Tháng 7- tháng đền ơn đáp nghĩa các cô chú thương binh

Sophieinluv

Xe buýt
Kính chào các cụ , các mợ trong Box Từ thiện!

E thay mặt cho Quỹ từ thiện của Chi hội Mazda gửi tới các cụ mợ lời chào trân trọng ạ!
Kính thưa các cụ , các mợ tháng 7 này có ngày 27-7 là ngày thương binh liệt sỹ, cả nước nô nức tổ chức đi thăm các cô chú thương binh, thăm viếng các đài tưởng niệm, các anh hùng liệt sỹ, Chi hội Mazda chúng em cũng tổ chức đi thăm Trạm Thương binh Duy tiên- Hà Nam, với tinh thần càng đông càng vui, vì ngoài chuẩn bị các suất quà cho các cô chú thương binh, bọn e còn định tổ chức chương trình ca nhạc cho Cô chú thương binh nữa ạ.
xin mời các chi hội tham gia cùng chúng em đợt này nhé ạ, thuốc thang, quà bánh, hay tài lẻ âm nhạc đều welcomee!:x :x
Các Cô chú thương binh đã hy sinh xương máu, tuổi trẻ, ước mơ, hoài bão cho 1 VN có độc lập chủ quyền, và bây giờ khi về già các Cô chú đều hầu như ko có người thân thích, gia đình, tàn phế ở 1 chỗ, e xin cảm ơn các mod ở đây đã cho e đăng nhờ topic này ạ
Trân trọng
Mời mọi người đăng ký ở link này ạ
http://www.otofun.net/threads/255942-chuong-trinh-tu-thien-thang-7

Ngày 16-7 Chủ Nhật chúng ta sẽ lên đường ạ

Chỉnh sửa cuối:

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Em thấy làm chương trình này vào tháng " Đền ơn đáp nghĩa" tốt quá, nhưng các bác cho cái kế hoạch cụ thể đi ạ để xem quỹ TT có thể giúp thêm gì được không nhé!

Sophieinluv

Xe buýt
Cảm ơn cu Sonrack đã gọi điện và góp ý cho bọn e...
Bọn e đã liên lạc với Giám đốc của Trạm Thương binh Duy Tiên - Hà Nam...Thứ 7 này sẽ đén khảo sát tận nơi ạ
Trạm Thương Binh có 65 thương bệnh binh rất nặng, hầu hết là cụt chân tay và mù mắt, trường hơp nặng nhất là cụt cả 2 chân và mù cả 2 mắt
Chúng e dự định sẽ tặng 65 suất quà, mỗi suất là 100n đ
và có thêm 1 chương trình giao lưu ca nhạc thật đặc sắc ạ
Theo ý kiến của cụ là quỹ mình có thể tặng thêm 1 cái tivi, e dự là cuối tuần này đi tiền trạm, nếu quả thực Tram Thương binh chưa có, e sẽ gọi ngay các cụ ạ
Ngày đi là : 8g 17/7 Chủ nhật nhé ạ :x
needs: chúng e đang rất cần 1 số áo mới để tặng cho các cô chú thương binh, các cụ mợ nào có thể tài trợ được áo của công ty phát cho nhân viên có thể làm từ thiện đc thì liên lạc với e nhé ạ...
Trân Trọng

Chỉnh sửa cuối:

Viết Hưng

[Tịch thu bằng lái]
Em pm cho bác chủ thớt 2 lần ( hôm qua và hôm nay ) nhưng ko thấy bác chủ thớt trả lời, bác nhận đc pm thì nhớ pm lại cho em nhé!

Sophieinluv

Xe buýt
Chi hội Mazda chúng em đã có 1 chuyến đi thăm các cô chú thương binh nhân 64 năm kỷ niệm ngày Thương binh _ Liệt Sỹ vô cùng ý nghĩa, cảm ơn các cụ mợ đã PM đóng góp ý kiến và cả vật chất vào chuyến đi đền ơn đáp nghĩa này của chúng em. Mời các cụ mợ cùng xem pic của chúng em ạ

http://www.otofun.net/threads/260067-hanh-trinh-den-on-dap-nghia-nhan-dip-27-7-mazda-club