[Thảo luận] Thanh niên này chắc đã lướt OF

ngaynha

Xe tăng
Về phường thì khác nào ch.ó cạy gần nhà, gà cậy gần chuồng, về đấy có khi ép cung rồi thành ra bệnh chống người thi hành công vụ... thậm chí xxx nào đang gãy chân nó cũng gọi ra rồi bẩu là ng dân chống lại xxx, đánh gẫy chân xxx. Vài niên là ít
Đã có bài của cụ gì nói về việc chỉ gq tại chỗ rồi.
Sai đúng ntn không biết, nhưng nhất quyết k về phường.
Xem cái đoạn yêu cầu chào mà buồn cười quá, mặt chú kia tẽn tò :))

congtuan89hp

Xe tải
Hình như cuối clip người quay bị xã hội thâm ra dọa. Nản thật. Ôi quê tôi, nghĩ mà buồn :(

hungnokia3300

Xe tải
Website
www.facebook.com
Ôi cái đệt, ngay từ đầu clip đã có cái mũ BH ngay trên yên xe (đoạn 1:47) mà bố nào bảo là thanh niên này không đội mũ khi đến đây nhể? Mắt mũi kèm nhèm cả rồi =))

Chỉnh sửa cuối:

Tran Thanh Binh

Xe tải
Thì tinh thần của thanh niên này cũng là sai là chịu phạt còn gì nữa cụ.Có phải cãi nhau,gây sức ép để k bị phạt đâu.

Xin lỗi cụ chứ cụ nói như đấm vào mít ấy. Người ta vi phạm hành chính chứ có phải tội phạm đâu mà đòi đưa về phường. Có lập biên bản phạt thì cũng lập ngay tại đó nhé!
Hơn nữa xxx làm việc với dân k chào theo điều lệ ngành, k có bảng tên,phù hiệu ai biết đấy là đâu. Xã hội giờ thật giả lẫn lộn lắm. Còn cái mà cụ bảo chó cậy gần nhà ấy mà, thì thử xem chó nào đông hơn nhé! Thêm nữa cái từ trẻ trâu em thấy hợp với cụ hơn đấy. Suy nghĩ kĩ rồi hẵng nói nhé!
Cụ bớt giận, trẻ trâu nó lên đây sủa
Vài câu cho mồm đỡ chảy ( dớt dãi) thôi mà cụ. Cái từ trong ngoặc e viết đã đúng chưa cụ nhỉ!

xedapmotbanh

Xe đạp
Chán cái xã hội này quá.đi đường jo gặp công an mà như lũ ăn cướp>^:)^

HatDua

Xe máy
E xem cái clip này thấy cậu thanh niên lý luận như hướng dẫn, có khi nào lại là OFFER nhỉ?
http://www.otofun.net/threads/499324-quy-trinh-thuc-hien-dieu-lenh-ofer-khi-bi-xxx-dung-xe

[video=youtube;a_Lw_5sAloA]http://www.youtube.com/watch?v=a_Lw_5sAloA[/video]
OFFer chính hãng .. chuẩn k phải chỉnh rồi ... quả này ko khéo ... bộ công an ... cử Hacker phá hoại OF của chúng ta mất ... hehe
mà công nhận... mới tham gia OF mới có chưa đầy tháng mà tự tin lên hẳn ... đi đường cứ vèo vèo .... :D (tât nhiên vẫn phải chuẩn rồi các bác ạ! KEKE)

Quân Đuôi

Xe điện
Em thấy khoái thanh niên này , " Sai thì nộp phạt cho nhà nước " , không có thẻ nghành nghi ngờ giả danh XXX

A TỦN

Xe tải
Chốt cuối là có đc đi hay không nhỉ. Nghe không rõ lắm ợ.

minck

Xe container
Thớt này nhiều âm binh và xxx nằm vùng kinh...Nhưng có nhiều cũng vẫn phải chửi:
Khi đã là người thi hành công vụ thì tác phong phải đúng mức. Nhất là CAND thì điều lệnh là bắt buộc...Có như vậy mới có cái uy để thực thi công vụ...( Đối với dân phải kính trọng lễ phép - Đối với địch phải cương quyết khgôn khéo )
Điều lệnh ko đúng mức thì bị chửi cho là giả danh CA là phải rồi ... (Cho chết "U" nhà mày đi)
Học hành thì NGU NGỐC như bò nên bảo sao dân coi thường ??? (Luật xử lý vi phạm hành chính: BBVPHC phải được lập tại hiện trường)...Về đồn tế Kụ chúng nó à ???
Tất cả những thằng xxx có "Phẩm chất" như trên + thêm ăn bẩn, bắt láo: Là nguyên nhân dẫn đến Hiện tượng người dân NHỜN LUẬT như hiện nay...
Cổ nhân nói cấm có sai: Thượng bất chính - Hạ tắc loạn

Chỉnh sửa cuối:

slaz8

Xe ba gác
Cụ chắc chém gió nhiều hơn là post bài nhỉ? Trẻ trâu hay không, không cần biết. Đều là ng cả cụ ợ, đã là người thì phải được tôn trọng, CSGT phải tôn trọng nhân dân (cái người mà phải đóng thuế để nuôi họ), ít nhất gặp dân là phải chào hỏi đàng hoàng, rồi sau đó muốn làm gì thì làm. CS mà đến cái việc chào ông chủ cũng không làm được thì không nên ăn cơm cho phí. Quan trọng nhất là thẻ xanh cũng không có thì sai lè còn gì, bố ai biết ông ấy là CA hay ăn cướp.

Không cụ ạ, vì chúng quá đông và hung hãn.

Về phường rồi nó mỗi thằng véo 1 cái là đủ vào viện tâm thần chữa trị rồi. Cụ chưa sáng mắt vì mấy vụ vào phường rồi hóa điên à? Không thì cũng tự dưng lăn đùng ra chết. Nói chung cụ nào đã từng vào phường thì thấy xxx đúng là một lũ kền kền, không hơn không kém.

Em thi thoảng đi đánh cầu lông về vẫn không đội mũ bảo hiểm, nhưng thằng nào bảo em bảo em là trẻ trâu hay bất hảo thì chính nó là như thế chứ không phải em. Việc ng ta không đội mũ bảo hiểm không ảnh hưởng gì đến ng khác nếu có xảy ra tai nạn cụ nhé, nó không đội mũ bảo hiểm thì nó gây nguy hiểm cho cụ à? Cụ thấy ng trong clip không đội mũ bảo hiểm sao? Mắt cụ thị lực bao nhiêu ợ?
Cụ nói rất hay riêng cái này em không đồng tình với cụ.
Khi đã hiểu luật thì cụ nên làm đúng trước. Đội mũ hay không đội mũ nó không phải là ý thích của ai đó em dự là offer cũng cùng ý kiến với em. Mình yêu cầu xxxx làm đúng luật thì mình cũng phải làm đúng luật như thế mới đáng cho em phục :D

slaz8

Xe ba gác
Thớt này nhiều âm binh và xxx nằm vùng kinh...Nhưng có nhiều cũng vẫn phải chửi:
Khi đã là người thi hành công vụ thì tác phong phải đúng mức. Nhất là CAND thì điều lệnh là bắt buộc...Có như vậy mới có cái uy để thực thi công vụ...( Đối với dân phải kính trọng lễ phép - Đối với địch phải cương quyết khgôn khéo )
Điều lệnh ko đúng mức thì bị chửi cho là giả danh CA là phải rồi ... (Cho chết "U" nhà mày đi)
Học hành thì NGU NGỐC như bò nên bảo sao dân coi thường ??? (Luật xử lý vi phạm hành chính: BBVPHC phải được lập tại hiện trường)...Về đồn tế Kụ chúng nó à ???
Tất cả những thằng xxx có "Phẩm chất" như trên + thêm ăn bẩn, bắt láo: Là nguyên nhân dẫn đến Hiện tượng người dân NHỜN LUẬT như hiện nay...
Cổ nhân nói cấm có sai: Thượng bất chính - Hạ tắc loạn
Cái này liệu về có ai xử lý không cụ nhể , hay lại bao che cho nhau ?

denypham

Xe hơi
thanh niên cứng thật đấy, nhìn xxx đuối lý mà k nói đc j

VNM

Xe điện
Đồng chí gì, Mày chào tao chưa? cho nó nhanh. Em là em cứ kết cái câu này của anh Phó cục trưởng CSGT =))

Chỉnh sửa cuối:

MB7

Xe hơi
Thanh niên cứng .:D