Thành phố Bắc Giang - một góc nhìn năm 2013

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Cụ học khóa bao nhiêu vậy? Em ra trường năm 2002 &lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Các cụ dân trường Ngô thì quá nhiều anh em kết nối ngoài này rồi ạ. Bọn em dân Chuyên ít lắm&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Cảm ơn cụ! &lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Nhà em vưỡn ạ.&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Đúng rồi ạ. Mà em chưa được thưởng thức đâu. Món này nghe như mô tả là trâu vừa thịt xong là chén luôn, vẫn còn giật đùng đùng. Hôm nào về em phải thực tế mới được ^^
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
chú mày chuyên lớp nào? anh lớp 12b khóa 1998-2001 thầy Lưu Hải An chủ nhiệm. (còn trâu giật chú về bg gọi anh bất cứ lúc nào anh cũng mời chú đc, nhà anh sát vách Huy Béo luôn, nhưng không phải trâu vừa thịt đâu, toàn mang từ Phúc Lâm lên)[/QUOTE]

Em sinh năm 83 khóa 99 -2002 thầy Mệnh chủ nhiệm bác volga-lada ạ. Cụ có hay tham gia OF Bắc Giang ko?

"bắc giang từ 1/1/2011 chính thức có núi rồi, có tận 4 ngọn núi của xã Đồng Sơn quê anh chuyển về. giờ gọi phố núi đc rồi."

Em không hiểu lắm nhỉ?

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn

volga-lada

Xe tải
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
chú mày chuyên lớp nào? anh lớp 12b khóa 1998-2001 thầy Lưu Hải An chủ nhiệm. (còn trâu giật chú về bg gọi anh bất cứ lúc nào anh cũng mời chú đc, nhà anh sát vách Huy Béo luôn, nhưng không phải trâu vừa thịt đâu, toàn mang từ Phúc Lâm lên)
Em sinh năm 83 khóa 99 -2002 thầy Mệnh chủ nhiệm bác volga-lada ạ. Cụ có hay tham gia OF Bắc Giang ko?

"bắc giang từ 1/1/2011 chính thức có núi rồi, có tận 4 ngọn núi của xã Đồng Sơn quê anh chuyển về. giờ gọi phố núi đc rồi."

Em không hiểu lắm nhỉ?[/QUOTE]

Tham gia suốt mà, tuần nào chả ra nhà Trung trọc vài lần. Còn gọi Bg là phố núi là vì, năm 2010 chính phủ có nghị định cắt 5 xã về tp Bắc Giang, trong đó Yên Dũng 4 Xã, Lạng Giang 1 xã. Có xã Đồng Sơn huyện Yên Dũng có 4 ngọn núi nằm trên dãy núi Neo, thế nên bọn anh hay trêu mấy ông Thành phố là từ nay anh có núi rồi nhé!
Mà 83 sao lại học khóa 1999-2002?

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn

Em không hiểu lắm nhỉ?
Tham gia suốt mà, tuần nào chả ra nhà Trung trọc vài lần. Còn gọi Bg là phố núi là vì, năm 2010 chính phủ có nghị định cắt 5 xã về tp Bắc Giang, trong đó Yên Dũng 4 Xã, Lạng Giang 1 xã. Có xã Đồng Sơn huyện Yên Dũng có 4 ngọn núi nằm trên dãy núi Neo, thế nên bọn anh hay trêu mấy ông Thành phố là từ nay anh có núi rồi nhé!
Mà 83 sao lại học khóa 1999-2002?[/QUOTE]

Em học muộn bác ạ. Ông Trọc là anh họ em đới. Dạo này ông ấy bận ít lượn OF bác nhỉ? Hôm nào có vụ sum họp cuối tuần ới em nhá. Em cũng chỉ tháng về BG 1 lần thôi nhưng có dịp ngồi với AE là vui lắm

mr_big7890

Xe đạp
bắc giang 1 thời yêu đương của e...hehe...ng yêu cũ ở BG chia tay rồi nhưng giờ vẫn liên lạc vs nhau vì ko quên được :)))

tieuphuong1146

Xe điện
Website
www.artdna-global.com
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br <br />
bắc giang từ 1/1/2011 chính thức có núi rồi, có tận 4 ngọn núi của xã Đồng Sơn quê anh chuyển về. giờ gọi phố núi đc rồi.
Thay` An em toan goi la` anh. Bac nay hon e mot khoa' chac co danh nhau voi lop e 1 lan :)). Hoi xua dang mai me may e hot girl nen e ko dc tham gia vu danh nhau voi lop ly' K8.

longimi

Xe hơi
Cụ Bún Rối giống mấy cậu bạn em, hết năm lớp 11 cũng bị đuổi học nên phải ra HN học tiếp. Em học Ngô Sĩ Liên khóa 92-95 không biết có hân hạnh được biết cụ không?
Cụ cùng khóa với em, em 12d 92-95

volga-lada

Xe tải
Thay` An em toan goi la` anh. Bac nay hon e mot khoa' chac co danh nhau voi lop e 1 lan :)). Hoi xua dang mai me may e hot girl nen e ko dc tham gia vu danh nhau voi lop ly' K8.
lớp anh hồi xưa nghịch nổi tiếng đấy, thầy Lợi khiếp luôn mà. lớp anh mấy thằng Hạnh Hùng, Sơn bốn, Hiếu hậu... chú lớp nào?

tieuphuong1146

Xe điện
Website
www.artdna-global.com
lớp anh hồi xưa nghịch nổi tiếng đấy, thầy Lợi khiếp luôn mà. lớp anh mấy thằng Hạnh Hùng, Sơn bốn, Hiếu hậu... chú lớp nào?
E cũng chuyên lý 99-02 sau bác 1 khóa.

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Hô hô, hỏi mấy ông Hạnh Hùng, Sơn Bốn, Hiếu Hậu chắc cũng nhớ em đấy. Hồi đá bóng cùng suốt mà. Sáng nào mấy ông đấy cũng đá sân Triển lãm cùng em

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Mấy ông này cứ khoe bắc giang. Thế ở bắc giang có biết đặc sản gà chọi sân vận động ko:-))
Em chưa biết món này mụ Tố ạ? Thế....thế...cụ thể ló nà cái gì thế ợ ?? Ái à?

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Vừa rồi em có chuyến đi Tân Yên, 1 huyện của Bắc Giang nên đã tranh thủ chụp choạch được khá nhiều ảnh về con người Bắc Giang. Thi thoảng em lại up lên hầu các cụ nhé, để thớt đỡ bị chìm và cũng là để cái tình yêu với quê hương nó tiếp tục.

Chuyến đi trong vòng 6 tiếng đồng hồ nhưng em cũng có 1 cảm nhận thực sự giờ mới vỡ như này: Con gái quê em xinh thật các cụ à. Em để ý thấy ở đâu cũng có người xinh người xấu, nhưng tần xuất gặp người xinh ở quê em rất nhiều. Em ví dụ 1 bé gái em chụp được ở Cao Thượng- chính xác là chỗ đoạn chợ Cao Xá trên đường đi nhé. Mấy kiểu này hoàn toàn tự nhiên và ko hề diễn. Em ấy ngại ko cho chụp nhưng em cứ giương súng lên bắn thôi. Cả buổi có mấy kiểu em này là ưng nhất ạ

Minhftu

Xe máy
xem topic của cụ, em hứa là năm sau sẽ có hình ảnh về Hà tĩnh quê em! phải công nhân ảnh cụ rất đẹp :)

zin ziếc

Xe đạp
Ảnh đẹp cụ ợ. Nhưng mà em cứ hóng mãi ăn gì, chơi gì, chụp gì ở đây mà hem thấy có. Em chưa đi Bắc Giang bao giờ

crazyspeed

Xe tải
--> trai cầu vồng yên thế, gái nội duệ cầu lim cụ ơi (nhà em ở cầu gồ nhá nên em chỉnh phải chuẩn) :))
bắc giang đây bg đây ! E có 2 năm học sơ tán ở chợ vân phố thắng nên nhắc đến bắc giang là cảm xúc ùa về .ké với cụ vài tấm hình lúc e hàng huơng về bg để tỏ lòng mến mộ .ngã 3 nhã nam đây

rẽ phải đi về " trai cầu gồ yên thế ,gái nội duệ cầu lim " đồn lũy xưa của cụ đề hh thám

bskiemnguyenhn

[Tịch thu bằng lái]
thành phố quê ta có khác đẹp quá cơ,ảnh chổ tượng đài là làng hoa vĩnh linh? và đường tầu bốn mùa xuân, nhớ mãi cái quá gió ,có giàn hoa giun cứ mối hôm chạy qua buổi sáng là thơm phức,có phải không cụ chủ thớt, chúc cụ khỏe pót nhiều ảnh quê hương ta cho anh em thưởng lãm.

Chỉnh sửa cuối:

FunK

Xe máy
Em nghe nói quê cụ có cái đường tàu bốn mùa xuân chuyên cho các đôi tình nhân, giờ không biết còn không cụ?