Thất vọng OF

Trạng thái
Thớt đang đóng
htrc e bảo 1 ông là nói được bằng chứng ko hay mõm mà cũng bị xì hơi lốp, câu này quá bình thường với giới trẻ bây giờ, các bác admin già rồi đâm ra khó tính, cơ mà sân chơi của các bác thì các bác đe sao thì nghe vậy thui, chứ còn cách nào khác đâu. ;))

Gia Bảo Anh

Xe buýt
Khi nói chuyện mà muốn người khác tâm phục khẩu phục:
- Tiếp chuyện đàn ông: cần logic, không cần tình cảm.
- Tiếp chuyện phụ nữ: cần cảm xúc, không cần lý lẽ.
- Tiếp chuyện người già: cần tôn trọng, không phải đúng sai.
- Tiếp chuyện người giàu: khen thẩm mỹ, đừng khen nhiều tiền.

Diễn đàn cả triệu thành viên, hàng ngày Min Mod phải xử lý hàng trăm trường hợp, để làm cho từng trường hợp member "tâm phục khẩu phục" là chuyện bất khả thi. Cho nên cứ đúng nội quy mà thực thi.
nhất trí với Cụ

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
https://github.com/sonvirgo/4G-Circumvent
Website
github.com
Tôi ít khi bày tỏ chính kiến, nhưng đã nói là theo đến cùng! Ông @OF - 141 đưa căn cứ việc xịt lốp tôi vừa rồi ra đây, đừng có cái kiểu 1 chiều, chém người sau lưng bịt họng ko kịp kêu thế!
Diễn đàn này ko có member thì các ông tự chơi à?! Dù tôi chỉ là 1 cá nhân, ko có cũng ko sao nhưng khuyên các ông xem lại chất lượng bài của mấy năm gần đây mà làm ăn cho dân chủ đi!
Cụ cứ nộp tiền vào of mua tk KDCN đê, cụ thành thượng đế luôn :D

Tự sinh tự diệt. Chất lượng cần qué, chỉ đạo đức thôi
Văn hay, nhưng cõi of biết sao liền ông hay liền bà ? Già hay trẻ ? Giàu hay nghèo ?
Lên diễn đàn là chỗ giải trí, ko phải kiếm xèng. Vì thế mà phải căng đầu để phán đoán nick này là dạng gì thì mệt mỏi thật.
Cuộc sống đôi lúc cần 1 câu chửi thề, một chút sẵng gọng vừa là để giải tỏa cảm xúc, vừa là để nhấn mạnh. Ở ngoài xh còn có lúc như thế. Tưởng ở cõi online phải tự do hơn ai dè còn quá tội. Động 1 tí là chẹn họng rồi dọa bem, khắc nghiệt hơn Bắc Triều.
Mỗi nick dù ẩn danh nhưng đằng sau là 1 người. Chẳng ai muốn viết tâm huyết để rồi ngược 1 chú admin nào đó là bem. Một mớ lộn xộn già trẻ, lớn bé ngu dốt hay trí tuệ chẳng khác gì nhau chỉ có quyền lực của mấy chú cờ đỏ là số 1.
Tự sinh tự diệt.
Vãi, thế này là bị xì lốp. Đúng là hơn phát xít :))
Với những còmnày cùng lịch sử sai phạm, xét thấy cụ không phù hợp với môi trường OF, vậy chào cụ nhé!
Tất cả thắc mắc, khiếu nại về việc này không được chấp nhận; các nick thắc mắc, khiếu nại sẽ bị ban vĩnh viễn mà không cần thông báo!

Trần Đoành.

Xe container
Nhiệt độ càng ngày càng tăng, em dự là lại một số xe bị xì hơi tháo bánh, tịch thu bằng lái :-o

Đông86

Xe điện
Thất vọng với OF là có.
Quy định OF là ko tổ lái về VN, OK thôi, đồng ý thôi. Nhưng nói chuyện quốc tế ko có liên quan gì đến VN thì kiểm duyệt còn kinh hơn, cấm đoán còn kinh hơn. Sao vậy?
Bỏ đi diễn đàn khác là có.

Cụ câu chữ quá, chả nhẽ đống chí xóa thớt em xong nhắn em là tôi vừa xóa thớt ông nha
Chuyện 4-5 năm rồi em cũng chả cố vương vấn lưu giữ làm gì chỉ cần có thêm chút vốn sống cho bản thân là đủ cụ à
Cụ không chịu nêu ra bằng chứng là cụ tự từ bỏ quyền lợi, mà nếu muốn thật sự không vương vấn thì xoá còm kia đi cụ nhé.

Đại Bàng Xuống Núi

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
chã chiếc gì đó cũng là người cả thôi, được thuê, giao việc làm gì đó nên chã thì họ cứ tuân theo quy định của diễn đàn mà quy định thì có cái rõ cái không, mà nguyên tắc là quy định được viết để người ta chỉ hiểu một cách duy nhất, cái này đến nhà nước có khi còn chả làm hết được nói gì đến 1 công ty, 1 diễn đàn.
Trình độ của chã nhiều khi còn kém rất xa thành viên dẫn đến họ cũng không hiểu hết được vấn đề, nên các cụ cần thông cảm và không chấp vặt.
Đoạn trên cụ nói ok nhưng đoạn dưới nói không đúng
Trình độ dựa vào j mà cụ bảo họ ko bằng thành viên, căn cứ vào Tiền, vị trí, công việc hay j??
Em gặp nhiều thành viên có tiền nhưng cư xử kém văn hoá và nhiều thành viên có tiền cư xử rất ok tuyệt vời, e gặp nhiều thành viên chắc chắn hơn cụ vì em bán đồ golf cao cấp mấy năm gặp mấy trăm rồi

Trần Đoành.

Xe container
Thất vọng với OF là có.
Quy định OF là ko tổ lái về VN, OK thôi, đồng ý thôi. Nhưng nói chuyện quốc tế ko có liên quan gì đến VN thì kiểm duyệt còn kinh hơn, cấm đoán còn kinh hơn. Sao vậy?
Bỏ đi diễn đàn khác là có.
Cụ lại định làm cháng xỹ Kinh Kha một đi ko trở lại à, cõi OF này em phục nhất khí tiết của gã Bình Minh Biển (Biển thọt) tuẫn tiết để giữ khí phách thôi :))

Đại Bàng Xuống Núi

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
ối zời ơiii, :((
Mang tiếng ko đc miếng
E mua mấy năm rồi mà vẫn bị nhắc nhở và có đợt năm ngoái bị khoá nick 15 ngày vì nói đùa quá đà
E phải dùng nick phụ vào up bài và giải thích bị tạm khoá Nick vì tranh luận chính trị quá đà chứ ko phải bán sai j mà bị khoá
về sau e tranh luận chính trị phải dung Nick phụ,
Mod nào vào xem e nói ko đúng vụ bị khoá nick Kinh doanh chuyên nghiệp thì khoá nick này của em luôn đi , ko lại bảo em chém gió

ĐẾN EM ĐÓNG TIỀN CÒN BỊ KHOÁ MÀ VẪN VUI VẺ THÌ CÁC CỤ CŨNG NÊN CHẤP NHẬN KHI SAI ĐIIIIIIIII

Mấy ông chã có nick định danh mặt mũi ngoài đời rõ ràng mà "dám" xóa bài ban nick em đánh giá tuyền ông dũng cảm, chắc võ giỏi với cứng lắm nhỉ, chứ em thì chịu =D>

Các bác lúc nào rảnh chia sẻ thêm các tình tiết giải quyết "ân oán" offline thì hay quá!
Hình như em chưa bem cụ phát nào
Hay hôm nay thử phát để được tiếng dũng cảm nhỉ, chứ võ vẽ em có biết gì đâu, lại già khú rồi

matizvan2009

Xe ba gác
Bác cho em hỏi ngoài lề chút, phí bôi trơn với đặt cọc bn, tiến độ tt như nào, và tổng thiệt hại bn để em còn liệu :)) :)):))
Thì đúng giá: 2 năm thu nhập (chính thức) thôi. Nhiệm kỳ 5 năm, bỏ 2 năm thu nhập, khoản kiếm thêm thì cỡ 2 chục năm thu nhập trong nhiệm kỳ là ấm thân.

Cụ Đại Bàng bị em bem khi đang là nick KDCN đấy cụ.
BĐH bọn em luôn hướng tới xử lý đúng người,đúng việc và không có vùng cấm
ối zời ơiii, :((
Mang tiếng ko đc miếng
E mua mấy năm rồi mà vẫn bị nhắc nhở và có đợt năm ngoái bị khoá nick 15 ngày vì nói đùa quá đà
E phải dùng nick phụ vào up bài và giải thích bị tạm khoá Nick vì tranh luận chính trị quá đà chứ ko phải bán sai j mà bị khoá
Chuẩn rồi, em bem cụ trong thớt nói về Công an

Trạng thái
Thớt đang đóng