[Camera] Thằng già này suýt làm gia đình em mất tết

phamhungbs

Xe điện
Không sao là vui rồi, thường thì cứ đề phòng từ xa để nhận biết được hành động của các xe, Tết nhất đông cũng nên cẩn thận.

RONGDEN1008

Xe hơi
Không sao là vui rồi, thường thì cứ đề phòng từ xa để nhận biết được hành động của các xe, Tết nhất đông cũng nên cẩn thận.
Nhiều khi để ý không hết cụ ạ. Tết nhất xe cộ đông, may mà lúc đó ko có xe đằng sau. Từ hôm qua tới giờ e vẫn còn sợ có trường hợp như vậy xảy ra, nên chiều qua và sáng nay lái xe không dám quá 60km/h ạ. Tết tới nơi rồi, thôi chậm tí cho chắc. :(:(:(

nadushop

Xe điện
May mà cụ lái xe tập trung đó, hơi bị khuất xe ngược chiều.

vip tien sinh

Xe ngựa
Nguy hiểm quá.

tuangiga31mes2c

Xe container
Hồn nhiên sang đường, chắc tưởng là đường trong sân nhà mình nên thế. Em đã gặp 1 trường hợp bố già như thế này, hồn nhiên sang đường làm cho 2 thanh niên đi phía sau bay sang bên kia đường. Khi bị phê bình thì ông ý bảo là đường về nhà tao nên tao sang thôi.^:)^

thichuongbia

Xe buýt
thôi thế cũng là may cho cụ,cụ 2b kia còn đi kiểu thế thì chắc ko có may mắn lần sau

RR Evoque

Xe tăng
Ông xe máy nằm xong điểm khuất cột A của xe rồi ạ.
Các cụ xem cam hành trình thì thấy rõ, nhưng vị trí người lái thì không đâu ợ :(.

Trung

Xe điện
Chào toàn thể các cụ. Hôm qua e đi trên đường quốc lộ 2 bị thằng c..h...ó già này sang đường mà e phanh hết công suất và đi tốc độ vừa phải mới may mắn là vẫn được ăn tết ngon như mọi năm. Nó sang đường mà như không có sự tồn tại của xe em các cụ ạ, đi qua đường như bước qua sân, em phanh như chưa từng được phanh, tới khi dừng lại rồi mà tim còn đập thình thình. Xong e dừng lại gọi to nó mà nó như thằng điếc, chắc là nó đang thiếu tiền ma chay nên muốn ăn vạ ng khác hay sao ấy. Cuối đoạn clip do em gọi nó không được nên em có chửi thề vài câu, e xóa âm thanh đi kẻo làm bẩn tai các cụ. Nhưng đúng là đi trên đường không may gặp mấy thành phần này, dù đi đúng luật hay đi cẩn thận thì cũng tọi. ( thằng già này mũ bảo hiểm ko đội, nó mà ngã thì chỉ có e là thiệt thân thôi ạ).

Chúc các cụ một năm mới nhiều sức khỏe, nhiều may mắn và lái xe an toàn.
Cụ giật mình phanh gấp chứng tỏ cụ chưa làm chủ được tốc độ của mình. 2b này sang đường bình thường mà.

phuonghuongngoc

Xe container
Đoạn này là cụ đi từ việt trì về,gần đến cầu kiệu xã chấn hưng vĩnh tường ,chỗ này có dớp lâu rồi.

RONGDEN1008

Xe hơi
Cụ giật mình phanh gấp chứng tỏ cụ chưa làm chủ được tốc độ của mình. 2b này sang đường bình thường mà.
E nhìn thấy ông ấy sang là chuyển ngay sang phanh, abs đã kích hoạt ngay lúc dẫm phanh nhưng vẫn cảm giác chỉ cách 1m nữa là chạm vào xe ông ấy. Lúc đó như không thể dừng lại theo ý mình được cụ ạ. Có thể là do xe cỏ nên phanh nó kém vậy.

Isu_zu

Xe container
E không nhìn thấy đâu ạ, E chỉ nhìn được những xe đang di chuyển ngược chiều và cùng chiều, còn ông này từ đâu ra lúc ông ấy bắt đầu bẻ lái sang e mới thấy, e lúc đó đi tầm gần 60km/h trên đoạn cho phép 80km( do thấy đường thoáng). May phanh kịp, mà 1 điều là e thấy ông này không biết là có sự tồn tại của xe e trên đường. E dừng lại gọi định nói cho trận mà ông ấy còn ko biết, sau vợ e bảo thôi số mình may rồi thì đi cho đỡ mất thời gian nên em đi luôn thôi.
Đường ko có giải phân cách cứng thì sao mà cho phép 80Km/h đc hả cụ?

Nino88

Xe container
May sau xe cụ ko có xe nào bám rát,chứ ko toét mông mất

Vớ vẩn thôi

Xe điện
Chúc mừng chủ thớt thoát khổi tai bay vạ gió ! Nhìn qua , biết là soái ca đầu bạc này cũng chỉ như dạng đú kiểu trẻ con nhiều tuổi thôi . Tầm này người ta đi xe 50 cc hay xe đạp điện và mũ mão cẩn thận , gương mẫu trước là để cho mình sau là để lớp trẻ nó học tập . Nói thật , tầm tuổi này mà vậy thì chắc chắn là loại trẻ không chơi , già mất nết rôi . Cũng cớ bạc , rượu chè gái mú ra điều ta đây còn trẻ sức khỏe như ai huống chi là đầu trần không mũ lượn xe , sang đường như đúng rồi

Pvsc

Xe ba gác
Chúc mừng cụ, may mắn là không có 2b và 4b nào bên cạnh cụ

cutic

Xe buýt
Em thấy cụ quan sát kém hay tại khuất cột A thật nhỉ? Em thấy đoạn nhìn rõ cự ly ít nhất cũng 30-35m.
Ông này sang đường kiểu này, có ngày không chết vì xe ô tô mà chết ông xe máy chạy làn trong.

Hien_Matiz

Xe buýt
Đúng là cụ chủ xử lý chưa nhanh, người sang đường hướng phía trước, lẽ ra phải nhắp phanh ngay khi lão ấy đánh lái sang - đó mới là phản xạ tốt. Mình thấy khi lão ấy đi quá giữa đường cụ mới láng phải và đè phanh.
Rgds,

bonpv

Xe tải
Mùng 2 tết năm ngoái em đang mát ga (60k/h) có 2 vợ chồng cũng cặt mặt tương tự như vậym nhưng trường hợp của em là nó đi cùng chiều, rồi bất ngờ cắt sang! Thật sự em phanh đến chổng cả mít xe lên cccm ạ, nhưng số may cho cả em và 2 vợ chồng nhà đó!

toilatho

Xe tăng
Website
topbds.vn
may cho bố già là cụ đi xe con, chứ cụ đi con te nơ hay hổ vồ thì xong con ong

Muon_biet

Xe cút kít
Chào toàn thể các cụ. Hôm qua e đi trên đường quốc lộ 2 bị thằng c..h...ó già này sang đường mà e phanh hết công suất và đi tốc độ vừa phải mới may mắn là vẫn được ăn tết ngon như mọi năm. Nó sang đường mà như không có sự tồn tại của xe em các cụ ạ, đi qua đường như bước qua sân, em phanh như chưa từng được phanh, tới khi dừng lại rồi mà tim còn đập thình thình. Xong e dừng lại gọi to nó mà nó như thằng điếc, chắc là nó đang thiếu tiền ma chay nên muốn ăn vạ ng khác hay sao ấy. Cuối đoạn clip do em gọi nó không được nên em có chửi thề vài câu, e xóa âm thanh đi kẻo làm bẩn tai các cụ. Nhưng đúng là đi trên đường không may gặp mấy thành phần này, dù đi đúng luật hay đi cẩn thận thì cũng tọi. ( thằng già này mũ bảo hiểm ko đội, nó mà ngã thì chỉ có e là thiệt thân thôi ạ).

Chúc các cụ một năm mới nhiều sức khỏe, nhiều may mắn và lái xe an toàn.
Cụ chả chú ý thôi, đi đường vùng nông thôn phải cẩn thận. Hôm vừa rồi em đi Thái Bình có ông đi xe máy từ trong ngách bên kia đường phi sang chả thèm nhìn còn suýt va vào xe em dù em đã lánh sát vỉa hè bên phải...

cuong1903

Xe tăng
Chúc mừng cụ. Hôm trước e cũng suýt bị phát "qua đường" gần gần như thế. Cứ phải trải qua giây phút đó mới thấy cảm xúc nó mãnh liệt thế nào...