[CCCĐ] Thăm bảo tàng BMW Munich

phuongnlh

Xe tải
Cháu thiết nghĩ mình là người Việt Nam, cháu mạn phép xin cụ nào đã up lên, cháu cóp pi lại và mời các cụ nhé.
Một bức tranh sẽ sống mãi với thời gian:

Chỉnh sửa cuối:

dsan

Xe hơi
bảo tàng đẹp qía cụ nhỉ

phuongnlh

Xe tải
Tạm biệt anh bạn sim pờ kia, em ngó lại góc phòng, và em bé rốt sờ tơ Mờ sê ri đang nhẹ nhàng ngồi ngay ngắn ở đó. Mời các cụ thưởng thức:

phuongnlh

Xe tải
Về 1 lý do nào đó, em cũng rất mê rốt sờ tờ, trước đây em đã thử em sờ mạc rốt sờ tờ bên Thụy Sĩ rồi, nhưng vì đường quá ngon, nay nhìn thấy có mấy em này đang chạy ở thủ đô mình, nghĩ lại lại xót xa vì gầm không cao nhưng máy rất khỏe. Thôi có thế nào thì xào thế đấy các cụ nhỉ.

Chia tay gian phòng cuối của hành lang này, em chậm rãi bước lên cầu thang quay về diểm xuất phát, trong lòng cũng có chút luyến tiếc vì mình chỉ được sờ bằng tay, yêu bằng mắt mà không ẵm được vô số em nó về với mình, và cũng thấy 1.5 cốc bia Muchen mình sắp uống hết X_X nên trong lòng lại thấy nao nao. Thôi thì cố xem còn em nào không, mình ......bằng mắt vậy. Thì đua :

cam07

Xe buýt
nhà cháu kết nhất cái cản gió của BMW đấy, nhìn mà thèm :)

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Người đẹp và xe em đều thích cả, các cụ giống em ko ợ?

phuongnlh

Xe tải
Chào tạm biệt những em gầm siêu cao, máy siêu khỏe, cháu nhẹ nhàng chầm chậm bước tiếp nhưng trong lòng bồi hồi đầy luyến tiếc với những cảm xúc lẫn lộn vì không mang được các em theo, cũng như giá mà ticket không phải là 1.5 cốc bia Muchen mà là 3 cốc thì còn nhiều hơn nữa. Thôi, cũng đến chỗ cầu thang xoắn ốc kia rồi, sắp đến cửa exit rồi , và em nó đây rồi, em nó thực sự làm mình RUNG ĐỘNG quá, em nó (b) quá ,Hoành tráng quá, mạnh mẽ quá, rừng rực quá : Người Đức quá :-?

Các cụ xem em nó có bốc lửa không, cháu xin ngả mũ cúi chào đầy cảm xúc

Chỉnh sửa cuối:

phuongnlh

Xe tải
Cái chân lý này luôn đúng các cụ nhỉ

"Good food,cold beer, and pretty girl never go out of style!"

cam07

Xe buýt
Chào tạm biệt những em gầm siêu cao, máy siêu khỏe, cháu nhẹ nhàng chầm chậm bước tiếp nhưng trong lòng bồi hồi đầy luyến tiếc với những cảm xúc lẫn lộn vì không mang được các em theo, cũng như giá mà ticket không phải là 1.5 cốc bia Muchen mà là 3 cốc thì còn nhiều hơn nữa. Thôi, cũng đến chỗ cầu thang xoắn ốc kia rồi, sắp đến cửa exit rồi (chỗ các cụ thấy em racing 83 kia ấy), và em nó đây rồi, em nó thực sự làm mình RUNG ĐỘNG quá, em nó (b) quá ,Hoành tráng quá, mạnh mẽ quá, rừng rực quá : Người Đức quá :-?

Các cụ xem em nó có bốc lửa không, cháu xin ngả mũ cúi chào đầy cảm xúc

bon tây ( Đức) người nó đẹp, nên nó làm ra cái gì cũng đẹp !

phuongnlh

Xe tải
Các cụ chắc cũng đang hừng hừng nên cháu bồi tiếp, để xem gầm không cao nhưng máy cực khỏe khiến ai cũng phải trầm trồ ngưỡng mộ nào

Em nó lại còn hỏi cháu là What I want, cháu trả lời ngay là em hỏi hơi sờ tu pít quá, và cháu dịch tạm cái câu của em nó
"Điều không thể đạt được luôn là sự hấp dẫn không thể thay đổi được", Oh yeah, sexy lady với đường cong quá

Và chứng minh cho sức mạnh cuốn hút mê hồn bởi thân hình và động cơ bên trong của em nó, em thốt ra một câu:

What You Want is What We Want (l)