Thay chân dài cho X5 3.0si E70

gia muoi

Xe máy
Không có số của bác Nghĩa vậy nếu bác bán em X5 3.0 thì cho em xin giá vào inbox hoặc số 0915199008 nhé. Tks bác

hoanganh1985

Xe hơi
Bản full full full giờ tâm bảo tiền các cụ nhỉ.
Em đang muốn nhảy hố vôi

billnantes

Xe container
Không có số của bác Nghĩa vậy nếu bác bán em X5 3.0 thì cho em xin giá vào inbox hoặc số 0915199008 nhé. Tks bác
em có 3.0/2007 xe chăm rất kĩ...bản tương đối full của 3.0

Michaelmainx

Xe hơi
X5 của em tự nhiên đèn cá vàng nổi, cốp điện sau không bấm lên xuống điện đc phải kéo tay, em vừa mới sử dụng được 1 tuần, đời 2010 bản 3.0si, xin chỉ giáo các cụ ạ?

bomlong

Xe tải
Thứ bảy buồn "tình" nghĩ đến chút "ngoại". Dắt vợ 2 ra ngoài đi làm một vòng và quyết định phẫu thuật chân: giữ nguyên cỡ lazang 19inch, lốp runflat 255/50/R19, cất lazang theo xe hình chữ Y, lên vành lazang mặt phay, lòng sơn đen.
Kết quả là đây ạ:

Nguyên nhân dẫn đến phẫu thuật chưn dài đây ạ:

Các cụ thấy chân mới thế nào ạ?
Em đang muốn đổi màu lòng lazang từ màu đen sang màu bạc hoặc màu lông chuột. Không biết như thế có hợp hơn không nhỉ?
Em show một ít ảnh khoe vợ 2 nhà em: BMW X5 3.0si E70 VIN 2008, FULL FULL FULL OPTIONS, sx 4.2008 tại Mỹ, nhập thẳng cẳng về đk 10.7.2008 tại Việt Nam!!!

Guốc chữ Y 19inch cũ của em nó đây ạ:

Tỳ tay bên lái nơi có độ hao mòn kha khá sau một thời gian sử dụng. Vẫn bóng lộn, sáng choang, đúng chất da gái Đức luôn ạ!

Ghế bẩn nhất, nhàu nhĩ nhất trên mỗi chiếc xe và trên xe em đây ạ!!!

Nút bật tắt các chế độ đèn và nút bật tắt HUD trên kính lái...

Ghế thế thao Boeing và các chế độ điều chỉnh, bơm ghế và nhớ vị trí ghế.

Các nút điều khiển hệ thống điều hòa, quạt ghế, sưởi ghế ở hàng trên cùng bên trái và bên phải cho ghế lái và ghế phụ.
Ổ đĩa CD hàng thứ 2, ổ đĩa DVD GPS cho navigation, đĩa MP3, CD... hàng thứ 3.
Và hàng cuối từ trái sang: active seat (nút bật-tắt chế độ massage mông) ghế lái), nút hỗ trợ đỗ xe, DTC, đổ đèo, mở cốp điện...

Màn hình rộng hiển thị thông tin và media. Em đã coding hệ thống DVD của xe em nên giờ vừa chạy vừa xem DVD thoải con gà mái mà không bị Video OFF mỗi khi vào số và chạy. Trên nóc là em để cái đế xạc Sony Z chạy Android đã cài Torque Pro, BMWhat (đọc, xóa lỗi, coding...) cùng rất nhiều phần mềm hỗ trợ chạy xe!!!

Cần số-chỗ "bẩn nhất", mòn nhiều nhất trên xe keke: cần số điện tử có chế độ sport, phanh tay điện, chế độ phanh tự động Auto H, nút điều chỉnh Menu, hốc để Iphone (designed for)... Các nút bấm vẫn nét căng sau gần 7 năm sử dụng và vận hành trên tổng quãng đường 103.564km, tính đến ngày 3.5.2015! Phần nắp nhựa có phủ cao su non có đôi chỗ đã bị sùi do điều kiện nhiệt đới nóng ẩm ở xứ Việt.

Ổ DVD 6 đĩa thuộc gói Premium Sound Package trong hộc để găng tay phía trước ghế phụ.

Màn hình em đang chạy nhạc MP3 từ USB cắm trong hộc để đồ giữa ghế lái và ghế phụ. Xe em có trang bị đủ bluetooth, AUX In ở hộc để đồ giữa ghế lái và ghế phụ và AUX REAR dưới đầu DVD trước hàng ghế thứ 2.

Đồng hồ hiển thị trên tableau: ODO chính xác từng km, em đã coding để hiển thị tốc độ bằng số đỡ phải nhìn vào đồng hồ kim vừa miles vừa km dễ nhầm lẫn, lượng tiêu thụ nhiên liệu là 12,5l/100km trung bình cho quãng đường 865,2km với tốc độ trung bình 37km/h, còn nếu vận hành ở tốc độ 41,8km/h thì chỉ hết có 11,6l/100km trung bình trên quãng đường 786km đã chạy từ khi em reset lại Trip Computer. Xe đang hiển thị chế độ chạy SPORT (em thấy đi êm hơn chế độ NORMAL rất nhiều nhiều ợ). CHECK OK... ALL is always OK!!! No faults. Hehe

Rèm cửa che nắng 2 hàng ghế sau và tựa tay!

Cốp sau khi hạ hàng ghế thứ 3 (có điều hòa và chính ghế đến hàng ghế chót luôn ợ!)

Nút đóng-mở cốp điện cửa sau ạ!

Toàn cảnh hàng ghế thứ 2 với đầu DVD, màn hình video, điều khiển điều hòa, quạt gió, hệ thống âm thanh, AUX REAR phát trên hệ thống loa chính toàn bộ xe. Hệ thống điều hòa hàng ghế thứ 2 và thứ 3 điều khiển tắt-mở được từ Menu bên cạnh ghế lái!!!

HUD hiển thị tốc độ, cruise control, tốc độ cài đặt và các lỗi cảnh báo (nếu có), bản đồ navigation trên kính lái...

Mặt trước cánh phụ với đèn, rửa đèn pha tự động, đèn sương mù và hốc gió cản trước...
Mời cả nhà OF thưởng lãm ạ!
Thân ái
Tuấn Nghĩa VOV
Phải noia cụ có con mắt nhìn chân quá , lên bộ mâm mới đang từ X5 giờ nhìn như kia caren nhinh dang hẳn con xe

chipkeyes

Xe hơi
Xe hơn 10 năm mà thiết kế vẫn hiện đại các cụ nhỉ? Chả bị lỗi mốt :) Trông ngon hơn nhiều xe bây giờ.