[Funland] Thằng nghiện

Secoxe

Xe tăng
Cách đây hơn chục năm, em chứng kiến tận mắt một đứa con gái nghiện rồi chích ở bẹn, nó đứng ở tư thế nửa đứng nửa ngồi gần 1 tiếng giữa trời mưa tầm tã, đứng giữa ngõ mà ko ai đi qua dám động vào. Phải công nhận nó có khả năng phi thường thật. Thiếu tiền làm gái ở hồ 3 mẫu, cv Lê Nin. H chắc cũng héo rồi!

đường đời

Xe tăng
Cách đây hơn chục năm, em chứng kiến tận mắt một đứa con gái nghiện rồi chích ở bẹn, nó đứng ở tư thế nửa đứng nửa ngồi gần 1 tiếng giữa trời mưa tầm tã, đứng giữa ngõ mà ko ai đi qua dám động vào. Phải công nhận nó có khả năng phi thường thật. Thiếu tiền làm gái ở hồ 3 mẫu, cv Lê Nin. H chắc cũng héo rồi!
Cụ ơi, Em nhìn thấy đầy ra khi đó. Nói thật là bệnh viện, trường học nhà vệ sinh nơi đó là thiên đường cho nghiện đấy ạ, có đứa chích vào cổ, có đứa vào bẹn chỗ gần bín... bọn gái đó 10k không phải mặc cả, các Anh thợ xây và thợ nề vì mưu sinh nhưng tâm sinh lý vẫn muốn được đáp ứng nên nhiều khi dính HIV oan luôn, các trường như kinh tế, bách khoa và bệnh viện Bạch Mao các Cụ bẩy vợ dọn kim tiêm mỏi tay sau 1 đêm, ai ko tin có thể tìm các bác bảo vệ sẽ rõ ạ.

km18 yenson

Xe buýt
Cụ ozawa sao giống em thế.
4 năm đại học 92-96 thì cờ bạc, đua xe, hít thử 1 lần.
10 năm đi làm ngược xuôi khắp miền bắc, kể cả vùng sâu vùng xa.
4 năm bên eu: cỏ, lắc, đá, cocain...nhưng em chơi mỗi cỏ với co.
Cụ cũng giống em,lang bạt mãi ở châu âu,có thời gian em sống chung nhà với mấy anh người nghệ an,ai cũng ngẹo cả,rủ em chơi,nói thật với cccm đôi lúc cũng dao động,có đúng một lần duy nhất do nể quá,lại nghe các anh nói chơi vào cho khỏe nên em cũng thử nhưng chả có cảm giác gì,chắc em không có duyên với nàng.cái bây giờ em tự hào nhất là sau bao năm bươn trải mình vẫn còn là mình,cụ ở poland phải ko?cách đây chục năm em ở đó,chợ sân vận động,chợ hala,trung tâm tàu,cộng em đã từng kinh qua cả

thungkhe

Xe điện
Tầm năm 2000 đi qua nghĩa trang Đèo Bụt, vòng hoa trắng phủ đầy. Ông lái xe người Hạ Long nói đây gọi là nghĩa trang Bác Sỹ, toàn người trẻ chết vì tiêm.

Về nghiện, theo mình biết thì thời đầu thuốc phiện là từ vùng Điện Biên - Sơn La xuôi đến Hà nội và các tỉnh thành khác. Dân các tỉnh quanh HN thì nghiện nhiều nhất là Thái Nguyên và Hạ Long. Giai đoạn sau thì chẳng từ gì, tỉnh nào cũng nhiều.

Đến giờ toàn thấy bọn nhãi nó kẹo, ke, đá.

Mình thì chưa thử các món ý bao giờ. Hồi còn teen, có thử quệt thuốc phiện vào thuốc lá hút chơi, với cả cho và điếu cày hút nghịch.

Cơ mà bọn trong xóm chết vì nghiện cũng nhiều. Đến 1 giai đoạn cứ thằng nào k0 nghiện là đủ điều kiện vào D A N G cơ.
Vâng đúng là tuyến đó. Nhưng Em xin chỉ đích danh là các cụ Đoàn 3 mang cơm đen về xuôi đấy ah.

4banh_2xe

Xe tăng
Cụ Thớt nay bận sao mà phọt ít nhể? Hay em qua mổ cò cho cụ nhỉ?

4banh_2xe

Xe tăng
Ở Ngọc Lý,Tân Yên,Bắc Giang là trại giam của BCA nên em nghĩ không phải ạ.
Ở Ngọc Châu cơ cụ ạ. Có một trại nhưng chắc không phải vì thấy cụ chủ bảo có tường gạch cao 10m. Trại ở đó chỉ có rào thép gai thôi.

thief_fighter

Xe buýt
Cụ ơi, Em nhìn thấy đầy ra khi đó. Nói thật là bệnh viện, trường học nhà vệ sinh nơi đó là thiên đường cho nghiện đấy ạ, có đứa chích vào cổ, có đứa vào bẹn chỗ gần bín... bọn gái đó 10k không phải mặc cả, các Anh thợ xây và thợ nề vì mưu sinh nhưng tâm sinh lý vẫn muốn được đáp ứng nên nhiều khi dính HIV oan luôn, các trường như kinh tế, bách khoa và bệnh viện Bạch Mao các Cụ bẩy vợ dọn kim tiêm mỏi tay sau 1 đêm, ai ko tin có thể tìm các bác bảo vệ sẽ rõ ạ.
Cụ ơi sau mấy trận đòn như thế cụ về có bị ảnh hưởng gì ko ạ? Em nghe cụ kể đã thấy hãi hùng rồi, cụ còn bảo đang nói giảm nói tránh thì em ko tưởng tượng đuợc thực tế nó còn kinh khủng thế nào nữa

dream gà

Xe đạp
Em một chồng ba con rồi cụ ơi.
Câu này mợ nói là không đúng đâu! Mợ có tin vào linh cảm không? Mợ hiểu gì về Ngũ hành, Bát quái........không? Mợ Lead có tin là em ngồi đây bấm đốt ngón tay, đọc khẩu quyết là em có thể biết rõ về mợ không?......Nếu không tin thì xin mời mợ hãy đặt một câu hỏi nho nhỏ đi?

dream gà

Xe đạp
Cụ viết nốt đi xong lập hội Hoài Ma túy thỉnh thoảng ọp phổ biến, trao đổi kinh nghiệm cho vui :D Để em mời mấy mợ Lead vịt geranium tham gia cho nó xôm :))
Geranium thì không rõ lắm nhưng em chắc là mợ Lead Vịt sợ ma tuý lắm lắm rồi cho dù mợ không dùng bao giờ...................!

Lalalalala

Xe máy
Bác chủ có phải đang có vị trí P ở tt SS ko? E ngẫu hứng dựa vào thông tin bác đưa ra thôi, đừng bân tâm gì nhé

Dù Sao cám ơn bác vì một topic sinh động, đúng lứa cách đây 20năm

trongtuan

Xe tăng
Bác chủ có phải đang có vị trí P ở tt SS ko? E ngẫu hứng dựa vào thông tin bác đưa ra thôi, đừng bân tâm gì nhé

E đoán ở tt cai nghiện của tỉnh nào đó,Thái Nguyên hoặc Yên Bái ngày đó cũng ... Khét mù.

The Tank

Xe điện

Đừng truy infor nữa cụ ạ. Mệt lắm!

nguoi yeu xe

Xe tăng
tiếp đi cụ chủ