[Đã bán] Thanh lý áo sơ mi Pierre Cardin

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
1,800,000 VNĐ

NAM CHÍCH

Xe tăng
Giá cụ chủ bán thế hợp lý rồi, áo của hãng này có mấy khi sale off đâu, lại còn được đổi ngang tại toàn hệ thống của họ trong 30 ngày nữa. Em nhiều rồi ko là múc ngay.

H2H

Xe tải
Mỗi hãng, mỗi mặt hàng có những thế mạnh riêng và phù hợp với từng người. E chuyên mặc polo lascote nhưng sơ mi thì lại chuyên Pie, sơ mi lascote với tomy mặc cứng chứ ko mềm mát như Pie, còn hàng Pie Uk thì thua xa Pie chính hãng An Phước VN.
Pie vn chỉ giảm giá 10% vào các dịp lễ tết, 30% cho các sp lỗi mốt hoặc hết size chưa bao giờ giảm 50% như cụ trên nói.
Cái của cụ chủ được đổi đến khi nào để e nghiên cứu

hungleo

Xe hơi
Mỗi hãng, mỗi mặt hàng có những thế mạnh riêng và phù hợp với từng người. E chuyên mặc polo lascote nhưng sơ mi thì lại chuyên Pie, sơ mi lascote với tomy mặc cứng chứ ko mềm mát như Pie, còn hàng Pie Uk thì thua xa Pie chính hãng An Phước VN.
Pie vn chỉ giảm giá 10% vào các dịp lễ tết, 30% cho các sp lỗi mốt hoặc hết size chưa bao giờ giảm 50% như cụ trên nói.
Cái của cụ chủ được đổi đến khi nào để e nghiên cứu
Hạn đổi 1 tháng mà e mua 1/11. Vậy nên sẽ hết hạn vào 1/12 cụ nhé

Volga74

Xe buýt
Không phải xuất dư đâu cụ. Hàng order web UK về có mấy lít thật ấy. Em chưa sờ mấy áo 2 củ ở HN nhưng chất áo mấy lít order về mặc không được đẹp lắm, cảm giác bí bí
Hàng UK này 100% là đểu cụ nhé. Mấy năm trước E cứ tin UK là hịn, order về mấy cái, k mặc nổi, như hàng chợ :(
Pie VN thì E thấy thỉnh thoảng có outlet, ít mẫu, size, giảm nhiều nhất cũng chỉ 30%

toechuoi

Xe tăng
Hàng UK này 100% là đểu cụ nhé. Mấy năm trước E cứ tin UK là hịn, order về mấy cái, k mặc nổi, như hàng chợ :(
Pie VN thì E thấy thỉnh thoảng có outlet, ít mẫu, size, giảm nhiều nhất cũng chỉ 30%
Thật à cụ. Em thấy trang đấy bán nhiều brand, đội làm order bắn link ầm ầm. Em nghĩ nó là dòng thấp thôi chứ không đến nỗi đểu đâu. Em làm 1 cái mà chất nó nóng nóng là :(.

toannguyenftu

Xe hơi
nhiều cụ suy nghĩ dị nhỉ? Đâu phải lacoste, tommy là hơn??? Nó hơn polo hay kiểu quần bò chứ sơ mi đâu có tuổi? Mà bọn eu cũng toàn may Việt Nam hay Indo chứ nó tự làm đâu? Em ko mặc vừa đồ may sẵn chứ toàn ra Đức Classic may đắt hơn nhiều, cứ mang mấy hàng trung eu đi ra so khắp nơi làm gì. Giá cụ chủ ổn quá rồi

hungleo

Xe hơi
nhiều cụ suy nghĩ dị nhỉ? Đâu phải lacoste, tommy là hơn??? Nó hơn polo hay kiểu quần bò chứ sơ mi đâu có tuổi? Mà bọn eu cũng toàn may Việt Nam hay Indo chứ nó tự làm đâu? Em ko mặc vừa đồ may sẵn chứ toàn ra Đức Classic may đắt hơn nhiều, cứ mang mấy hàng trung eu đi ra so khắp nơi làm gì. Giá cụ chủ ổn quá rồi
Chuẩn cụ. Nhiều ng hiểu biết thì ít nhưng hay phát biểu áp đặt quan điểm cá nhân của mình vào

nightpinky

Xe buýt
Hàng Cạc đanh này An Phước may à, chả ý kiến vì không xài

Trạng thái
Thớt đang đóng