Thay đổi giao diện

Vietinco

Xe tăng
Sau một thời gian tham gia OF em thấy BĐH luôn tìm cách thay đổi giao diện và nâng cấp diễn đàn , cũng có thể thành viên mới trong BĐH muốn khẳng định cái tôi , khác lạ nhưng với tư cách cá nhân em nhận thấy đều chưa đáp ứng được tiêu chí vì cái chung nhất quán trong diễn đàn là dễ tham gia, dễ hoà đồng. Mọi sự thay đổi từ trước đến nay đều gây sự bức xức cho mọi thành viên OF . Cá nhân em muốn BĐH phải nhất quán, thống nhất xây dựng và phát triển diễn dàn theo chiều hướng nhất định. Khi đã có phưong thức thay đổi giao diện hoặc nâng cấp diễn đàn cụ thể mới mang ra chuột bạch, Cứ như thế này dăm bữa nửa tháng lại thay đổi nhưng lại chẳng phát triển được thêm gì rồi quay lại máng lợn cũ em thất mất thời gian và gây bức xức cho các thành viên.
Có vài ý kiến đóng góp mong BĐH để tâm

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Em chưa hiểu ý của bác! thay đổi giao diện OF?

Theo em được biết thì giao diện OF sử dụng trên máy tính luôn luôn được BDH cố gắng hết sức để giữ lại tính truyền thống của OF kể cả sau những lần nâng cấp phiên bản VBB mới. Trong khi đó theo nhu cầu phát triển, các thiết bị di động được các OFers sử dụng nhiều, BDH đã cố gắng để phục vụ tốt nhất OFers khi truy cập OF bằng cách up bản mobile pro (dành cho các thiết bị di động đời mới) và mobile classic (dành cho các thiết bị di động có trình duyệt cũ). Nếu ko thích giao diện mobile thì các bác hoàn toàn có thể lựa chọn style cho mình ở phía dưới cùng bên trái. tks all

Cảnh sát G.T

Xe điện
Em dang dung may Samsung Galaxy Tab truy cap qua mang 3G. Truoc day em van vao binh thuong, giao dien cung nhu cach go van ban nhu may vi tinh, tu sang den gio em thay giao dien thay doi, khong danh duoc tieng Viet co dau. Mid-Mod chi cho em cach cho no quay lai nhu truoc voi! Cu nhu nay chac em khong the luot OF dc nua roi!

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Em dang dung may Samsung Galaxy Tab truy cap qua mang 3G. Truoc day em van vao binh thuong, giao dien cung nhu cach go van ban nhu may vi tinh, tu sang den gio em thay giao dien thay doi, khong danh duoc tieng Viet co dau. Mid-Mod chi cho em cach cho no quay lai nhu truoc voi! Cu nhu nay chac em khong the luot OF dc nua roi!
Khả năng cao máy của cụ tự động sử dụng bản mobile pro, nếu đúng bản này thì cụ kéo hết xuống dưới, cụ sẽ nhìn thấy chữ "Full site" bấm vào đó sẽ trở lại giao diện chính của OF.

Cảnh sát G.T

Xe điện
Em chỉnh lại được rồi!
Hóa ra chọn Full site nó sẽ quay lại giao diện như máy tính! Phức tạp quá! Giao diện cứ tự động như trước có phải hay hơn không!

Cảnh sát G.T

Xe điện
Khả năng cao máy của cụ tự động sử dụng bản mobile pro, nếu đúng bản này thì cụ kéo hết xuống dưới, cụ sẽ nhìn thấy chữ "Full site" bấm vào đó sẽ trở lại giao diện chính của OF.
Bác cho em hỏi thêm tí: Trình duyệt Firefox trên điện thoại của em khi đăng nhập không đánh được tiếng Việt, ví dụ như nickname của em! Có cách nào để gõ được tiếng Việt không bác?