[Funland] Thần Y Võ Hoàng Yên

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Em sốc luôn :(

Thầy quá giỏi, như Hoa đà tái thế, lại dựng được cả một "cộng đồng" người bệnh chung tâm nguyện thế này người thường ai làm được
Luyện alibaba làm được kìa!

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Hóa ra bác cũng phóng viên chuyên mảng sức khỏe nhể , kể bác nghe 1 ô cũng chuyên bấm huyệt bên q2 mà tôi biết - ổng kể do ko có abcxyz cảm ơn cho nhà báo nên đc báo chăm sóc kỹ mấy kỳ liền , trên mặt báo thì ôi thôi ổng ko khác gì 1 thằng lừa đảo chuyên nghiệp... nào là bấm bấm mấy cái thu tiền , nào là vạch ngực vạch áo con người ta sò soạng ... nào là dư luận dậy sóng đặt câu hỏi , ..... rất kinh hoàng dữ dội bác ạ
Thế nên cái sự vẫn 1 ai đó qua ngòi bút anh A thì là anh hùng đảm đang , sang tay phím chị B bỗng thành con ngáo ộp cũng ko lạ lắm .
Chuẩn rồi, nên Thần Y cũng chẳng qua là do mồm anh C chị D nago đo truyền lại thôi. Ta cứ hãy trả ông ý về đúng bản chất là người bấm huyệt nhưng có tài tổ chức quản lý rất nhiều người đi theo để bán chéo sản phẩm và làm PR.

lạc lối

Xe điện
Vãi cả cái lý luận .
Thế ông Yên có khẳng định mình chữa được bệnh câm điếc bẩm sinh không ? Không chữa được mà vẫn chữa + thu tiền thì nó là cái gì ?
Cụ cứ hú hét thoải mái , nhưng lừa đảo vẫn là lừa đảo thôi được chưa ?
Vầng thôi cụ về nhất

Cận Thị

Xe buýt
Ai bảo con mẹ hằng này nhìn phúc hậu với tung hô thì cũng chịu, roanh nhân cái éo gì lên mạng livestream mõm như mấy đứa trẻ trâu, mặt thì nhìn ác vãi, làm từ thiện cái éo gì mà còn sân si vãi lái.

DucHoan

Xe tăng
Điếc chứ ko bị câm, nên chả chữa mẹ gì cả. Chỉ là nói dùng khẩu hình miệng cho người điếc họ phát âm theo