[Đã bán] Thanh lý siêu máy giặt là khô gia đình

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
24,000,000 VNĐ

ductv_bk

Xe tải
Thớt trước thiếu thông tin, em bổ sung đăng lại up ảnh đầy đủ, mong admin duyệt bài.
Em thanh lý máy giặt là khô, sấy, diệt khuẩn LG Tromm nhập khẩu hàn quốc, phát minh mới nhất mang lại sự tiện lợi và tinh tế tại gia đình.
Chức năng sử dụng:
- giặt, sấy, là khô, diệt khuẩn, rũ bụi....chỉ cần nước lả ko sử dụng thêm bất cứ hóa chất xà phòng.
- giặt tất cả loại đồ, quần áo thông thường hàng ngày cho đến áo vest, váy đầm, đồ áo da, áo len, áo bông, áo phao....
- diệt khuẩn các thú bông, gối bông đồ chơi trẻ con....
- Kết nối bằng app trên mobile qua wifi, down load thêm các chức năng giặt riêng có sẵn trên server nhà sản xuất.
Ngoài ra còn rất nhiều chức năng khác các cụ thảm khảo trên google.
giờ thanh , bảo hành 1 tháng lỗi em hoàn tiền, máy như mới đầy đủ phụ kiện và giấy tờ hướng dẫn sử dụng.
Lh MÁY EM ĐÃ NHẬN CỌC. Cảm ơn các cụ

Nhà á hậu Huyền My xinh gái của các cụ:))
*Các cụ tham khảo thêm bài review nói về máy giặt này:
VÌ SAO PHẢI “CẮN RĂNG” MUA CÁI TỦ NÀY? Có một thực tế đáng buồn là khó tìm một tiệm giặt hấp vừa ý với tui. Nhớ hoài cảm giác điếng người khi mùng 1 Tết - xỏ chiếc quần tây vải Ý vừa may xong và gấu quần thì kéo lên đến quá mắt cá sau khi đem từ tiệm giặt hấp về, áo sơ mi hấp ủi thì nhăn còn hơn trước khi đem đi giặt (đồ mới ở tiệm may về luôn luôn là đẹp nhất ha Huynh Kim Bao, còn sau 1 lần giặt là thôi mất form). Còn áo vest đem đi giặt hấp xong về thì mặt vải muốn xù lên vì tiệm giặt ủi dùng hoá chất kém chất lượng, chưa kể những lần da cứ tự dưng đỏ ửng, nóng ran không hiểu vì sao. Ban đầu mình nghĩ là do bụi vải, nhưng về sau mình mới biết là bị dị ứng hoá chất tẩy rửa khi đem đồ ra giặt bên ngoài ấy ạ! Sau mấy lần đó, mình hạn chế đem đồ ra ngoài mà chịu khó giặt ở nhà và cô giúp việc thì 80% thời gian là chỉ để ủi đồ. Khổ cái là cô ủi không khéo. Quần tây thì mất li hoặc 3,4 li khỏi cứu chữa; áo sơ mi thì cứ bóng ở cổ tay và cổ áo vì để nhiệt độ bàn ủi quá nóng; quần jean sẫm màu thì một là bay màu rất nhanh, hai là vải bóng loáng như ai đó ngồi lên đùi chà xát nhiệt tình lắm vậy. Nói chung không biết bao lần nhắc cô đừng ủi nóng quá vì nó cháy đồ mà nhắc mãi đâm ra chán, thôi cháy thì mua đồ khác. Coi như mình có đồ mới, mà xót thì vẫn xót vì trời ơi… Thế nên đành phải đầu tư thôi, cái máy quỷ này nó không dùng hoá chất tẩy rửa mà chỉ dùng hơi nước, tác động rung lắc, nhiệt độ để làm sạch, khử trùng, sấy khô. Thêm tấm tấm giấy thơm là quần áo mỗi ngày sạch thơm tứng từng tưng… Giặt nón, thú bông, chăn len, áo lông, áo phao, các thể loại vải cao cấp nhất đều được, (thiếu điều mình muốn chui vô trỏng tự giặt mình luôn), nhưng nhất là chức năng giặt hấp quần tây ngon bá cháy bò chét. Từ giờ đi làm mặc quần tây liên tục nha! p.s. Cám ơn người chị biết tui mua máy liền gửi tặng túi quà phụ kiện ngon lành.

Chỉnh sửa cuối:

them.4o

Xe buýt
Oh, hay quá mà sao cụ ko dùng lại bán vậy, e hóng thêm phản hồi xem sao, để ngâm cứu mua tặng gấu, vừa ko tốn nước, tốn xà phòng, phơi phóng, là ủi, cho đồ bẩn vào xong là có đồ sạch mặc luôn, hay quá

binhtrang

Xe hơi
20 củ vào việc không cụ .

langtuvn9x

Xe tải
Tủ này được bao nhiêu quần áo vậy cụ?

pirates30

Xe tải
Trông bên trong cũng đơn sơ nhỉ :D

doducchung

Xe buýt
Ví dụ cái áo mặc ướt đẫm mồ hôi thi cai nay no giải quyế đc ko ạ. Mỗi mẻ chắc đc vài cái. Ko biêt bao lau một lần bác nhỉ

ladug

Xe hơi
Ví dụ cái áo mặc ướt đẫm mồ hôi thi cai nay no giải quyế đc ko ạ. Mỗi mẻ chắc đc vài cái. Ko biêt bao lau một lần bác nhỉ
cái này chỉ ưu tiên giặt mấy đồ vest, len cao cấp, gọi là cho đỡ bụi bẩn vi khuẩn thôi cụ. Sẽ đỡ hại quần áo. Nó cũng ko sạch hoàn toàn như giặt bình thường được đâu.

gatronggoloa

Xe hơi
Con này vip thật, mỗi tội e chưa hiểu nếu mặc áo mà bẩn quá giặt có sạch nổi không, vì đk sử dụng ở VN mình hơi khác các nước ( cổ áo chẳng hạn rất bẩn)

baogiomoicoxe

Xe tải
Con này vip thật, mỗi tội e chưa hiểu nếu mặc áo mà bẩn quá giặt có sạch nổi không, vì đk sử dụng ở VN mình hơi khác các nước ( cổ áo chẳng hạn rất bẩn)
Không sạch đc đâu cụ ơi!

spiderman

Xe tăng
Quả máy giặt này thiết kế ko cho số đông.

ductv_bk

Xe tải
Máy em bán rồi các cụ nhé. Tks

Trạng thái
Thớt đang đóng