[Funland] Thanh niên ra đường quên não ở nhà

Phongcach

Xe tải
thấy bóng áo xanh là co rúm ngay, đụng vào xe chở tiền của ngân hàng

skuadi

Xe điện

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
CA cũng mất cảnh giác , nhỡ dàn cảnh cướp tiền . Bước xuống rút súng lăm lăm chĩa luôn chứ

TSTA

Xe container
thấy bóng áo xanh là co rúm ngay, đụng vào xe chở tiền của ngân hàng
Xe kính sau bịt kín, có áo xanh ngồi cạnh.
Nâng quan điểm thì nó ra thế nào cụ nhỉ.

Giờ mấy ông trên xe xuống ôm đầu nằm bẹp, van xin tha mạng.
Cử 1 ông kệ mẹ thằng kia nói gì, cun cút cầm chìa mở két móc tiền trong két dâng đưa cho nó, kệ nó ngơ ngác.
Ng đi đường chắc ghi hình lại hết.

Fun thôi, em ko ủng hộ dựng chuyện đổ tội cho nhau :))

Chỉnh sửa cuối:

thanh - chi

Xe tải
Anh phú lít đi theo làm cảnh hay sao ý. Đoạn cuối còn thấy đút 2 tay vào túi quần mới kinh.

bo kent

Xe tăng
Làm j cũng phải xác định mục đích trước đã.
Khi xuống xe cầm hàng nóng theo là phải xác định sẽ đạt được mục đích j:
- Nếu muốn đánh người khác cho hả giận thì phải xác định đối thủ là ai, to con không, liệu nó có đồ giống mình không?
- Nếu xuống chỉ vì muốn thể hiện bản thân, cho oai với những người đi đường bất chấp rủi ro bị nó oánh lại thì không nên.
Nói chung nếu bị nhắc thì cứ bảo xe em trục trặc kỹ thuật nên em mới đậu lại tý, các anh thông cảm (mặc dù tao dừng xe vì tao thích dừng ở đó thôi). Biết điều và nhã nhặn thế thì chả có ông nào gây khó khăn với các cụ đâu.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
có cướp đc khối ý cụ, trên xe là cả cái két nặng đâu ko 1 nửa cũng cả tấn =))
Ôi bọn ngẫn nó nghĩ được thế thì sao có mấy vụ cướp bank được :))
Nhỡ xem phim mẽo nhiều quá nó chôm cả con xe chạy cái đã =))

poorcar

Xe điện
Chỗ này ngã 4 Mộ Lao, có thể ông hổ kia đỗ xe lăp phụ kiẹn xe hơi đỗ hết làn phải rồi!

namnhstdn

Xe tải
CA cũng mất cảnh giác , nhỡ dàn cảnh cướp tiền . Bước xuống rút súng lăm lăm chĩa luôn chứ
Em cũng nghĩ như cụ, anh áo xanh kia bước ra phải chuẩn bị súng lăm lăm trong tay (kiểu như đối phó bị cướp tiền) thì cậu kia sẽ thế nào nhỉ? Xong vụ này xxx có hỏi thăm hay phạt vì trữ sẵn đồ chơi trong xe (chả biết cái gì mà xách ra rơi lên rơi xuống thế kia).

NNS

Xe ngựa
Ôi bọn ngẫn nó nghĩ được thế thì sao có mấy vụ cướp bank được :))
Nhỡ xem phim mẽo nhiều quá nó chôm cả con xe chạy cái đã =))
cướp bank ban ngày thì ừ có khi còn vợt đc mớ, mỗi tội polit nó vợt lại hơi nhanh, éo kịp tiêu tiền, nhưng lắm vụ cậy cửa chui phòng giao dịch bank, vác xà beng cạy két teller mãi gần sáng mới mở đc thì trong chả xu éo nào, tội nghiệp anh trộm, thương quá =))

Tau77

Xe tải
Làm j cũng phải xác định mục đích trước đã.
Khi xuống xe cầm hàng nóng theo là phải xác định sẽ đạt được mục đích j:
- Nếu muốn đánh người khác cho hả giận thì phải xác định đối thủ là ai, to con không, liệu nó có đồ giống mình không?
- Nếu xuống chỉ vì muốn thể hiện bản thân, cho oai với những người đi đường bất chấp rủi ro bị nó oánh lại thì không nên.
Nói chung nếu bị nhắc thì cứ bảo xe em trục trặc kỹ thuật nên em mới đậu lại tý, các anh thông cảm (mặc dù tao dừng xe vì tao thích dừng ở đó thôi). Biết điều và nhã nhặn thế thì chả có ông nào gây khó khăn với các cụ đâu.
em đồng ý quan điểm của bác. Nhưng theo em mình là người có văn hóa thì nên hạn chế tối đa việc dừng đổ ở ngã 3,4, lối rẽ ưu tiên để tránh cản trở giao thông.

onano69

Xe container
Em cũng nghĩ như cụ, anh áo xanh kia bước ra phải chuẩn bị súng lăm lăm trong tay (kiểu như đối phó bị cướp tiền) thì cậu kia sẽ thế nào nhỉ? Xong vụ này xxx có hỏi thăm hay phạt vì trữ sẵn đồ chơi trong xe (chả biết cái gì mà xách ra rơi lên rơi xuống thế kia).
Chắc mới vào nghề thao tác còn hơi lóng ngóng nên rơi :))