[Đã bán] Thanh lý áo da Angelo Litrico, Frank Meyer - Schuchardt, SUB YAMAHA NS SW300 mới tinh, Apple Watch Hermès 4 44mm

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
1 VNĐ

Bean Bin

Xe hơi
Em có mấy thứ cần ra đi cho rộng nhà, thông tin chi tiết em xin báo cáo ở mỗi món đồ bên dưới ạ:

Mama gửi cho em 2 cái áo da EU mới tinh về thì nhầm size hết cả, 2 em này dành cho người m75 với to cao trở lên, (em có m71 68kg nên không vừa). Vậy đành tiếc nuối pass lại. Ai cao trên m75 với to thì cứ qua thử ạ, quần áo giầy dép phải thử tận nơi, nhất là áo da này đâu ít xiền :D
Cả 2 chiếc đều mới tinh chưa sử dụng, vẫn thơm mùi... Tây về :P

1/. Áo da Angelo Litrico màu đen, cái này em chả thấy đề size - DONE!

2/. Áo da Frank Meyer - Schuchardt màu nâu, Made in Finland size 52 - DONE!
Cái này em chụp do ánh sáng thấy không nên nâu được hẳn so với màu thực, thôi thì đằng nào cũng cần phải qua xem đã ạ :D

Còn 2 thứ dưới đây đợt T7 vừa rồi em đăng thanh lý, cũng có vài cụ hẹn qua nhưng lại đúng đợt nhà em có việc riêng, chạy quanh suốt không có nhà. Nên rồi em cứ để từ đó cho tới giờ đăng lại ạ:

03/. SUB YAMAHA NS SW300 full thùng xốp như mới tinh, mua ngày 23/6 vừa rồi tại BaoChauElec, dùng mấy hôm và lại đóng thùng cất đi từ 7/2023 tới giờ, còn bảo hành cuối 6/2024.

Lý do bán thì là như thế này:

- Em có con SUB SVS SB13-Ultra bị hỏng trên main (Amplifier), 2 Bác sỹ ở HN đã trả về nên em order cái main mới từ bên Mỹ thay thế. Nhưng biết sẽ mất thời gian gần 1 tháng mới về được tay, trong khi đó nhu cầu xem film giải trí vẫn phải có, vậy nên đọc review và em quất em SW300 ngon bổ và cực hợp lý này.

- SUB không 1 vết xước dăm, nguyên thùng như lúc mới mua, em dùng được mấy hôm thì main mới từ bên Mỹ đã về tới tay. Nói chung không có gì để cá chê được cả nên em xin phép lấy ảnh hãng :D Em lười đăng bán quá chứ để nguyên thùng từ tháng 7 tới giờ -- Giá 7.150K ạ.

4/. Apple Watch Hermès 4 44mm:
Đây là phiên bản cao cấp hơn bản thép, em thấy thị trường cũng không có nhiều người dùng hay biết thông tin về nó. Em có mấy quả ngồi uống bia dọa ma mấy bác dùng bản thép thường =))

Giá mới phiên bản Hơi Mệt này luôn đắt gần gấp đôi so với bản thép thông thường. Em dùng nó nghe thời gian có vẻ lâu nhưng sử dụng lại chả mấy, do làm việc ở nhà cả ngày, chỉ đeo khi ra ngoài nên nó nằm 1 chỗ là chính :)) Bản thép thì nồi đồng cối đá, mặt Sapphire cọ tường các thứ mái thoải không xước, đeo sướng hơn bản nhôm nhiều ợ :D

Đã là bản Hermès nên nó có những thứ khác bản thường, dây da, dây cao su các thứ có thể gắn vào bản thép thường được, nhưng riêng các mặt đồng hồ độc quyền cùng logo Hermès thì chỉ những bản này mới có:

Ngay từ bước setup đã toát ra sự trả giá gần gấp đôi rồi ạ :))

Giá ra đi của em nó gồm body, dây cao su, sạc 5.550K.

Số em, nhà em chắc nhiều bác không lạ gì, hãy cho em xin cuộc ĐT, máy em không SMS được ạ 0983781183 :((

Nhà em ở mạn Cát Linh với Tôn Đức Thắng, An Trạch ạ,

Em xin cảm ơn mọi người đã đọc tin :)

Chỉnh sửa cuối:

agrimeco

Xe lăn
Toàn đồ ngon, áo số 1 ko rõ xuất xứ nhỉ :D

Bean Bin

Xe hơi
Toàn đồ ngon, áo số 1 ko rõ xuất xứ nhỉ :D
Hỏi anh gúc có thông tin về name thương hiệu luôn ạ. Do áo về không còn tag nên em không có mã áo search :(

2 cái áo thì đều là Mẹ em mua Store bên Đức gừi về ợ.

Chỉnh sửa cuối:

Bean Bin

Xe hơi
Áo này cũng cấu hình như áo trên à cụ? Hay khác ạ?
Vâng cả 2 cái em ước đều phải người m75 đổ lên, cái màu nâu dài hơn do kiểu dáng của nó em thấy thiên về suông hơn, chất liệu thích lắm ợ.

Bean Bin

Xe hơi
Báo cáo 2c áo em đã bán rồi ạ, nhiều bác hỏi xong bẩu tiếc vì đọc muộn quá :-s

Lamborghini78

Xe điện
Ế nhỉ? Aw của mềnh bay luôn 4 củ rưỡi ;))

guoc

Xe tải
Con sup của E cũng lăn ra chả thấy lên nguồn. Ủn lên cho Cụ

kelangthangdien

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
taybacthaoduoc.com
con đt của cụ mua 2018 à

Trạng thái
Thớt đang đóng