[Funland] Thánh cô đẹp quá ! Các cụ có giai nhân của mình chưa ?

Kienquocle

[Tịch thu bằng lái]
Cụ không thấy Kiều Phong và Võ Tòng càng rượu vào càng khỏe à?
Độc cô cửu kiếm lại không cần nội lực, càng nát thi triển càng nhanh.
Cụ so mấy ông say rượu mạnh hơn với người không say ? Làm vài ly cho có khí thế thôi chứ say rồi đánh đấm được chi ,nghe chi chuyện võ tòng đả hổ cụ ,nó lừa cụ đó ,nó uống sâm hàn quốc cụ ạ:))

baotm

Xe tải
đại kỵ của người luyện kiếm là rượu với đàn bà :D thằng Xung nát thân mang tuyệt kỹ nhưng phạm đến cả hai thì vứt , bởi cụ nghe câu vô tình kiếm khách ,vô tình kiếm chưa? khi còn vương vấn thế tục đường kiếm sẽ không đạt đến đỉnh nhập thần được, cụ có hiểu không ? chỉ cần một cái chớp mắt Tây môn xuy Tuyết sẽ lấy mạng Xung nát ngay , Nhất kiếm tây lai ta là kiếm , kiếm là ta , nhanh lắm ...dù thằng Phi Tuyết cũng còn luỵ tình nhưng tỉnh hơn Xung nát nhiều:D
câu này "...đại kỵ của người luyện kiếm là rượu với đàn bà.."
em thấy thằng top 1 nào của kiếm hiệp tiên hiệp nào cũng uống rượu như nước lã. cụ nghĩ chủ quan quá.
thằng tây môn xuy tuyết nó nốc hèm thua gì thằng phong rồng. còn nó lụy tình hơn bất kì thằng nào em từng đọc, mà vẫn bá thôi.
nói chung đừng mong logic cuộc đời 1 + 1 = 2. vốn cuộc sống đơn giản đã không được thì trong truyện kiếm hiệp nút thắt nút cởi lại càng ko.
cụ biết tại sao chúng nó nốc hèm ko, vì như dân biển mình vậy, căn bản ko biết ngày mai, sống ngày nào hưởng ngày đó.
cụ thử thống kê xem giang hồ bao nhiêu ông chết già, ko chết vì dao kiếm thì cũng bị mai phục đánh lén. quy y cửa phật trốn núi quy ẩn cũng bị tìm.
em chỉ biết cụ trương tam gió chết già còn đâu lên nóc từ đầu truyện hoặc là phản diện thì dành cho chap cuối.
còn như nếu cụ so sánh thì tây môn bên cổ long xung nát kim dung. 2 vũ trụ ko lồng vào nhau.
như cho ông tây môn với cả sở lưu hương vật nhau thật tình với ông tiểu lí thì ko cần nghĩ cũng biết.

baotm

Xe tải
bàn truyện kiến hiệp với các cụ vui đáo để,em mạnh dạn đề nghị cụ nào ấy làm thớt luận kiếm hiệp cho anh em vào chém nào

perfect_vp

Xe buýt
có ông nào ân ái với vợ mà cứ liên tưởng đến nyc không ?

hưvô

Xe lăn

Ngủ đi con

[Tịch thu bằng lái]
hồi xưa em nhớ có bộ phim gì quên tên có cao thủ Tư mã Vô Tình có chiêu vô tình tam tuyệt kiếm cũng ngon do mê gái quá mà kiếm chiêu chưa đạt tới đỉnh cao sau hối hận bỏ đi luyện lại không mang tới gái nữa , không biết các cụ có xem không ? phim đó còn lâu hơn cả mấy phim KD nữa

eng.tuananh

Xe tải
hồi xưa em nhớ có bộ phim gì quên tên có cao thủ Tư mã Vô Tình có chiêu vô tình tam tuyệt kiếm cũng ngon do mê gái quá mà kiếm chiêu chưa đạt tới đỉnh cao sau hối hận bỏ đi luyện lại không mang tới gái nữa , không biết các cụ có xem không ? phim đó còn lâu hơn cả mấy phim KD nữa
Trung nguyên kiếm khác cụ à! Tư Mã Vô tình và Âu Dương vô địch là cặp đôi rất thú vị của phim này, sau này đụng phải Thanh Bình kiếm khách tự thấy k bằng nên âm thầm lặng lẽ rút lui hết. Lợi hại nhất phim vẫn là Giản Đại hiệp - gã Hồ đồ

hưvô

Xe lăn
e thấy cụ thật vô duyên , sao phải đem mợ moonlotus ra nói ở đây, mợ ý có gì thì cũng là đàn bà , mợ ấy có chửi cụ à sao cụ ghét thế? nhai lại mấy câu vô nghĩa.
Tự mợ ý nhận thế, em nhắc lại thôi, cụ mới là vô duyên khi quy chụp em đấy

Ngủ đi con

[Tịch thu bằng lái]
Trung nguyên kiếm khác cụ à! Tư Mã Vô tình và Âu Dương vô địch là cặp đôi rất thú vị của phim này, sau này đụng phải Thanh Bình kiếm khách tự thấy k bằng nên âm thầm lặng lẽ rút lui hết. Lợi hại nhất phim vẫn là Giản Đại hiệp - gã Hồ đồ
cảm ơn cụ e nhớ rồi , tuổi thơ khó quên phim này , phim hay!

Ngủ đi con

[Tịch thu bằng lái]
em cũng nhớ phim này , ngày xưa cả làng e chỉ có Một nhà có cái tivi , ông chủ nhà đi thê băng cát sét về chiếu thu tiền cứ một tập là trăm đồng , ông nội nào hết tiền coi xong tập là đuổi ra , cái thời quá khổ ! phim này gần 30 năm.
vâng cụ thời ấy ai cũng khổ cả nhưng nhiều cái bây giờ có tiền cũng không bằng được, bây giờ làm sao có cái cảm giác đợi chờ đến đêm chiếu phim để coi , vui chớ cụ 😂

Honghen2008

Xe container
trieu-man-le-tu-tu-bo-hao-quang-su-nghiep-de-lo-cho-em-trai-554662.JPG

Cô gái này là người mà em hâm mộ nhất ( phim ỷ thiên đồ long kí 2000), sau rất nhiều năm xem phim từ châu á, âu, mĩ, thì đây là cô gái mà em thấy duyên dáng nhất.
Xấu chết, không xinh bằng Thánh cô😃

hxduong

Xe lăn
Từ thời cổ đã có khái niệm "chỉ đàn ông mới mang lại HP cho nhau" cụ nhỉ :D

buicongchuc

Xì hơi lốp
trieu-man-le-tu-tu-bo-hao-quang-su-nghiep-de-lo-cho-em-trai-554662.JPG

Cô gái này là người mà em hâm mộ nhất ( phim ỷ thiên đồ long kí 2000), sau rất nhiều năm xem phim từ châu á, âu, mĩ, thì đây là cô gái mà em thấy duyên dáng nhất.
Không bằng Thánh Cô.