Thành lập hội Ford Laser Family (FLF) Club

Trạng thái
Thớt đang đóng

thaochicilon

Xe tải
Sau tuần bia thứ 9, cụ Thịnh quyết định thành lập hội " những người yêu thơ FLF" Bài thơ đầu tiên của cụ Thịnh em có nghe thấp thoáng:
" đàn ông rồi lại đàn bà
Quanh đi quẩn lạ vẫn là lừa nhau
Lừa nhau rồi lại kêu đau
Kêu đau rối lại tìm nhau để lừa"

htlongbien

Xe điện
Vote logo số 4 nào!

htlongbien

Xe điện
Trời, lại ăn nhậu nứa- sao mà ngon thía! Hoan hô cụ Xebo4banh và cụ Thịnh hôm nay có mặt!
Đã ăn nhậu rùi lại còn hay thơ nữa chớ!

htlongbien

Xe điện
Em đăng ký 10 chiếc.

lanth

Xe tải
Các cụ chốt logo nào thì cho e 1 cái nhá. Cụ dvc_hue nhận logo cho e nhé. E xin tham gia làm thành viên ảo thôi.
BỐ CÁO, BỐ CÁO, BỐ CÁO!

Thưa các cụ, các mợ sau buổi off cf tại 87 Láng Hạ, chi hội Flf lai dắt nhau về Beer Hồng Hường. Tại đây Flf đc sự nhất trí 100% của các member đã đi đến thống chọn logo số 4 làm hình ảnh đại diện của nhà Flf.
Đề nghị các cụ, các mợ đăng ký số lượng để đưa vào sản xuất. Dự kiến 24-11 sẽ họp báo tại quốc phương trại để ra công báo sử dụng và phát logo đến từng thành viên.

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Véo cằm cụ đã trở thành viên danh dự nhà Flf. Bữa ni có logo Cị dvc_ hue sẽ Chuyển tơí Cụ.
Các cụ chốt logo nào thì cho e 1 cái nhá. Cụ dvc_hue nhận logo cho e nhé. E xin tham gia làm thành viên ảo thôi.

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Cụ thứ lỗi, nhà flf do yêu Cầu chốt logo khẩn cấp để kịp có logo tham dự siêu off nên phát sinh chương trình, do vậy ko kịp thông báo đến Các thành Viên sớm để Các Cụ, Các mợ chuẩn bị và mời các Chi hội Khác joint. Mong Cụ lươngj thứ. Kính Cụ cuôí tuần vui vẻ.
Anh xe bò đi mà kô hú em nhá,sáng ngồi cf chả thấy nói gì:D

Tuấn Tâm

Xe tăng
Cụ thứ lỗi, nhà flf do yêu Cầu chốt logo khẩn cấp để kịp có logo tham dự siêu off nên phát sinh chương trình, do vậy ko kịp thông báo đến Các thành Viên sớm để Các Cụ, Các mợ chuẩn bị và mời các Chi hội Khác joint. Mong Cụ lươngj thứ. Kính Cụ cuôí tuần vui vẻ.
Chốt cái số 4 rồi mà cụ . Cụ cứ sản xuất ồ ạt đi . Thừa bao nhiêu e dán nốt vào vợ 2 của e .

container0607

Xe tải
Website
nguyentandung.org
Nhìn các cụ trong hội FL vui vẻ quá, thủ tục nhập hội và hội phí như thế nào các cụ hướng dẫn để em tham gia với

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Các chuyến dã ngoại và hoạt động cồng đồng cũng như ọp ẹp của nhà FLF đc sự tài trợ của Quốc vương Campuchia cụ nhé.
Thủ tục gia nhập Nhà FLF rất nhẹ nhàng. Ngày 24-11 nhà FLF sẽ ọp tại quốc phương trại bên gia lâm trang, trân Trọng mời Cụ cùng Gia đình tham dự, nhân đó sẽ làm lễ kết nạp cụ và giao lưu để gấu và f1 nhà cụ hiểu hơn về OF.

Nhìn các cụ trong hội FL vui vẻ quá, thủ tục nhập hội và hội phí như thế nào các cụ hướng dẫn để em tham gia với

thaochicilon

Xe tải
Cụ Thaochicilon tập dưỡng sinh chuẩn bị cho chuyến hành trình roài chứ ợ?
cảm ơn cụ chủ tịch đã giao trọng trách cho e, em đã xin phép được gấu và gấu đã phê duyệt, cụ đang công tác ở nơi xa xôi nên không về off với anh em được quả cũng hơi tiếc, chúc cụ công tác thượng lộ bình an để em và cụ tiếp tục chương trình " đi xe Ford không lo nhiên liệu":D

thaochicilon

Xe tải
trân trọng mời cụ về FLF ạ, thủ tục hết sức đơn giản ạ:
01 vợ 2 chính chủ tên cụ, tuyệt đối không được cùng màu nâu cafe sữa ( giống màu xe cụ chủ tịch )=)), nếu v2 cụ trót giống màu này thì cụ phải đi sơn đổi màu ngay ( nên sơn màu vàng cụ ạ:D)
về phí thì FLF nhà e thường đón ca sỹ Lệ Quyên ở Campuchia về biểu diễn nên cụ cũng đừng lo quá nhé!

container0607

Xe tải
Website
nguyentandung.org
Trân trọng lời mời của các cụ, tuy chưa được gặp mặt các thành viên trong nhà nhưng em đang theo dõi sát sao các hoạt động của FLF trong những ngày gần đây.
Tuy nhiên theo cụ Thaochicilon về thủ tục nhập hội thì phải có vợ 2 chính chủ tên em, như thế thì căng quá: e đang đau đầu vì vụ đổi đăng ký mà chưa làm được vì e là chủ thứ n rồi. Sáng nay các cụ đang off thì em ngồi cafe với chủ đầu tiên trên đăng ký xe, chủ đầu muốn giúp em nhưng phải gom về đủ các loại giấy bán nối từ chủ đầu tới n-1. Như vậy là khó quá phải ko các cụ.
Vậy để e lo xong vụ này sẽ tham gia cùng FLF các cụ nhé.
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Có logo của FLF thì em đăng ký nhiều nhiều để dán xe em nhé

dudu08

Xe tải
Cuối cùng là cái số 4 à! Cái nào thì em cũng đăng ký 3 nhát cái đã! Các cụ ngon miệng quá nhỉ!

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Cái vụ CC này khiến nhiều cụ, mợ đau đầu quá, ko chỉ riêng ở chi hội ta mờ đi đâu, ngồi đâu vào diễn đàn nào cũng thấy vấn đề CC. Nhưng túm tại ND nào đi chăng nữa cũng phải hợp lòng dân và đạt đc sự đồng thuận cao của dân thì ND đó mới giúp xã hội phát triển. Nhưng với vc tăng mức xử phạt ko CC như các cụ, các mợ đã biết nó đang đi ngược lợi ích của dân trong thời kỳ này....

E khuyến cáo các cụ có điều kiện thì sang tên và nghiêm túc làm việc đó khi có thời cơ thuận lợi. Còn bây h thì cứ an tâm sử dụng xe, đừng để CC nó làm cho thất điên bát đảo thêm nữa.

Trân trọng lời mời của các cụ, tuy chưa được gặp mặt các thành viên trong nhà nhưng em đang theo dõi sát sao các hoạt động của FLF trong những ngày gần đây.
Tuy nhiên theo cụ Thaochicilon về thủ tục nhập hội thì phải có vợ 2 chính chủ tên em, như thế thì căng quá: e đang đau đầu vì vụ đổi đăng ký mà chưa làm được vì e là chủ thứ n rồi. Sáng nay các cụ đang off thì em ngồi cafe với chủ đầu tiên trên đăng ký xe, chủ đầu muốn giúp em nhưng phải gom về đủ các loại giấy bán nối từ chủ đầu tới n-1. Như vậy là khó quá phải ko các cụ.
Vậy để e lo xong vụ này sẽ tham gia cùng FLF các cụ nhé.
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Có logo của FLF thì em đăng ký nhiều nhiều để dán xe em nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng