Thẩm mỹ vợ II ( Người Mỹ tên Fo MONDEO )

LEMIN

Xe tăng
Cụ đã độ đẹo gì em Mon chưa ạ, nếu có cho AE tí ảnh để còn học tập cụ, còn cái mặt calang đứng e dự nó giống Mon 2.0 ko cụ???
Em đang mần một em Mondeo gần hoàn thiện rồi đây ạ ( link dưới )

http://www.otofun.net/threads/537374-mot-em-sedan-full-body-kits_by-anlac-tuning

evscooter

Xe buýt
cụ Min phải đặt sologan là " Với LeMin, không có j là khó tưởng tượng" ihhiihhi

bangnh

Xe tải
Cụ update tiến độ thường xuyên cho ae hóng nhé!

taiaman218

Xe hơi
sau 1 hồi hóng qua hóng lại em chưa thấy có ji mới cả

kenzozo- F1

Xe hơi
cụ LEMIN đã thẩm mĩ em santafe 2004 nào chưa ạ, nếu có cho em chiêm ngưỡng tý

LEMIN

Xe tăng

Vipduy999

Xe tải
Em đã quyết định theo phương án của cụ lemin, em đang tìm chỗ làm mặt calang bằng nhựa compusit xong mạ vì làm bằng inox hàn xong không đẹp

milkyway

Xe tải
cụ sơn lại cho mới rồi đánh bóng lên là đẹp rồi cần gì độ đâu ợ? fo mông đeo dáng cổ điển độ lên xấu lắm

sonle247

Xe tải
Thử phát xem sao bác ey. Cho ae theo cùng :D

CH2K

Xe máy
Thưa các cụ em có một em MonDeo V6 sau một thời gian gắn bó em lại càng yêu em nó hơn cho nên em có ý định cho em đi mỹ viện để nâng cấp. Về cơ bản xe Mondeo không có gì để nâng cấp. Nội thất của em nó thuộc hàng vip nên lên không có ý định can thiệp. fom, dáng xe thì được đánh giá là một trong những xe đẹp mà những thế hệ sau này vẫn không bằng.Duy nhất em chỉ thấy mặt lưới tản nhiệt đầu xe, cặp fa nhìn xe không đẹp.sau một thời giam sưu tầm lựa chọn cuối cùng em đã tìm ra một em HUYNDAI - VS 460 có dáng dấp tương tự như fo MONDEO em thấy chỉ cần độ lại một số bộ phận là em thấy đẹp lên rất nhiều. Em rất muốn anh em cùng tham khảo cho em ý kiến để em có được một người tình trăn năm như mong muốn ( đã đi Mondeo xác định là người tình trăm năm luôn)
Theo mình nghĩ bạn độ em Ford Mondeo theo bé Huyndai thì có vẻ ko ổn và ko hợp lắm vì dù sao xe Mỹ vẫn được đánh giá cao hơn xe Hàn tuy có mẫu xe Hàn đắt hơn nhưng dù sao đẳng cấp về truyền thống thì xe Mỹ vẫn hơn. Và e Mondeo này vẫn là dòng cao của Ford (tuy đời hơi sâu) nhưng về thiết kế vẫn đẹp ẩn chứa sự sang trọng. Vậy, tại sao bạn ko độ để xe mang hơi hướng đẳng cấp hơn về thương hiệu và thiết kế có dáng dấp tương đồng với mẫu xe của bạn nhỉ. Với dòng Mondeo này tôi thấy để độ giống một mẫu nào đó sang trọng và đẳng cấp thì tôi sẽ chọn Audi A6. Hi vọng góp ý của tôi là 1 kênh để bạn thao khảo chọn lựa hình thức để phẫu thuật thẩm mỹ cho bé yêu. Vụ thẩm mỹ này mà do bác Lemin thực hiện thì tôi nghĩ sẽ rất OK và anh em OF cũng sẽ được sống trong những giây phút hồi hộp mong đợi. Chúc bạn thành công.

Đây là em yêu của bạn:

Và đây là mẫu xe tôi thấy tương đồng với em Modeo. Audi A6 đẳng cấp là mãi mãi ^^

Còn đây là tác phẩm Mondeo do cụ Lemin đã độ theo ý tưởng và yêu cầu của cụ chủ xe

Và cuối cùng là em yêu của bạn trong tương lai

Chỉnh sửa cuối:

khoaxemay

Xe máy
Theo mình nghĩ bạn độ em Ford Mondeo theo bé Huyndai thì có vẻ ko ổn và ko hợp lắm vì dù sao xe Mỹ vẫn được đánh giá cao hơn xe Hàn tuy có mẫu xe Hàn đắt hơn nhưng dù sao đẳng cấp về truyền thống thì xe Mỹ vẫn hơn. Và e Mondeo này vẫn là dòng cao của Ford (tuy đời hơi sâu) nhưng về thiết kế vẫn đẹp ẩn chứa sự sang trọng. Vậy, tại sao bạn ko độ để xe mang hơi hướng đẳng cấp hơn về thương hiệu và thiết kế có dáng dấp tương đồng với mẫu xe của bạn nhỉ. Với dòng Mondeo này tôi thấy để độ giống một mẫu nào đó sang trọng và đẳng cấp thì tôi sẽ chọn Audi A6. Hi vọng góp ý của tôi là 1 kênh để bạn thao khảo chọn lựa hình thức để phẫu thuật thẩm mỹ cho bé yêu. Vụ thẩm mỹ này mà do bác Lemin thực hiện thì tôi nghĩ sẽ rất OK và anh em OF cũng sẽ được sống trong những giây phút hồi hộp mong đợi. Chúc bạn thành công.

Đây là em yêu của bạn:

Và đây là mẫu xe tôi thấy tương đồng với em Modeo. Audi A6 đẳng cấp là mãi mãi ^^

Còn đây là tác phẩm Mondeo do cụ Lemin đã độ theo ý tưởng và yêu cầu của cụ chủ xe

Và cuối cùng là em yêu của bạn trong tương lai

Gớm... Em nó há hốc mồm chào cụ chủ xe kìa

HoangSinh

Xe hơi
con modeo trên trông ngon nhỉ?

count

Xe hơi
tuyệt vời ông mặt trời.

tuancd

Xe tải
Bẩm các cụ ý Kiến của em cũng khuyên cụ Chủ độ theo mẫu A 6 em thấy đầu nó sang sang thế nào ý đúng Là rất đẹp .