[Funland] Thằng ngu

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Những vụ như này em cũng cực lười nhờ. Cố gắng để lách qua kể cả cụp gương. Không thì bịt kín rồi chờ trợ giúp từ các cụ 2b đang chửi mấy xe đậu thiếu ý thức :D
Em biết em qua được thì mới qua mà :D xe sau tay lái lụa nên chịu thôi :P

BinhLee

Xe tăng
Em biết em qua được thì mới qua mà :D xe sau tay lái lụa nên chịu thôi :P
Em chiều nào cái thằng lái xe mang nước uống cho cty em cũng đỗ ngang đường. Cứ cụp gương xuống đi mà có hôm vẫn xém lốp. Cay

ying80

Xe buýt
Ngày ấy cụ học tí nghề e đảm bảo k ai chửi cụ

Xechaybangcom

Xe điện
Có lần tôi chở 1 cụ bà đi nhờ. Thế chóa nào mà tai mình cứ văng vẳng như tiếng ai vọng lại từ nơi xa lắm, nổi hết cả da gà.
Đến khi cụ xuống xe mới hay cụ ngồi sau lưng mình mà vẫn đọc kinh

BinhLee

Xe tăng
Có lần tôi chở 1 cụ bà đi nhờ. Thế chóa nào mà tai mình cứ văng vẳng như tiếng ai vọng lại từ nơi xa lắm, nổi hết cả da gà.
Đến khi cụ xuống xe mới hay cụ ngồi sau lưng mình mà vẫn đọc kinh
Thật hả cụ ghê nhỉ

Longp01

Xe tăng
Em là ấm ức nhất cái chở bà cụ về ý, bắt các cụ ôm thật chặt vào chở ngon lành chứ có sao đâu :(:(
Em từng như cụ, em chở một ông già hơn 80 từ Vĩnh tuy về Định công, dọc đường cũng run, bảo cụ ôm chặt, đi chậm. Đến nơi em mới thở phào.

đội mũ_ lái xe

Xe ba gác
Năm 12 tuổi chó nhà mình cắn chó hàng xóm rách toạc 1 chân, sang nhà ông hàng xóm bảo mang về chữa, hôm sau chó nhà mình bị lê 2 chân về do ông hàng xóm trả thù. Bị mẹ chửi thằng ngu đi tự nhiên đi nói làm gì :(:(

Đại học năm thứ 2 đi xe bus tuyến 21 thấy thằng móc túi đang chuẩn bị móc cái ví của cô gái đứng phía trước, học cách ông phụ xe khách ở quê hay làm nói to “Mọi người để ý trên xe có móc túi nhé” thằng móc túi không làm ăn gì được, lúc mình xuống Chùa Bộc thằng móc túi tức quá bám theo trả vờ như xe đông mọi người chen lấn đấm mình 1 phát tím má, thằng bạn đi cùng bảo thằng ngu dây với bọn đấy làm gì

Năm đại học thứ 3 đi xe máy 1 mình về Tân Lạc - Hòa Bình nhà thằng bạn chơi, đi tới đoạn đường Hồ Chí Minh thấy có 1 thanh niên xin đi nhờ vì bị xe khách lừa đi khác bến nên bỏ giữa đường xin không ai cho đi. Mình thấy thương chở khoảng 5km có chỗ đón xe buýt, về kể với thằng bạn nó bảo ngu may không bị cướp.

Sáng hôm qua chủ nhật, phóng xe máy ra chợ mua ít đồ vợ dặn, gặp bà cụ chắc 80 tuổi xin đi nhờ, chẳng vội gì chở cụ về tận nhà, lúc quay ra gặp ông trung niên bảo mày chở thế chẳng may cụ ngã có mà đền oan.

Tản mạn
Em thi thoảng cũng tương tự thế, kệ thôi

honda_cub79

Xe lăn
Cụ thớt giúp người thấy lòng thanh thản là được rồi, còn kệ thiên hạ nói gì thì nói :D

wae alpha

Xe tải
Đời bây giờ cũng nhiều thằng ngu như cụ lắm. Em cũng nhiều lần ngu hơn cụ nữa cơ.
ngày xưa cách đây hơn 20 năm cháu đi cùng một ông bạn đi ăn cưới ở tân hà tây ,đang đi thì có một phụ nữ phía trước bị một xe vượt lên và va vào khi người phụ nữ sang đường rẽ trái và bị ngã chiếc xe gây tai nạn chạy mất xe của cháu vừa đến nơi thì cháu bảo ông bạn dừng lại (cháu ngồi sau), cháu chạy sang đỡ người phụ nữ đó dậy và dắt vào trong lề đường. Ngay lập tức một số người ở trong quán ven đường lao ra đấm vào cháu cho rằng xe cháu gây tai nạn, mà không cùng cháu sơ cứu người phụ nữ kia may mà người phụ nữ đó không bị làm sao và giải thích là xe khác gây ra mà nó chạy mất rồi. hú vía nếu người phụ nữ đó bị làm sao thì không biết thế nào nữa, về đám cưới kể với mấy người bạn chúng nó bảo "thằng ngu" may mà về được đến đây kịp ăn cỗ.

MINA

Xe buýt
Thằng nào mới đúng là Ngu???

Thằng viết tựa đề Báo có vẻ có vấn đề.Viết vậy thì người đọc sẽ hiểu rằng " Bùi tiến Dũng nói về việc Vợ nó có Bầu với cha Thắng-Bầu đó là với cha Thắng"
Đúng ra phải viết đại khái là "Bùi tiến Dũng thổ lộ với Cựu HLV đội tuyển về việc vợ có Bầu"
Các cụ đọc có thấy vậy không?

Tình huống của em đây:

Vừa trưa qua 1 xe Vios dừng ở đường ngõ chiếm hết 1 phần đường đi, lại ngược chiều. Lúc về em nhờ bổ trợ gương trái, phải, cam sườn, hạ kính mới qua được.

Lúc đi ra thì thấy tiếng cãi nhau, hóa ra có 1 chú bán tải đi vào quệt vào con Vios kia, em góp ý là xe bán tải chạm vào là sai nhưng Vios đỗ cũng chưa đúng đâu.

Thằng bạn Vios đầy mùi rượu sửng cồ loạn lên mày tưởng mày đi SF mà to à ba la bô lô.

Em biết nói lý, phân tích với những thằng bất mãn, không cùng quan điểm và biết mình là ai thì chả bao giờ được, nên kệ mẹ chúng nó. Những thằng như thế rồi đời sẽ dạy, mình sửng cồ theo nó thì còn rẻ rách hơn nó, thế nên ờ thôi bố đi :))
Chuẩn rồi cụ ơi, tốt nhất ta next cho nhanh

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
Em không biết là ngu hay khôn nhưng trước ngày về nước em được/bị một em gái nài nỉ ở lại với em í, mà rồi em quyết trở về. Ngày ấy sao kiên quyết thế, của dâng đến miệng vẫn cá chê :(

BinhLee

Xe tăng
Em không biết là ngu hay khôn nhưng trước ngày về nước em được/bị một em gái nài nỉ ở lại với em í, mà rồi em quyết trở về. Ngày ấy sao kiên quyết thế, của dâng đến miệng vẫn cá chê :(
Chắc cụ no xôi chán chè rồi chứ gì =))=))

BinhLee

Xe tăng
ngày xưa cách đây hơn 20 năm cháu đi cùng một ông bạn đi ăn cưới ở tân hà tây ,đang đi thì có một phụ nữ phía trước bị một xe vượt lên và va vào khi người phụ nữ sang đường rẽ trái và bị ngã chiếc xe gây tai nạn chạy mất xe của cháu vừa đến nơi thì cháu bảo ông bạn dừng lại (cháu ngồi sau), cháu chạy sang đỡ người phụ nữ đó dậy và dắt vào trong lề đường. Ngay lập tức một số người ở trong quán ven đường lao ra đấm vào cháu cho rằng xe cháu gây tai nạn, mà không cùng cháu sơ cứu người phụ nữ kia may mà người phụ nữ đó không bị làm sao và giải thích là xe khác gây ra mà nó chạy mất rồi. hú vía nếu người phụ nữ đó bị làm sao thì không biết thế nào nữa, về đám cưới kể với mấy người bạn chúng nó bảo "thằng ngu" may mà về được đến đây kịp ăn cỗ.
Quá đen cho cụ :)):)):))

BinhLee

Xe tăng
Em từng như cụ, em chở một ông già hơn 80 từ Vĩnh tuy về Định công, dọc đường cũng run, bảo cụ ôm chặt, đi chậm. Đến nơi em mới thở phào.
Cơ bản là mình cẩn thận 1 chút là được, bắt ôm chặt vào đi chậm thôi là ok cụ nhỉ \:D/\:D/