[Funland] Thanh niên thời nay thì đi giày gì với bộ vest ợ?

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Giày thể thao em còn rành chứ giày da nói thực em toàn mua theo anh Gồ. Anh bẩu có những loại nào thì tìm loại ấy, đến hình thức giờ còn chả biết phải lựa sao cho đẹp.
Tỷ như người em tầm thước có 1m66, tạng người săn gày. Thì đi mấy loại này có hợp ko ah:-B. Nếu ko hợp thì nên chọn loại nào ah.

Trước em hay đi dòng Clark loại khâu ôm mũi, dáng bẹt bẹt nên nhiều người bẩu chân ngắn đi. Giờ chả biết đi sao cho hợp:(

Chơi bời hay không quá lễ nghi thì sao cũng được, nếu lễ nghi thì phải có dây cột

Bây giờ thật ra lễ nghi cũng có nhiều người không chuộng loại có cột dây. Tuy nhiên theo em hiểu nó dường như là quy tắc ngầm rồi.

thtvuf

Xe điện
Chơi bời hay không quá lễ nghi thì sao cũng được, nếu lễ nghi thì phải có dây cột

Bây giờ thật ra lễ nghi cũng có nhiều người không chuộng loại có cột dây. Tuy nhiên theo em hiểu nó dường như là quy tắc ngầm rồi.
Vâng cụ, giày dây trông formal hơn và khi đi vớ bộ vest hoặc âu làm người đi chững chạc và hơi... cứng hơn chút

thtvuf

Xe điện
Hôm nay cu tý đi xem Vina giày về thất vọng bảo size max chỉ có cỡ 43, không có cỡ 44
Nó đi cả thành phố đều không có cỡ này, cuối cùng nó đành lấy 1 đôi oxford da bò vàng sẫm VNXK mới có cỡ 44 và cũng chỉ có 1 đôi.
Kiểu này chắc lại phải mua ở bển gửi về rồi

Captain

[Tịch thu bằng lái]
Cccm cho em tham khảo tý, cu nhớn nhà em năm nay vào ĐH thấy may vest rồi nhưng em chưa biết cậu chàng đi giày gì cho hợp, trẻ trung và lịch sự
E thì ngày xứ toàn đồ tả pí lù gu cũng kém nên lên đây nhờ các cụ mợ tư véo giúp
Em sẵn vodka rồi đây!
Giày thể thao đen hoặc tối màu, đi cho sướng chân. Hoặc giày da đế mềm. Em đi hội thảo ở nc ngoài vẫn chơi vét với đôi thể thao Under Armor đen...

Thanh niên 0 nhất thiết cứ phải giày da đế cứng.

thtvuf

Xe điện
Giày thể thao đen hoặc tối màu, đi cho sướng chân. Hoặc giày da đế mềm.

Thanh niên 0 nhất thiết cứ phải giày da đế cứng.
Vâng cụ, cũng hỏi han và cũng động viên để cu cậu thẩm gu riêng của mình, em em thì gu tạp pí lù không chấp làm giề he he

thtvuf

Xe điện
tiện em cũng hỏi các cụ, đội trẻ này thì đeo đồng hồ gì cho hạp, quartz hay automatic nhỉ