[Funland] Thân gái dặm trường - kỹ năng sống

Huyqltt

Xe tăng
Nhẹ nhàng, từ tốn, bình tĩnh, bảo "Mời A cứ tự nhiên, thích bao nhiêu em chiều hết, 1-2-3 anh cũng được, lần lượt cũng được mà tập thể E cũng chiều, nhưng E đang bị HIV, các A phải cẩn thận nhé, có lsao E ko chịu trách nhiệm.Ok. Mời các anh"

scorp8x

Xe container
Mừ lão nào đã hấp riêm cho em hỏi ngu phát :D đàn bà lúc đó vừa siêu hạn hán vừa căng cứng thì làm thế nào hấp đc nhỉ

Dickycheung

Xe hơi
Nhiều lúc e còn chẳng biết bị xơi hay được xơi các cụ ạ :)))

duytrong

Xe lăn
Em đóng góp là nếu không thể thoát thì cứ hợp tác, đợi lúc nó tưởng mình xuôi và nó đang phê, tóm chặt rái nó và bóp thật mạnh. Bảo đảm thoát ngay, chưa kể còn bắt trói được nó nếu thích ợ.

duytrong

Xe lăn
Có anh đi xa lâu ngày về quê, trời nắng đường vắng, đến đầu làng anh chửi đổng, kỳ này về ông déo cả làng, cỡ tuàn sau anh ta đang đi có bà chị gọi lại hỏi nhỏ, đã sắp đến lượt chị chưa hả em.( hôm trước bà ấy cắt rau dưới ruộng nghe được anh kia nói déo cả làng).

duytrong

Xe lăn
Đàn bà khôn ở đâu không biết , có mỗi cái việc bị hiếp dâm mà dạy mãi cũng không khôn lên được .Cái yếu điểm duy nhất của thằng đàn ông nằm ở 2 hòn d.ái đó .Lừa cho nó tụt quần ra giả vờ như đồng ý rồi túm lấy 2 hòn nghiến răng nghiến lợi vào mà bóp .Dù thằng kia có to như con tịnh thì cũng xuội đơ ngay tắp lự .Khi nó đã xuội đơ thì chị em cứ thong thả mặc lại cái quần ,chỉnh chang dung nhan rồi tìm cách mà hô hoán lên cho người khác đến trợ giúp , trói gô cổ nó lại dẫn lên đồn CA mà lĩnh thưởng .
Dưng mà lúc nó híp có khi lại sướn hơn xã híp , nhớ gì đến bài bóp rái nữa cụ.

Nana2015

Xe tăng
ở nhà ngoan hiền con ngoan trò giỏi chắc ko bao giờ bị cả. Còn cứ lúc nào cũng về sớm thì xảy ra chuyện đó lại là bình thường với những đữa như vậy. K cần kỹ năng chỉ cần ý thức

xebetong

Xe container
Phụ nữ luôn là đối tượng "dễ xơi" của kẻ xấu. Kẻ xấu ẩn mình muôn nơi muôn mặt.
Rất nhiều vụ việc đáng tiếc đã xảy ra mà nếu người trong cuộc xử lý tốt hơn sẽ không trở thành nạn nhân. Em mạn phép nêu ra vài ví dụ minh họa:
- Đầu tiên muốn mình không gặp nguy hiểm thì tránh đặt bản thân vào các tinh huống phức tạp. Không sa vào các mối quan hệ không rõ ràng .
- Tiếp xúc người lạ nên cảnh báo gián tiếp. Vd đi xe ôm, taxi giả vờ gọi điện cho chồng/người yêu trình bày abc... Sau đó nói khó với tài xế cho chụp ảnh mặt, biển số xe để báo cáo trước khi đi. Trên đường đi than thở bị soi kinh lắm, hiện đang phải gửi định vị trực tuyến abc...
- Một số người còn chuẩn bị sẵn một giấy bệnh viện về một số bệnh xã hội. Em được một người cho xem giấy "đốt mào gà", chả biết thật hay không nhưng tưởng tượng đã rùng mình :))
- Trong một số trường hợp biết trước không thể chống lại, không ai có thể cứu giúp thì nên "hợp tác " với kẻ thủ ác. Mình tồn tại rồi bắt nó trả giá sau, tính mạng là quan trọng nhất.
Em chỉ nêu vài kỹ năng thô sơ theo hiểu biết cá nhân. Cụ mợ nào biết bổ xung thêm cho phong phú và hữu ích ạ.
Cái này trong jav nhiều kinh nghiệm lắm, cụ cứ dắt link về là ok thôi ạ, ofer có nói thêm cũng thừa lời

fuxe

Xe container
Giờ bày cách để bị thịt chứ các cụ, phòng tránh lạc hậu rồi :))

xebetong

Xe container
Giả sử bẩu là ‘em bị sùi mào gà’, nó lại bẩu ‘anh cũng bị’ thì chắc cắn lưỡi tự tử luôn cho rồi
He he, bao công sức đến tầm chén đến nơi rồi thì mấy cái lẻ tẻ vậy ăn thua gì với tội phạm :)

xebetong

Xe container
Nhẹ nhàng, từ tốn, bình tĩnh, bảo "Mời A cứ tự nhiên, thích bao nhiêu em chiều hết, 1-2-3 anh cũng được, lần lượt cũng được mà tập thể E cũng chiều, nhưng E đang bị HIV, các A phải cẩn thận nhé, có lsao E ko chịu trách nhiệm.Ok. Mời các anh"
Chúng nó lại đồng loạt rút bu ca sao ra đeo vào thì chỉ có ối dời ơi!