[Funland] Thằng con rể ăn hại – 2

Rắn Lớn

Xe điện
Chú rể mới + non kn + kỹ năng sống kém
Từ bận sau về nhà vk cứ thằng nào ép đểu cụ uống . Cụ cứ giả vờ say ôm chặt rồi nôn vào mặt nó ý
Đảm bảo lần sau nhìn thấy cụ lượn ngay và luôn
Có khi cụ mời lại nó nó cũng lạy cụ
Chuẩn cụ! Em diễn trò này 2 lần, 1 lần bị 1 bọn bày trò xa luân chiến, em phun thẳng vào mặt với đầu 3 thằng. 1 lần có thằng cứ ép với phạt, em cho đầy vào lớp giữa áo vest với sơ-mi của nó luông! :)) :)) :))

Matxech

Xe container
Chuẩn cụ! Em diễn trò này 2 lần, 1 lần bị 1 bọn bày trò xa luân chiến, em phun thẳng vào mặt với đầu 3 thằng. 1 lần có thằng cứ ép với phạt, em cho đầy vào lớp giữa áo vest với
sơ-mi của nó luông! :)) :)) :))
Nhà bố vk mới thì chơi kiểu này thôi
Còn ra xh chả thằng *** nào ép được e uống
Hôm cn vừa rồi đi đám cưới ở ba vì
Mấy thắng cứ ép em nói luôn
Tao đã ko uống đeis đứa nào ép được tao đâu
Vậy là lượn hết

BinhLee

Xe tăng
Chuẩn cụ! Em diễn trò này 2 lần, 1 lần bị 1 bọn bày trò xa luân chiến, em phun thẳng vào mặt với đầu 3 thằng. 1 lần có thằng cứ ép với phạt, em cho đầy vào lớp giữa áo vest với sơ-mi của nó luông! :)) :)) :))
dạ đây toàn người nhà bậc cha chú chơi thế sao được cụ. Ra ngoài thì lại khác, lần em đi đám cưới trên Phú Thọ ghép mâm béng phải mấy ông địa phương nó quây mình, mỗi thằng mời 1 chén ok, sau tiếp tục mời nữa em không uống thế là nó định đánh em. May chú rể ra can thiệp ko hôm đó chắc em vêu mồm[-O<<):)

BinhLee

Xe tăng
Vậy là lượn hết
Nói chung là cách của cụ dễ động tay động chân lắm, xem có cách nào mềm mại hơn thì tốt =:)=:)=:)

Rắn Lớn

Xe điện
Vậy là lượn hết
Nhiều tình huống éo le lắm cụ ạ, khi mình đang ở cửa dưới: thanh tra, kiểm toán, cấp trên ... Chứ ko liên quan hoặc ngang phân thì quên khẩn cbn trương! :P :P :P

mocmit

Xe tải
Em về quê vợ ăn giỗ, ngồi mầm với các chú, họ hàng bên đằng nhà vợ. Các đồng chí tầm tuổi em, có chú còn kém tuổi nhưng giọng rất bề trên. Cứ thằng cháu uống với tao một chén...Em xin lỗi rồi bưng bát chạy sang mâm khác. Mẹ vợ em cứ cười và bảo mấy thằng ôn dịch, toàn đi ép rượu vớ vẩn. Con ngồi mà không thích thù cứ lượn, không có gì phải ngại:))

Rắn Lớn

Xe điện
dạ đây toàn người nhà bậc cha chú chơi thế sao được cụ. Ra ngoài thì lại khác, lần em đi đám cưới trên Phú Thọ ghép mâm béng phải mấy ông địa phương nó quây mình, mỗi thằng mời 1 chén ok, sau tiếp tục mời nữa em không uống thế là nó định đánh em. May chú rể ra can thiệp ko hôm đó chắc em vêu mồm[-O<<):)
Tại cụ ko cứng từ đầu thôi! Em giờ nhiều vụ đi ăn cưới, tuyên bố luôn tôi chỉ nhấp môi, thằng nào ép tao báo công an! :)) :)) :))

Đùa chứ gặp mấy đồng chí địa phương phức tạp phết! Nhiều lần bảo ko uống, thế quái nào lại uống say quắt tai! :)) :)) :))

BinhLee

Xe tăng
Tại cụ ko cứng từ đầu thôi! Em giờ nhiều vụ đi ăn cưới, tuyên bố luôn tôi chỉ nhấp môi, thằng nào ép tao báo công an! :)) :)) :))

Đùa chứ gặp mấy đồng chí địa phương phức tạp phết! Nhiều lần bảo ko uống, thế quái nào lại uống say quắt tai! :)) :)) :))
Vâng em chả nhớ huyện gì Phú Thọ chỉ nhờ người ta gọi là đồi Bông, em nằm ngủ nhà bên cạnh mà 3 thằng rượu say nó sang cứ lao vào định tẩn em. Sợ phết cụ ạ món đánh đấm em ko quen. Chứ bình thường đám cưới xa tầm e nếu mỗi ông mời 1 chén thì ok nhưng chén thứ 2 mình từ chối lịch sự em đi xa ko uống được nhiều thế mà mỗi lần đó dính phốt

Rắn Lớn

Xe điện
Vâng em chả nhớ huyện gì Phú Thọ chỉ nhờ người ta gọi là đồi Bông, em nằm ngủ nhà bên cạnh mà 3 thằng rượu say nó sang cứ lao vào định tẩn em. Sợ phết cụ ạ món đánh đấm em ko quen. Chứ bình thường đám cưới xa tầm e nếu mỗi ông mời 1 chén thì ok nhưng chén thứ 2 mình từ chối lịch sự em đi xa ko uống được nhiều thế mà mỗi lần đó dính phốt
Đấy là tại chủ nhà òy! Nếu chủ nhà ko xử lý được gọi 113 địa phương ngay và luông! :P :P :P

BinhLee

Xe tăng
Nhiều tình huống éo le lắm cụ ạ, khi mình đang ở cửa dưới: thanh tra, kiểm toán, cấp trên ... Chứ ko liên quan hoặc ngang phân thì quên khẩn cbn trương! :P :P :P
Sếp em người Nhật lần sang hung hăng đi đám cưới nhân viên công ty, uống nhiệt lắm họ uống thật lắm, thế là gặp các cụ bên nhà chú rể quây say vắt lưỡi. Từ đó sợ uống rượu kiểu VN đi đám cưới bọn em dạy chỉ nâng lên đặt xuống thôi, ông nghe theo và áp dụng từ đó đến lúc về nước :D:D:D

BinhLee

Xe tăng
Đấy là tại chủ nhà òy! Nếu chủ nhà ko xử lý được gọi 113 địa phương ngay và luông! :P :P :P
đám cưới nằm trên 1 quả đồi khu đó cũng khá hẻo lánh gọi được 113 chắc em cũng phải mấy phát rồi chứ cụ. Ơn giời lần đó em không sao

dpl

Xe lăn
May quá tửu lượng bên nhà vợ e toàn kém hơn e @@

F.ACURA

Xe container
Em có thèng bạn, bố vợ và nó tháng nào cũng rủ nhau đi đóng gạch cơ. Thạm chí gặp em ngon còn cùng nhao bắn chéo cánh sẻ ( bố vợ hơn con dê 10 tuổi và hồi ở bên Tiệp cũng đã từng chết chung 1 lỗ. Thế éo nào về nước lại thành bố con):))
Ca này hay khi bắn chéo :))

acc_75

Xe điện
Hôm đấy mà ngã xe thì thằng chú vợ cụ ôm hận cả đời. Tsb loại ép rượu.!

kid_qx2

Xe điện
Website
bossdoor.tk
Thằng em vợ em nó bất khuất lắm, khó mà hạ gục được cái hiểu nhau ko chiến tới bến toàn tiếp khách thôi :).
Thế cũng tốt cụ
Sang nhà vk cứ có cạ là sướng nhất rồi
E ít về quê nhưng về là ai cũng quý và ông cọc chèo lần nào cũng có mặt nên cũng gọi là "sướng"

BinhLee

Xe tăng
Thế cũng tốt cụ
Sang nhà vk cứ có cạ là sướng nhất rồi
E ít về quê nhưng về là ai cũng quý và ông cọc chèo lần nào cũng có mặt nên cũng gọi là "sướng"
Giờ bên ngoại là thống nhất ai uống bao nhiêu thì uống, hôm nào mệt xin nghỉ ok nhưng không sao cả. Ông chú rể thì giờ ung thư gan may giai đoạn đầu nên chỉ dùng thuốc lá bệnh tình cũng thuyên giảm, món rượu thì giờ ông ý ngửi cũng chạy rồi

Hien van

Xe tải
E thấy mình cũng ăn hại tệ. Năm mới, rể mới định qua người nhà chúc tết ra mắt.bố vk nghe đồn con rể ko bít uống,nên chỉ cho uống rượu vang. Ai ngờ mấy a vk mời có 3 chén là e say đi ngủ- ko đi chúc tết cùng được.Chiều dậy rồi 2 vk ck về- do nhà ở xa. Từ đó bố vk e ra chỉ thị cấm a e ép nó uống rượu. Đấy là ấn tượng nhất của e về cụ.