[Đã bán] Thanh lý ruột chăn, ruột gối lông vũ thật 100%. Hàng sản xuất dư của khách sạn intercontinental

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
800,000 VNĐ

wind_nol0v3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Một chiếc đệm tốt bắt buộc phải có những yếu tố như:
1. Tấm đệm phải phẳng, không có chỗ lồi lõm, không có chỗ cứng chỗ mềm
2. Phải là bông nhập khẩu Hàn Quốc, kháng khuẩn và ép bằng nhiệt cao tần 100%
3. Đệm không được cứng quá, nhưng cũng không được mềm, phải có độ đàn hồi tốt giúp người nằm êm và tránh đau lưng.
4. Khi nằm, lưng tiếp xúc với đệm không có cảm giác bí, nóng gây khó chịu cho người sử dụng
5. Một chiếc đệm tốt, dùng sau thời gian dài ( trên 10 năm ) cũng không gãy giập
6. Lựa chọn vỏ đệm Gấm/Cotton - Em khuyên nên dùng cotton dùng cho thoáng mát, vì 5 năm sau cũng nên thay cái vỏ mất có 300k thôi !

Đệm gia công, hoặc đệm nhái thường là :

1. Ép bằng keo và trộn bông với bột vải được xay và tẩy trắng từ vải vụn từ các xưởng may
2. Thường là bề mặt có chỗ cứng, chỗ mềm, nằm sẽ thấy không êm, độ đàn hồi ít, rất hay bị đau người
3. Sau khi dùng được vài năm, có hiện tường giập gãy ngang tấm đệm, có mùi hôi vì không có kháng khuẩn

Trên đây chỉ là vài ý chính để các cụ chọn mua cho gia đình mình những tấm đệm tốt về để sử dụng, tuy rằng chỉ một vài triệu thôi nhưng quan trọng nhất vẫn là giấc ngủ của bạn được đảm bảo - Cam kết với các cụ là đệm xịn - Không xịn ko lấy tiền. Uy tín luôn

Đệm bên em được bảo hành 5 năm ạ

Bảng giá em bán mấy năm nay vẫn thế, mặc dù nguyên liệu vừa rồi tăng hơi cao ~X(
Đệm nhà cụ là loại gì đó ạ

Taochu

Xe tải
Ship em 2 chăn muji màu tím + xanh rêu + 2 ruột gối 50x70 nhé

vipbin

Xe tăng
Website
protexvn.com
Ship em 2 chăn muji màu tím + xanh rêu + 2 ruột gối 50x70 nhé
Cụ zalo cho em địa chỉ và số đt nhé, mấy hôm nay nhà em có việc nên em ko vào of dc, mong cụ thông cảm 0981340355

vipbin

Xe tăng
Website
protexvn.com
Đệm nhà cụ là loại gì đó ạ
Đệm bông ép HQ cụ ơi, đệm của cty bên em sx vào các khách sạn, nhà khách và trường học, bệnh viện, chất lượng tấm đệm ngang Everon và bảo hành 5 năm như Everon luôn ạ

wind_nol0v3

Xe điện
Đệm bông ép HQ cụ ơi, đệm của cty bên em sx vào các khách sạn, nhà khách và trường học, bệnh viện, chất lượng tấm đệm ngang Everon và bảo hành 5 năm như Everon luôn ạ
Dạ hôm CN em gọi cho cụ em phi qua lấy rồi ạ

favorit

Xe buýt
Em ko hiểu cái khách sạn này nó đặt kiểu gì. Mà thừa nhiều thế nhỉ. Các đơn vị bán quanh năm ko hết. Năm này qua năm khác luôn

vipbin

Xe tăng
Website
protexvn.com
Em ko hiểu cái khách sạn này nó đặt kiểu gì. Mà thừa nhiều thế nhỉ. Các đơn vị bán quanh năm ko hết. Năm này qua năm khác luôn
Em đố cụ mua dc ở ngoài loại của khách sạn này đấy, mấy cái cụ nói là hàng TQ làm bằng sợi poly tổng hợp loại rẻ tiền tự in tên khách sạn kiểu như Hilton....hay bán trên fb chứ hàng bên em là bên em trực tiếp sx cho họ, có dư chút nguyên liệu thì làm bán thôi, Hàng thật nên chẳng có in tên khách sạn nào cả, Hệ thống ks intercon mỗi khu vực mấy năm lại thay chăn ga 1 lần, mỗi lần cả mấy chục tấn lông nhập về để làm ruột chăn, ruột gối nên dư dc dăm tạ đến 1 tấn lông có gì lạ đâu cụ
Lông làm chăn ga và lông làm áo nó cũng khác nhau, lông làm áo thì thường dùng lông màu xám vì vải áo nó là vải màu, lông này thị trường bán đầy bởi các xưởng may áo xk còn dư thừa, chứ hàng chăn ga khách sạn thì vải màu trắng nên lông cũng phải màu trắng nên ko sẵn nhiều đâu ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng