật kiểm soát và đi bóng nhiều thời điểm cho thấy là không bằng, thì đẳng cấp của Thái là ở chỗ nào ?
Công nhận với cụ là Thái k thể gọi là đẳng cấp hơn VN dc ( chỉ có vài cầu thủ thực sự đẳng cấp hơn cầu thủ VN thôi ). Cụ thể trận này thì mới thấy VN rất đẳng cấp , có TA VN gần như chấp người . Thêm nữa là nhìn cách phạm lỗi thì thấy Thái đang sợ hãi khi gặp VN. Càng chứng tỏ k đủ đẳng cấp đấu với VN .
Ai đó đã nói " Voi chiến thi cũng chỉ để cưỡi " . VN hôm nay cưỡi Voi Chiến .

Duc Thanh Nguyen

Xe đạp
TA đứng và phán đoán vị trí tốt bù cho việc tranh chấp yếu, phù hợp chiến thuật 3-5-2, khi đó TA trụ có sự hỗ trợ của Duy Mạnh.
Nếu có Đình Trọng chuyên có những pha cắt bóng chuẩn xác thì tuyến giữa gần như ko cần Quang Hải hay Hùng Dũng phải lùi về lo phòng ngự

Mustang1970

Xe tải
Em chịu. Giải fifa chó đâu mà các cụ cứ ầm ĩ cả lên. Haizz

Duc Thanh Nguyen

Xe đạp

TNTuan

Xe điện
BTD chơi bóng chuyền thô quá. Lúc đấy nghe cả sân nó ồ lên :)). Nhưng nói thật là để nó qua người quả đấy khéo toi công sức của ae cả trận. Pha đấy là chấp nhận thôi. May là thẻ vàng
Thái trận này e ghi nhận là nó bắt chết Hải rào. Ku cậu cả trận đc mỗi quả Hồng Duy dọn cỗ cho mà sút sạt góc. Tiếc quá
Thái nó chơi sân nhà nên máu lửa hơn là dễ hiểu. Cảm giác nó chơi hơn vì giữ bóng nhiều hơn. Chứ đá ko đường nét rõ rệt. Một phần do Tuấn Anh vẫn khớp nên tiền vệ mình ko giữ đc bóng. Chứ lúc thay HD vs CP vào cái khác ngay. Thầy Pack thay người chuyển sang 442 hơi hay. E cứ nghĩ sẽ thay TA bằng Đức Huy để càn quét thu hồi bóng cơ

tomtomchát

Xe container
Klq nhưng ku Mác Tin Lò của mình là gốc Thái hay Mường nhở các cụ nhở?

phamhoangtb

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Thái thua nhưng nó cũng ko phải vừa đâu. Có thằng cu Thái mới 16 tuổi 10 tháng đá rồi

VietCuong1978

Xe tăng
Xem đội tuyển dưới thời Hlv Park lúc nào cũng hấp dẫn và hồi hộp nhưng thường có kết cục đẹp cho đội tuyển Việt Nam.
Ngoài lề chút: em thấy Văn Lâm phát bóng kém quá, thường kg chuẩn xác nên đội tuyển kg tận dụng được các pha phản công chớp nhoáng tận dụng tốc độ và sự lắt léo của Văn Toàn

Huthasa

Xe container
Cụ đùa. Queen của nó trước làm tiếp viên hàng không kiêm đứng đường trần duy hưng, sau lọt mắt xanh King, làm King thượng tướng thế là được phong hàm thượng tướng đấy ạ.
Cụ không nên nói thế. Em thật.

thungkhe

Xe điện
Xem đội tuyển dưới thời Hlv Park lúc nào cũng hấp dẫn và hồi hộp nhưng thường có kết cục đẹp cho đội tuyển Việt Nam.
Ngoài lề chút: em thấy Văn Lâm phát bóng kém quá, thường kg chuẩn xác nên đội tuyển kg tận dụng được các pha phản công chớp nhoáng tận dụng tốc độ và sự lắt léo của Văn Toàn
Bắt hay lại phát động được tấn công chuẩn như Peter Smeichel thời còn giề bằng.