Thái Nguyên Thái nguyên online 24/24 - Ngôi nhà số 75 - Happy new year 2014! Mã đáo thành công :x

Kia Evening

Xe tăng
Giờ khó lắm cụ ơi. Xe E mới mà làm như xe đi lâu rồi, vãi ra. Cụ bảo Pa pa chịu khó đi một thời gian nữa rồi ĐK, đi trong tỉnh rồi nghe tình hình xem dư lào nhé! ;))
Ah! bây giờ ở đâu cũng khám kỹ cả. Em nhờ cụ nào có gara chỉnh sửa rồi mới đi đăng kiểm mà, có phải em nhờ chạy chọt vì xe em cũ đâu. Xe vẫn lưu hành BT, vẫn đang đi mà. Các cụ lại cứ nghĩ là đi chạy chọt để khám thì oan em lắm ^_^

Cop_X9

Xe tải
Lúc nào đi đâu nhờ vía A tý cho nó đỏ =))

matphanh

Xe tải
Thật ra cái này cũng khó, vì mỗi gara có một ưu nhược điểm riêng, mà ở Thái Nguyên nói thật E chỉ có thay dầu chỉnh chọt vớ vẩn chứ ko có tin tưởng lắm, có lần vào bảo chỉnh cái khóa tự động mà chẳng có ma nào biết chán luôn về mày mò tự cài, Nếu sửa những cái lớn có lẽ nên về hãng có thể đắt nhưng yên tâm chút. Mà tự sửa dần dần sẽ có kinh nghiệm hihi.

12AS

Xe hơi
Báo cáo em ở HN nhưng vẫn dân TN mình. Đã giao lưu với các cụ 1 lần ở TN năm kia và cũng đã tiếp đón cụ Trường nhà mình 1 lần ở HN. Báo cáo là có quen ruồi ^_^

Giờ mới tới đận nhờ. Em cần nhờ cụ nào có gara lam giúp em vụ tuốt trước đăng kiểm và đăng kiểm luôn vì ở nhà bố em ko quen cái vụ bôi trơn vì xe bố em đời tống ạ.
Cụ có quen ai ở đăng kiểm thì ới 1 câu là được. Xe cụ còn niên hạn, vào gara tuốt tát lại thì chẳng có lý do gì nó bắt bẻ cụ cả. Quen thì quen cụ cứ thả 200K vào ô đựng chai nước. Đăng kiểm nó khác cho cụ qua thôi :))

Kia Evening

Xe tăng
Cụ có quen ai ở đăng kiểm thì ới 1 câu là được. Xe cụ còn niên hạn, vào gara tuốt tát lại thì chẳng có lý do gì nó bắt bẻ cụ cả. Quen thì quen cụ cứ thả 200K vào ô đựng chai nước. Đăng kiểm nó khác cho cụ qua thôi :))
Cụ ko đọc kỹ rồi ^_^
Có quen là có quen các cụ OF TN chứ quen đăng kiểm thì em lên đây hỏi làm gì. Đợt này em bận nên mới nhờ, thực ra là tìm chỗ ae lấy chỗ sửa chữa cho an tâm và nhờ luôn vụ đăng kiểm lâu dài luôn ^_^ Tinh thần là xe hỏng ra đó sửa, đăng kiểm ra đó tuốt lại rồi nhờ làm. Chung kết là em sẽ chuyển xèng vìa cho mọi trường hợp và bố em chỉ việc oánh xe vào gara em đã nhờ là ok.

Chỉnh sửa cuối:

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
Cái này xưa rồi em nhé! em để 2 tờ 500k đảm bảo vẫn còn nguyên nhé chứ đừng nói 200k hihi

ktsthh

Xe container
Cụ này là CT đây, cụ chụp ảnh đẹp lắm nhé, hôm nào vìa TN thì em ới cụ dạy em. Có hỏi về thằng bẹn em ở OF TN cụ giúp em luôn nhé.

Vụ xe: chỉ là em bận ko đi được nên nhờ và bao giờ xe cỏ trước khi đi đăng kiểm cũng phải làm lại chứ ý em ko nhờ chạy chọt nhé. Vì vậy em mới nhờ cụ nào có gara mà
Cái chỗ đỏ đỏ em ko hiểu cụ nói gì hihi :)
Vụ này có ai rảnh làm dịch vụ cho cụ chủ thớt cái :) Em nghĩ xe cụ cứ mang đi đăng kiểm nó khác kê ra một loạt thứ cần chỉnh rồi mang ra gara quen ( hoặc anh em of giới thiệu ) họ sẽ làm cho cụ sửa những cái đó đến khi đăng kiểm ok thì mới lấy tiền như thế ok hơn đấy ạ! :)

ktsthh

Xe container
Ngày trước có lần ngồi nặn 3 cây với đội cơ quan, a e nó bảo sau này có con thì đặt tên là Xuân đấy e ạ
ơ thế được " lộc " vậy mà không tán cho anh em OF ít à anh ơi ;))

12AS

Xe hơi
Xe em đến năm sau em mới đi đăng kiểm nên em chẳng biết :))Em nghĩ xe mình ngon rồi thì 200K gọi là cho nó mấy đồng uống nước. Chứ làm gì nó dám bắt bẻ láo anh ơi :D
Cái này xưa rồi em nhé! em để 2 tờ 500k đảm bảo vẫn còn nguyên nhé chứ đừng nói 200k hihi

ktsthh

Xe container
Xe em đến năm sau em mới đi đăng kiểm nên em chẳng biết :))Em nghĩ xe mình ngon rồi thì 200K gọi là cho nó mấy đồng uống nước. Chứ làm gì nó dám bắt bẻ láo anh ơi :D
Cũng ko láo lắm đâu em! xe mới còn phải chỉnh đới nói gì xe đã sử dụng vấn đề ko phải là 200k hay 500k mà là đợt này nó làm căng ko dám nhận tiền đới em :)

Tài Nữ

Xe buýt
Tết thằng tây đen em nhé...........
Anh ơi, cho em xin cái số cầm tay, có rì em còn ới anh, hôm qua tụi trẻ dẫn nhau đi ăn chè sương sa mà k ới anh, lần sau mà như thế em mec anh luôn..:-"

vinh287tn

Xe buýt
E thấy bẩu cụ Civic TN hôm nay uống rịu gặp cụ Sơn MSC hả cụ?

cptu176

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

cptu176

Xe điện

Kia Evening

Xe tăng
Cái chỗ đỏ đỏ em ko hiểu cụ nói gì hihi :)
Vụ này có ai rảnh làm dịch vụ cho cụ chủ thớt cái :) Em nghĩ xe cụ cứ mang đi đăng kiểm nó khác kê ra một loạt thứ cần chỉnh rồi mang ra gara quen ( hoặc anh em of giới thiệu ) họ sẽ làm cho cụ sửa những cái đó đến khi đăng kiểm ok thì mới lấy tiền như thế ok hơn đấy ạ! :)
1 - cái đỏ đỏ em hỏi từ đầu đây ạ:
PS: xem ảnh các cụ đi SN OF có cụ tên Nguyễn Khánh Tùng là nick gì đấy?? bạn học cấp 1 của em đấy ạ, nhà ở cổng sở XD và đang là bộ đội chưa về hưu ^_^

2 - Thank cụ. Em bận nên nhờ GR vừa đăng kiểm vừa sửa mà chứ có ý định chạy đăng kiểm đâu ^_^.
em làm xong rùi ạ!