Thảo luận Thay đèn pha halogen bằng LED

Cos thay bóng có sáng hơn không ạ
Bản thân bi của bác sử dụng lâu ngày nên cũng kém nhiều rồi núp bi lại là núp Vân ánh sáng cản khá nhiều
Nếu có thời gian rảnh nhiều cụ nên thay luôn bi cos sang bi led có 2 chế độ pha cos luôn
Có thể còn k cần thay bóng led pha cũng được

longthang

Xe buýt
Bản thân bi của bác sử dụng lâu ngày nên cũng kém nhiều rồi núp bi lại là núp Vân ánh sáng cản khá nhiều
Nếu có thời gian rảnh nhiều cụ nên thay luôn bi cos sang bi led có 2 chế độ pha cos luôn
Có thể còn k cần thay bóng led pha cũng được
Em cảm ơn cụ ạ

Tuanledt2

Xe buýt
Website
ledt2.com

BinhminhSG

Xe đạp
tiền nào của đấy cụ ạ, giá chát đi kèm chất lượng và ổn định. Lên đèn 1 lần để lần sau ko phải nghĩ về nó nữa.
Đợt trước tôi có mua hàng của cụ trên Lazada, để ít hôm nữa rảnh mua thêm mấy cái led nội thất với đèn lùi.

Tuanledt2

Xe buýt
Website
ledt2.com
Đợt trước tôi có mua hàng của cụ trên Lazada, để ít hôm nữa rảnh mua thêm mấy cái led nội thất với đèn lùi.
Cám ơn cụ, bên e chuyên đèn philips chính hãng nên cụ có nhu cầu ủng hộ bên em.

cargoman

Xe điện
Các cụ chuyên gia cho em xin giải pháp tăng sáng cho Kia Forte ạ. Thay cái gì và giá rổ thế nào? Cảm ơn các cụ.

Camry270772

Xe tải
Led lùi kết hợp với đèn soi biển số cũng Led nữa sáng tương đối tốt. Cụ chọn loại led kiểu có pha cho ánh sáng nó đi xa.

nguyenx

Xe điện
Xe cụ pha cos chung 1 bóng chân HB3, lựa chọn tốt nhất cụ thay xenon là hợp lý, chi phí thấp hiệu quả cao. Chóa xe cụ ko hợp cho lắp bóng led kể cả hàng của philips. Cụ muốn thay led chỉ có thay cả cụm bi led thì mới đủ sáng được.
Cháu muốn thay H4 cho cái xe spack cỏ thì có loại nào hiệu quả Cụ cho cháu vào hòm thư nhé.

Tuanledt2

Xe buýt
Website
ledt2.com
Mor choá thường chỉ thay bóng dùng loại gì sáng tốt mà cắt đẹp bác
chóa thường cụ tham khảo mẫu philips essential Gen2, giá tốt lắp đặt như zin, cắt sáng tốt ko gây chói cho xe đối diện, độ sáng gấp khoảng 2 lần bóng zin. Cụ thích màu vàng nữa có thể tham khảo thêm mẫu ultra view fanless +250% lắp cũng rất ok đó ạ.

Tuanledt2

Xe buýt
Website
ledt2.com
Cháu muốn thay H4 cho cái xe spack cỏ thì có loại nào hiệu quả Cụ cho cháu vào hòm thư nhé.
Chóa spark chân H4 pha cos chung 1 bóng, phía sau đèn là chụp cao su nên lựa chọn tốt nhất cụ lắp loại có lá tản nhiệt, loại có quạt lắp sát chụp cao su sẽ không tản nhiệt được. Mẫu tản nhiệt lá bên e có Ultra view cụ tham khảo nhé.

Tuanledt2

Xe buýt
Website
ledt2.com
Các cụ chuyên gia cho em xin giải pháp tăng sáng cho Kia Forte ạ. Thay cái gì và giá rổ thế nào? Cảm ơn các cụ.
xe cụ cos chân H7, pha chân H1 đều là chóa phản xạ thông thường không có bi cầu, lựa chọn đơn giản nhất xe cụ lắp cặp đèn philips essential gen2. Lắp đặt hoàn toàn như zin, ko cắt nối gì, độ sáng gấp khoảng 2 lần bóng zin và quan trọng cos cắt sáng tốt ko gây chói cho xe đối diện, pha gom sáng như zin.