Thành viên mới Kính chào các Bác

Trungmytu

Xe điện
em ít vào lắm, chúc các bác niềm vui trong OF
câu chuyện của mấy bác này dài nhể, từ tháng 3/2008 đến tháng 9/2009 mới nói được 1 câu :))

Đúng là mấy ông khai quật đồ cổ :21:
Đồ cổ đâu!Bác chủ thớt vào chào thêm lần nữa rồi còn gì!Đề nghị bác pnthanh bố trí đi off với anh em nhé!Hội trưởng danh dự mà mất mặt thế!(b)

pnthanh

Xe máy
Em kính chào các bác thành viên mới và các bác thàn viên lâu năm, em tự nhận thấy mình xe origin chả độ đẹt gì, xấu vãi, công, thêm thứ 7 cứ phải đi làm thành ra thất lễ với các bác mãi thôi. Nhưng thông tin của Hội em vẫn follow đều đấy ạ. (b)(b)(b)

Trungmytu

Xe điện
Em kính chào các bác thành viên mới và các bác thàn viên lâu năm, em tự nhận thấy mình xe origin chả độ đẹt gì, xấu vãi, công, thêm thứ 7 cứ phải đi làm thành ra thất lễ với các bác mãi thôi. Nhưng thông tin của Hội em vẫn follow đều đấy ạ. (b)(b)(b)
Xe không độ giờ là đỉnh cao đấy ạ!:)

quoangdungoto

[Tịch thu bằng lái]
em chào các bác em đọc bài của các bác hoài mà chẳng biết làm thế nào mà vào chò chuyện cùng các bác được và sau một thời gian miệt mài tìm hiểu và cuối cùng em cũng gặp được các bác em vui lắm có gì các bác chỉ bảo e với nhé để cùng các bác trên khăp nẻo đường ///(l)

quoangdungoto

[Tịch thu bằng lái]
chào bác bác lấy CRV ở honda nào vậy và của bác là xe nhập khẩu hay xe liên doanh trong nước vậy CRV của bác chạy thì ổn quá rồi và chỉ cần gián kính cách nhiệt la đủ rùi:101:

kaniered

Đi bộ
cám ơn các bác nhiều nhé, em la ma mới nên đang tập đi. hi hi hi. chúc cho OF của chúng ta ngày càng phát triển nhé.