[Đã bán] Thanh lý ít đồ cho cụ nào cần.

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
100,000 VNĐ

NoiThatAnPhat

Xe tăng
Thôi thôi,ông đừng rep tôi nữa,muốn mua rẻ thì qua Đê la thành
Ông nhẩy vào bài tôi, ông com, sao bảo tôi ko rep nữa? Giọng ông đàn bà lắm! Ông muốn mua chân giò thì qua chợ nhé! Tôi thì cách cái Đê La Thành 120km thôi ông ạ

Blue_Sky_2691

Xe tăng
Hơ, thớt đâm lại hot phết. :)
HTC U11 nó clear từ đời nào rồi nên giờ chỉ còn hàng đã qua sử dụng và thương gia bán cũng chỉ là used + spa lại
Con này dùng cũng khá là ok và có thể nói nó là same same với pixel 3/3XL. Pin con này nguyên bản ko ngon nên thay/độ pin lên thôi. Giá em ko bàn nhưng em này chất ảnh và có cái tai nghe hay phết
Thớt xôm thế 😅. E vào hớt chuyện
Ai biết thì con u11 này rất ngon, ai không biết thì dìm tới tận đáy :D

Tự nhiên được cái cuối tuần nắng nóng ngồi nhà hầu chuyện các cụ :D

Phuclongchau

Xe điện
Ông nhẩy vào bài tôi, ông com, sao bảo tôi ko rep nữa? Giọng ông đàn bà lắm! Ông muốn mua chân giò thì qua chợ nhé! Tôi thì cách cái Đê La Thành 120km thôi ông ạ
Bài méo nào của ông,ông dùng mọi cách để dìm cái máy của người ta thậm tệ để phục vụ mục đích của ông là mua được rẻ mặc dù ông chả hiểu mẹ gì(hay là cố tình khg hiểu),ông có thấy nó hèn hèn thế méo nào ý không,mà tôi nói lại tôi kg muốn tiếp tục tranh cãi nữa,lần cuối đừng Rep

NoiThatAnPhat

Xe tăng
Bài méo nào của ông,ông dùng mọi cách để dìm cái máy của người ta thậm tệ để phục vụ mục đích của ông là mua được rẻ mặc dù ông chả hiểu mẹ gì(hay là cố tình khg hiểu),ông có thấy nó hèn hèn thế méo nào ý không,mà tôi nói lại tôi kg muốn tiếp tục tranh cãi nữa,lần cuối đừng Rep
Tôi com bài người ta, ông nhẩy vào com vào bài của tôi làm j?
Tìm mọi cách dìm? Ông có vấn đề về đọc và hiểu à? Ông cố đọc lại xem tôi dìm hàng ng ta ntn?
Một thằng com thằng khác xong bảo là ông đừng com tôi nữa? Ntn là thuộc dạng gì nhỉ? Giọng ông cùn giống hệt giọng vợ tôi, kkk, vợ tôi dc được tôi com ntn nói lại bảo tôi nói xấu nó, hahahah

NoiThatAnPhat

Xe tăng
Tôi tìm ko dc đt htc u11 mới tinh, khả năng là giờ k sx nữa. Tôi chỉ tìm dc đt mới 99% ko vết xước, bh 3 tháng đến 6 tháng, nguyên bản, ...giá 1tr950k thôi. Thêm cái mã free ship hoặc ship siêu rẻ, chắc cũng đáng 50k, còn lại cũng tầm 1,9tr thôi.
Máy củ cụ chủ thì: xước nhiều, đã mang đi sửa/thay thế linh kiện, coi như ko nguyên bảo.
E ko còn ý mua của cụ chủ nữa nhé.
Mời cụ tiếp tục bán cho các cụ khác.
Ps: trên Chợ Giời các cụ mợ thấy ai bán cái j thì đừng vào trả giá, ko là có ng họ bảo là dìm hàng để mua rẻ đấy (ko phải là thuận mua vừa bán nữa)!

Blue_Sky_2691

Xe tăng
Thế à? Ng ta là mới ko xước đấy, nguyên bản đấy, ng ta có bảo hành 3 tháng đấy, ng ta là shop đấy
Từ mới của cụ nó lạ quá =))
Cơ mà cụ định nhét chữ vào mồm "Shop" phải không ạ. Không xước với nguyên bản chỗ nào vậy cụ, rồi lại cả 99% giá 1tr9 nữa.

Càng nói chuyện với cụ em lại càng thấy vui, ngang với nói chuyện với con gái em vậy, mỗi lúc nó lại tưởng tượng ra 1 thứ gì đó rất hay ho cho câu chuyện thêm vui :v

NoiThatAnPhat

Xe tăng
Từ mới của cụ nó lạ quá =))
Cơ mà cụ định nhét chữ vào mồm "Shop" phải không ạ. Không xước với nguyên bản chỗ nào vậy cụ, rồi lại cả 99% giá 1tr9 nữa.

Càng nói chuyện với cụ em lại càng thấy vui, ngang với nói chuyện với con gái em vậy, mỗi lúc nó lại tưởng tượng ra 1 thứ gì đó rất hay ho cho câu chuyện thêm vui :v
E chỉ search thấy các shop họ bán như thế thì com thế thôi, e ko buôn dòng này. Còn kiểu gây như cụ thì e thấy giống thằng F1 nhà e lắm!
Cụ vào trong tiếp phần đấy và các bài của các shop mà đọc xem là 99% nó ntn; và nguyên bản là ntn nhé. Xem là hỏng pin mang đi thay pin dung lượng khác vào (chắc của máy khác) thì nó có là nguyên bản k. Có cần em chụp ảnh các bài của các shop khác họ đăng là: mới, ko xước, nguyên bản k?

Blue_Sky_2691

Xe tăng
E chỉ search thấy các shop họ bán như thế thì com thế thôi, e ko buôn dòng này. Còn kiểu gây như cụ thì e thấy giống thằng F1 nhà e lắm!
Cụ vào trong tiếp phần đấy và các bài của các shop mà đọc xem là 99% nó ntn; và nguyên bản là ntn nhé. Xem là hỏng pin mang đi thay pin dung lượng khác vào (chắc của máy khác) thì nó có là nguyên bản k. Có cần em chụp ảnh các bài của các shop khác họ đăng là: mới, ko xước, nguyên bản k?
Ngay từ những còm đầu tiên em đã chờ những bằng chứng đấy của cụ mà mãi cụ có chịu đưa đâu

thanhtra3vi

Xe tăng
Website
3aetsco.com.vn
có đôi giày nào đẹp ới e nhé 😁

acatanacio

Xe hơi
e lại tìm htc U11 plus
cụ nào có hoặc có thông tin bán nhắn giúp em

Trạng thái
Thớt đang đóng