Thay đổi La răng cho Lac SE

meo hoangkt

Xe tải
Em khoe tí.
Em thấy xóm nhà mình đi Lac SE ngoài đường toàn để vành nguyên bản và la răng nhựa . Chả là ngay khi mua em đã đặt vấn đề này với bên bán nên khi chưa lấy xe em đã hoán đổi vành gốc lấy vành Larang. Tất nhiên là phải thêm 1 củ 1 vành đấy các cụ ợ.
Em up tí ảnh cho cả nhà ngắm nhé
http://i299.photobucket.com/albums/mm307/anhtuandeton82/06072010001.jpghttp://i299.photobucket.com/albums/mm307/anhtuandeton82/06072010.jpg

Em thấy đẹp. Nhưng có mấy cụ ngoài đường hỏi sao em ko thay logo Deawo mà lại để chữ thập. Xin thưa là : Cuối năm nay GM sẽ thay toàn bộ logo , nhưng hiện tại em cứ để chữ thập phòng trước. nên nhìn thẳng là LAC nhập, nhìn ngang có khi lại ra Cruze ý chứ.;;)

Mấy hôm nữa em định làm thêm

1/ Thay ghế giả da (nhưng phải lé màu giống taplô cơ (xám + ghi). Hiện tại màu của ghế nỉ cũng rấ đẹp nhưng chẳng may F1 mà Arsen Nôn thì chết em.
2/ Mua thêm cái tựa tay phải. Hiện tại SE chưa có. Em sẽ chế cho bằng được.
3/ Lắp đèn gầm. Hôm qua vào Gara , nó nói 3,2 củ .
Ko hề bị vấn đề hỏng sensor điều hòa như 1 số cụ đã nói. Vì khi thao tác lắp nhớ ko được vứt cái núm của sensor hay sao ấy.Em đang băn khoăn vì 3,2 củ thì mắc qua.
Còn về vụ SE nhà mình ko có USB thì em chẳng lo. em về tự load Mp3 vào đĩa CD, burn 2 phút là xong (mua đĩa trắng có 3K thôi). nghe loa đập tưng bừng. hay lắm.

Em khoe tí. Các cụ ném gạch đê.........=))=))=))=))=))

5491

Xe tải
Thêm tí ảnh đê, viết nhiều đọc mỏi mắt khó hình dung quá cụ ạ!!

meo hoangkt

Xe tải
em gửi link ảnh rồi. Em chưa biết cách nào để paste ảnh lên Thớt luôn

tuxedo_hmt24

Xe tăng
thay toàn bộ logo Deawoo ở trước và sau thành Chevolet thì hết bao nhiêu vậy các cụ ơi?

meo hoangkt

Xe tải
Ý tưởng đó đổi toàn bộ logo của cụ hiện tại chủ quan em thấy chưa hợp lý.
Lac nhập chất lượng ngon hơn nhiều. Hiện tại cụ nào mua Cher Cruze em nghĩ là do thích cái thương hiệu thôi.
Nhìn ngoài đường DEAWOO LAC 2010 hoành hơn nhiều.

tuxedo_hmt24

Xe tăng
Ý tưởng đó đổi toàn bộ logo của cụ hiện tại chủ quan em thấy chưa hợp lý.
Lac nhập chất lượng ngon hơn nhiều. Hiện tại cụ nào mua Cher Cruze em nghĩ là do thích cái thương hiệu thôi.
Nhìn ngoài đường DEAWOO LAC 2010 hoành hơn nhiều.
đúng ạ, deawoo là của hàn còn Chevolet là nhãn hiệu của Mỹ mà cụ dù cho nó chá khác gì nhau. Nhưng e thấy ngoài cái thương hiệu thì thẩm mỹ của nó cũng hơn nữa, chắc nhiều cụ như e!

meo hoangkt

Xe tải
đúng ạ, deawoo là của hàn còn Chevolet là nhãn hiệu của Mỹ mà cụ dù cho nó chá khác gì nhau. Nhưng e thấy ngoài cái thương hiệu thì thẩm mỹ của nó cũng hơn nữa, chắc nhiều cụ như e!
DEAWOO nghe là Hàn nhưng nó chết lâu rồi cụ ơi. Mua đi bán lại mấy lần roài.
Em cũng thích cái chữ thập lắm. thế mới nói là thời điểm này. Sang năm sau thì nhà ta đi thay logo nhiều lắm. Lúc đó thì có Chervy 2011 Nhập rồi.

zizou2006

Xe tải
Em khoe tí.
Em thấy xóm nhà mình đi Lac SE ngoài đường toàn để vành nguyên bản và la răng nhựa . Chả là ngay khi mua em đã đặt vấn đề này với bên bán nên khi chưa lấy xe em đã hoán đổi vành gốc lấy vành Larang. Tất nhiên là phải thêm 1 củ 1 vành đấy các cụ ợ.
http://i299.photobucket.com/albums/mm307/anhtuandeton82/06072010001.jpghttp://i299.photobucket.com/albums/mm307/anhtuandeton82/06072010.jpg

Em thấy đẹp. Nhưng có mấy cụ ngoài đường hỏi sao em ko thay logo Deawo mà lại để chữ thập. Xin thưa là : Cuối năm nay GM sẽ thay toàn bộ logo , nhưng hiện tại em cứ để chữ thập phòng trước. nên nhìn thẳng là LAC nhập, nhìn ngang có khi lại ra Cruze ý chứ.;;)

1/ Thay ghế giả da (nhưng phải lé màu giống taplô cơ (xám + ghi). Hiện tại màu của ghế nỉ cũng rấ đẹp nhưng chẳng may F1 mà Arsen Nôn thì chết em.
Ko hề bị vấn đề hỏng sensor điều hòa như 1 số cụ đã nói. Vì khi thao tác lắp nhớ ko được vứt cái núm của sensor hay sao ấy.Em đang băn khoăn vì 3,2 củ thì mắc qua.
Còn về vụ SE nhà mình ko có USB thì em chẳng lo. em về tự load Mp3 vào đĩa CD, burn 2 phút là xong (mua đĩa trắng có 3K thôi). nghe loa đập tưng bừng. hay lắm.

tks cụ, lazang cụ đẹp, chuẩn mực ko quá cầu kỳ, giá cả hợp lý
tiếc rằng em chayj 2 tháng roài, bg đổi chắc giá cao
hehe, với lại cụ lấy màu xám à, hay thiệt, e thích cái màu này lắm cơ , mỗi tội gấu nhà em không thích nên thôi em cũng đành chiều vì tất cả cái khác em đều được chọn...heheh
chúc cụ yêu vợ 2 nhiều!
voka cụ fát!

letrung2009

Xe buýt
Em khoe tí.

Cụ thay larang đúc ở đâu vậy? e sắp lấy Cruze 1.6 nên định thay đấy!

phong thuy

Xe đạp
xe em cruze 1.6 co thay duoc k ha cu chu thot

phong thuy

Xe đạp
cu thay o dau vay cho e sin cai dia chi hom nao di thay k sap mua mua roi di ban vanh cu cac cu day k doi cho lai mat chau bia;))

meo hoangkt

Xe tải
Em mua ở chỗ 120 Khuất Duy Tiến. HN.

Tiếc quá ko nhớ tên cửa hàng và số đt. Chỉ biết đó là ch đồ chơi xe hơi nằm cạnh ngõ 120 luôn.
Theo em xe mình 15" thì mua 5 cánh to là hợp lý nhất. mua loại nhiều cánh thì trông ko hợp vì các cánh bé tẹo.ko sang.
Đổi logo DEA hay Cher là tùy bác

BARCA

Xe tăng
cac bac cu qua e.184 TRAN QUANG KHAI,gia ro e de re cho,vut lai lazang sat.cac them 900 k/ 1 chiec.0906003484
Các cụ cho em hỏi ngu tý: Nguồn gốc xuất xứ, thứ hạng cao thấp thế nào mà em thấy giá mỗi chỗ 1 kiểu thế ạ. Các em nó là hàng nhập khẩu, trong nước hay bên anh Tưởng Giới Thạch ạ

Dragon 29N-4134

Xe đạp
thua bac,nhug cai vanh nhai' theo kieu zin deu la vanh cua MAO TRACH DONG thoi bac,haha,chug no' boc' fet' bac hag nay hag no de lam gia' thoi.bac thu bao no mag giay to xuat' xu' cua vanh day' ra xem nao,hihi
E cung muốn thay lazang cho SE nhà em. Kụ cho e hoi về hàng của kụ: xuất xứ, xin kụ tí ảnh, có loại zin của Cruse ko ạ. Ngoài ra Kụ có lọai 17 inch zin của CDX ko ạ, cũ cũng được ạ (e thay cả lốp luôn). Tks

cathymeo

Xe buýt
E cung muốn thay lazang cho SE nhà em. Kụ cho e hoi về hàng của kụ: xuất xứ, xin kụ tí ảnh, có loại zin của Cruse ko ạ. Ngoài ra Kụ có lọai 17 inch zin của CDX ko ạ, cũ cũng được ạ (e thay cả lốp luôn). Tks
Em cũng có nhu cầu thay la zang cho Lac SE và cũng muốn hỏi như bác Dragon ạ? cụ cho thêmtý thông tin và ảnh

VP_Statham

Xe tải
Em cũng xin giá cả và chủng loại vành lazang cho Lac SE của em, các bác giúp em với nhá!

phong thuy

Xe đạp
e hỏi ngu tí thay lz mao trach dong chạy có an toan khong các bác nhỉ vì em thay vanh cho con cup của em đi một thời gian bị vỡ hãi quá:-ss