[VHGT] Thằng điên ngáo đá .

tientaninfotech

Xe tăng
Em cứ nghe còi ưu tiên là dẹp. Kể cả đường đăng tắc. Mỗi người cùng thay đổi thì mới mong XH đi lên được.

tomtomchát

Xe container
Em lé cả xe tù, hehe. Ông con chỉ chực hóng còi ưu tiên vượt lên để xem là xe gì, có giống đám xe Tomica của nó ở nhà không :))

donhikite

Xe hơi
Người ta đã còi hú xin đường rồi còn không chịu nhường lại còn đòi ăn thua. Văn hóa lùn

JaviCare.com

[Tịch thu bằng lái]
Website
Javicare.com
Vụ này sảy ra mấy hôm rồi hôm nay em mới kể lại cho các cụ . Chẳng là hôm chủ nhật em chạy từ Vinh ra Hà nội , vừa đến gần đoạn gặp đường tránh Vinh thì có một xe cứu thương hú còi xin đường em dạt vào cho xe cứu thương chạy qua và em chạy theo sau . Phía trước có một con K3 màu đỏ nhất định không dẹp đường thì bị xe cứu thương lách vào làn trong vượt lên tạt đầu làm con K3 phanh dúi lại . Tưởng là như thế là thôi ai ngờ con K3 lao lên chặn đầu xe cứu thương lại nhất quyết không cho đi , em lách qua đi luôn nên cũng không biết kết quả như thế nào , không biết có cụ nào đi qua chứng kiến ko ? Xe cứu thương hú còi mà ko dẹp đường lại còn gây sự , thật sự là không còn từ nào để nói về thằng tài xế xe K3 này nữa .
Là đoạn nghi lộc ah cụ ? hôm đó tầm 07/01 phải ko ? em đi qua đó tầm 7h sáng thấy đông và có cảnh sát dẹp đường

Bố NaNa

[Tịch thu bằng lái]
Vụ này sảy ra mấy hôm rồi hôm nay em mới kể lại cho các cụ . Chẳng là hôm chủ nhật em chạy từ Vinh ra Hà nội , vừa đến gần đoạn gặp đường tránh Vinh thì có một xe cứu thương hú còi xin đường em dạt vào cho xe cứu thương chạy qua và em chạy theo sau . Phía trước có một con K3 màu đỏ nhất định không dẹp đường thì bị xe cứu thương lách vào làn trong vượt lên tạt đầu làm con K3 phanh dúi lại . Tưởng là như thế là thôi ai ngờ con K3 lao lên chặn đầu xe cứu thương lại nhất quyết không cho đi , em lách qua đi luôn nên cũng không biết kết quả như thế nào , không biết có cụ nào đi qua chứng kiến ko ? Xe cứu thương hú còi mà ko dẹp đường lại còn gây sự , thật sự là không còn từ nào để nói về thằng tài xế xe K3 này nữa .
Em thấy nó nguy hiểm ở chỗ nó không ngáo đá cụ ạ, hoàn toàn tỉnh táo mới nhục.

czechonline

Xe điện
Là đoạn nghi lộc ah cụ ? hôm đó tầm 07/01 phải ko ? em đi qua đó tầm 7h sáng thấy đông và có cảnh sát dẹp đường
Em không biết địa danh chỗ đó , đoạn đầu đường tránh Vinh có đèn xanh đỏ ấy , xe cứu thương đè đầu thằng K3 trước đèn , sau đèn thì K3 đè lại .

ngomanhchien

Xe hơi
Ông đi ngênh nga ngênh ngang. Nhiều lúc nhìn xe cứu thương cũng chả có ai bên trong mà vẫn hú ấm lên.
Nhiều khi xe ưu tiên thật nhưng mấy bố lái xe cá nhân chả chịu nhường gì cả, ý thức hệ cả thôi bác ạ

boyboy1990

Xe điện
Ông đi ngênh nga ngênh ngang. Nhiều lúc nhìn xe cứu thương cũng chả có ai bên trong mà vẫn hú ấm lên.
Nhiều khi xe ưu tiên thật nhưng mấy bố lái xe cá nhân chả chịu nhường gì cả, ý thức hệ cả thôi bác ạ
Luật quy định xe ưu tiên nó hú còi là phải nhường cụ ạ, trong luật có viết là phải lên kiểm tra xem trong xe có người hay ko, hoặc tra hỏi lái xe xem có phải việc gấp không đâu mà cụ thắc mắc?
Không có người nhưng nó đang đi đón bệnh nhân, đi đón bác sỹ, đi về viện trực, vận chuyển máu cấp cứu... thì ko cần ưu tiên à?
Cả đời người đi ngoài đường phải nhường xe ưu tiên được mấy bận? Nhường nó thì chết tươi luôn và ngay hay sao mà cứ phải thắc mắc lè nhè nhỉ?