[Funland] Thảm án vì tình tại Bắc Giang

ubisapro

Xe trâu
Hình như bọn này đang học nhau và thành phong trào cmn rồi :((

F kun

[Tịch thu bằng lái]
thiết nghĩ giết người quá nhiều thì ko nên cho lên phương tiện truyền thông, gây hoang mang xã hội, biết cũng chả để làm gì
Cụ đòi cấm tự do báo chí à. Để em báo anh chum.

MP3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
goo.gl
Kệ nó, bán hàng đi em.
Vâng đọc rồi tự nhiên thấy lo lắng cho con cái sau này anh ạ. Còn bán thì vẫn chinh chiến chứ anh

Thế nên làm ít thôi, có tiền thì hưởng thụ cuộc sống nhiều vào e nhé :D
Em nghe anh dẹp hết mọi việc sang bên, giờ đang nằm hưởng thụ âm nhạc. Lão chồng khua khoắng mãi trong bếp chưa xong đc bữa cơm, bực quá k biết khi nào mới đc ăn

drquyenbg

Xe tải
Nữ sinh Bắc Giang bị người yêu sát hại giữa đường sau khi đòi chia tay
16/09/2019 16:44
Nguyên nhân ban đầu vụ nữ sinh Bắc Giang bị người yêu sát hại giữa đường là do đòi chia tay, bỏ học để sang Trung Quốc làm thuê.
Tin tức pháp luật mới nhất ngày hôm nay

Hiện trường vụ án mạng đau lòng. Ảnh CTV.
Theo Công an huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang, khoảng 12h30 hôm nay (16/9), tại đường liên thôn xã Thanh Hải, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang xảy ra vụ án mạng nghiêm trọng.

Nạn nhân là Hoàng Thị Huế (SN 2002, trú tại thôn Khuân Cầu, xã Biên Sơn, huyện Lục Ngạn) đang là học sinh lớp 12, Trường THPT Lục Ngạn số 1 bị nhiều vết đâm, tử vong tại chỗ.

Hung thủ được xác định là Vi Văn Biên (SN 1993, trú tại thôn Hà Thanh, xã Thanh Hải, huyện Lục Ngạn) hiện làm nghề cắt tóc trên địa bàn. Sau khi gây án, Vi Văn Biên đã uống thuốc diệt cỏ tự tử, được người dân và lực lượng chức năng đưa đến Trung tâm Y tế huyện Lục Ngạn điều trị trong tình trạng nguy kịch.

Theo lời khai ban đầu của hung thủ, nguyên nhân dẫn đến vụ việc là do nữ sinh trên đòi chia tay, bỏ học để sang Trung Quốc làm thuê.

Biết ý định này, Vi Văn Biên đã chặn đường đi học về của người yêu để khuyên giải khiến hai bên xảy ra mâu thuẫn, cự cãi dẫn đến vụ việc đau lòng trên.

Hiện, Vi Văn Biên đang được cấp cứu tại bệnh viện trong tình trạng nguy kịch.

https://www.baogiaothong.vn/nu-sinh-bac-giang-bi-nguoi-yeu-sat-hai-giua-duong-sau-khi-doi-chia-tay-d434942.html
Ầm ĩ cả bv em trưa nay, cháu gái bị đâm 8 nhát, chết trước khi đưa vào viện.
Cậu kia uống thuốc trừ cỏ Paraquat đưa đi Chống độc Bạch Mai rồi, chắc cũng chỉ được vài ngày.
Thứ sáu tuần trc cũng 1 vụ tương tự, nạn nhân cũng chết ngay, người đâm cũng uống Paraquat ( trừ cỏ cháy) vừa chết hôm qua.

MP3

Xe điện
Website
goo.gl
Pháp luật lỏng lẻo, thiếu nghiêm minh cả thôi=))=))=))
Thường trước khi nghiêm trọng nó đều có dấu hiệu, gọi CA thì đc bẩu chưa xử lý đc

Người bán hàng cũng phải lo cho dân cho nước chứ=))=))=))
Bà Năm Cát Hanh Long cũng dân buôn bán đấy
Từ cái nhỏ nhặt vụn vặt như luật giao thông cho tới vụ lớn phạt cho lấy lệ...nguyên do cũng phần nhiều từ đó mà ra cụ nhỉ.
Ở những trường hợp ấy nhân tính gần như đã không còn, còn nói gì đến đạo đức nữa cụ :(
Em vẫn nghe các chuyên gia phân tích động cơ giết người là do lệch chuẩn, em chả hiểu lệch chuẩn là thế nào nhưng em nghĩ phần lớn do pháp luật, nền giáo dục mà ra

hxduong

Xe lăn
Em vẫn nghe các chuyên gia phân tích động cơ giết người là do lệch chuẩn, em chả hiểu lệch chuẩn là thế nào nhưng em nghĩ phần lớn do pháp luật, nền giáo dục mà ra
Chẳng có chuẩn hay lệch chuẩn gì ở đây cả cụ ơi, chúng nó toàn ăn tục nói phét. Nhân chi sơ tính bản thiện. Toàn là do giáo dục giáo điều nửa vời, đặt nặng thành tích, sau ra ngoài thì pháp luật không nghiêm, không có tính răn đe cao nên mới có những thảm án.
Tất nhiên thời nào cũng có những thảm án, nhưng chưa bao giờ xảy ra thường xuyên & càng ngày càng man rợ như bây giờ.

tindt

Xe tăng
Ầm ĩ cả bv em trưa nay, cháu gái bị đâm 8 nhát, chết trước khi đưa vào viện.
Cậu kia uống thuốc trừ cỏ Paraquat đưa đi Chống độc Bạch Mai rồi, chắc cũng chỉ được vài ngày.
Thứ sáu tuần trc cũng 1 vụ tương tự, nạn nhân cũng chết ngay, người đâm cũng uống Paraquat ( trừ cỏ cháy) vừa chết hôm qua.
Chứng tỏ trên phạm vi cả nước rất nhiều mà báo chí ko đưa hết!

Do ô Fa tê búc Zalo với 360* hết thôi, xưa yêu nhao chia tay là quên luôn. Nhưng ngày nay chia tay ở quê rầu mà lên thủ đô dậy thì ngon lành tưởng quên ai dè thèng Fei nó cứ link gợi ý kết bạn lại, xưa yêu là mít là na, nay ra thành phố đã là thuỷ tiên, lại thêm ô 360* nữa cứ nắn hình cho thật xinh thật gợi cảm, thằng NY cũ từ quê lên Fei Zalo xem thấy đẹp nó tiếc nó muốn níu kéo, ko được thì nó nghĩ vẫn là của nó như xưa nên cay cú khùng điên lên xiên linh tinh.

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF

Dung773vit

Xe buýt
Do ô Fa tê búc Zalo với 360* hết thôi, xưa yêu nhao chia tay là quên luôn. Nhưng ngày nay chia tay ở quê rầu mà lên thủ đô dậy thì ngon lành tưởng quên ai dè thèng Fei nó cứ link gợi ý kết bạn lại, xưa yêu là mít là na, nay ra thành phố đã là thuỷ tiên, lại thêm ô 360* nữa cứ nắn hình cho thật xinh thật gợi cảm, thằng NY cũ từ quê lên Fei Zalo xem thấy đẹp nó tiếc nó muốn níu kéo, ko được thì nó nghĩ vẫn là của nó như xưa nên cay cú khùng điên lên xiên linh tinh.
Cụ nói rất có lý. Trước giờ em vẫn thấy là do giáo dục và pháp luật k nghiêm minh, chưa nghĩ đến mặt mạng XH này.

Chỉnh sửa cuối:

vta123

Xe hơi
Sao uống thuốc diệt cỏ đi cấp cứu trong tình trạng nguy kịch mà vẫn có lời khai ban đầu rồi nhỉ?
cụ không biết uống thuốc sâu trước khi chết nó tỉnh cực kì, nhưng lục phủ ngũ tạng nát bét rồi. mời rượu em đi

xegiacmo

Xe container
Có con gái mà lo quá. Có lẽ là hệ quả của việc cái tôi cá nhân quá lớn do mạng xã hội để lại.
Chả có cái tôi nào hết cụ ơi , 1 thằng cặn bã trong đầu nó nghĩ mất người yêu là mất tất , chứ nó có gì để mất thì ko điên cuồng vậy đâu .

trantungdang

Xe tăng
cụ không biết uống thuốc sâu trước khi chết nó tỉnh cực kì, nhưng lục phủ ngũ tạng nát bét rồi. mời rượu em đi
Vâng! Thuốc diệt cỏ thì em không có chứ "riệu" thì sẵn nhé cụ