[CCCĐ] Thăm bảo tàng BMW Munich

phuongnlh

Xe tải
Cụ 9 rồng, về cái PS của cụ
P/s: ngoài gái Đức bú bia em còn chờ ảnh gái Đức ở những khung hình khác nữa cụ nhóe (b)[/QUOTE]

Em nghĩ cụ thích thế này, hôm ấy em ở hơi xa, tay hơi run khi nhìn thấy thiên thần (b) ực ực

phuongnlh

Xe tải
Em xin được phép chốt lại về chủ đề lắc xu ry ôtô (
kiểu hiện đại, vì mẫu hitler cho cụ Cam còn nhiều) bằng quả này

Và thêm em này cho nó đúng kiểu:

Và đã đến giờ (b), em kính mới các cụ ực ...ực ực ực .....ực ực ực .....ực ực

cam07

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

phuongnlh

Xe tải
không, cụ xem phim Liên Xô có nhân vật "Đê A Lốp" chưa? có cảnh 3 cái sider car 1 của ta và 2 của địch đấu đầu nhau ở ngã 3 ấy, rất phê :)
Em nhớ chứ, cụ phải gọi là có anh Bôm Bốp và anh Đê A Lốp trong bộ phim Trên từng cây số qua màn hình nép tun hay vô tuyến màu I ô nớt đúng không ạ. Cụ cứ yên tâm, em sẽ hầu cụ thêm 1 series ảnh xe máy BMW cổ , cụ cứ bình tõn đổ xăng cho em, em hầu cụ :-bd

cam07

Xe buýt
Nói chung là em thích công nghệ Đức "từ đấy" cụ ah, thủa nhỏ xem các phim như "cuộc chiến đấu một mất, một còn", "17 khoảnh khắc mùa xuân"... nhìn xe pháo, thiết bị của Đức hiện đại lắm, thế mà vẫn thua :))

Em nhớ chứ, cụ phải gọi là có anh Bôm Bốp và anh Đê A Lốp trong bộ phim Trên từng cây số qua màn hình nép tun hay vô tuyến màu I ô nớt đúng không ạ. Cụ cứ yên tâm, em sẽ hầu cụ thêm 1 series ảnh xe máy BMW cổ , cụ cứ bình tõn đổ xăng cho em, em hầu cụ :-bd

Chỉnh sửa cuối:

phuongnlh

Xe tải
Chia tay với các anh bạn chân dài miên man, công suất của hàng trăm chiến mã, em lại rảo bước chầm chậm vào gian phòng, nơi mà các cụ pkl.vn và chính bản thân em, con người mê vẻ hoài cổ luôn luôn phải cúi đầu ngưỡng mộ.

Đầu tiên là anh bạn sì pót K1200R này, món này tổ đội Chinsu và S1000RR chắc là \:D/

Hết món on-road xịn kia, rẽ ngang qua là món off-road mà cháu đảm bảo nó còn thú vị hơn nhiều GS450 hay GS650.
Và một lần nữa các cụ thấy nhé, em đã chạy thử rồi, khoản chống chân thì ôi thôi, em nghĩ cứ phải >1.8m cho nó \:D/

Thế còn đây, cận cạnh em RS, các cụ có thấy phê không, đậm chất vừa đua vừa uống cafe.

Cụ Cam07, đây có phải là ngã 3 của cụ không, side-car nhưng vẫn đua cụ nhé

Chốt lại trong gian phòng xe đua này, em cánh cam số hiệu 83, mời các cụ mãn nhãn nhé.

phuongnlh

Xe tải
Ra khỏi khán phòng motor racing, cháu rảo bước đi tìm tiếp cái triết lý hào hùng mà người Đức đã cố thể hiện trong một thương hiệu BMW, cho các fan và cho các cụ OF: phải nói là quá tinh túy các cụ ạ, nào chúng cùng (b)

Hàng này có khủng chưa, cụ gì có bằng A2 nhưng vẫn đang mải mê đi tìm pp :-o, dướn lên đi cụ, chạy em này leo trèo vỉa hè thì thôi rồi, off Tây Bắc thì cứ gọi là quá tuyệt, khỏi phải lăn tăn mua ống thở như mấy cụ off-road car nhé :))

Còn đây nữa nhé các cụ, thuần chủng Đức chưa, giống thế chiến thế giới chưa. Lần nào vào đây, cháu cũng sờ nắn, vuốt ve và thèm thuồng vô độ

Một góc nhìn khác của các em nó nhé, ánh sáng chuẩn, nội y lộ hết, máy móc phơi hết. Chỉ có 1 từ: "ĐỈNH"

phuongnlh

Xe tải
Chứng minh cho cái triết lý R series mà cháu biết có 1 đại gia ở Saigon phải cất bao công tìm kiếm, vận chuyển, nâng niu, hàng ngày lau chùi và trân trọng đỗ em nó ngay giữa trung tâm phòng khách của căn biệt thự nhà, cháu chỉ biết cầm máy ảnh lên, căn chỉnh khẩu và tốc, rồi sút : Trên cả tuyệt vời R5 1936, ảnh cháu để size to, nhìn cho nó phê tý các cụ nhé.

Kenket

Xe điện
Xe đẳng cấp, gái thì quá đẹp luôn...

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Saigon3

Xe tải
Xem mấy cái xe đẹp đến nín thở luôn, đẹp hơn cả các cô người mẫu.

Saigon3

Xe tải
Em nghĩ các cô luôn đẹp, nhưng xe bao giờ cũng đẹp hơn CỤ nhỉ (b)
Đúng vậy, mấy cái xe đẹp tuyệt. Em định mời cụ vodka mà lại hiện lên dòng chữ bảo phải mời 10 người nữa mới được:-o.

phuongnlh

Xe tải
Quá đậm chất, còn tất nhiên là Đức rồi các cụ ạ. Em tiếp luôn hầu các cụ , để các cụ lại nín thở, nhưng đừng bóp cò :)) mà chỉ (b) thôi nhé:

Anh bạn màu vàng nào

Và đây nữa, thế này có gọi là xe không, phải gọi là siêu xe mới đúng

phuongnlh

Xe tải
Đúng vậy, mấy cái xe đẹp tuyệt. Em định mời cụ vodka mà lại hiện lên dòng chữ bảo phải mời 10 người nữa mới được:-o.
Cụ cứ xem xung quanh cụ đang có những ai thì cụ rót luôn một thể, em nó thay mặt các cụ nhận bia và gửi cái này đến cụ nhé \:D/

hoangsonbs

Xe tải
Ngưỡng mộ Nước Đức, người Đức