Thay DVD cho Mazda CX-5

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Hãng có setup cho mình ko cụ hay lại ăn hành
Khoản này thì em cũng chưa rành lắm vì khi xác định lắp DVD này, cụ chủ cũng không cần mấy chức năng kia
Em cũng hóng vụ này. Bác Long Thịnh nghiên cứu làm ổn vụ này anh em CX5 chắc nhiều người có nhu cầu ạ.
Okie cụ...Em vẫn đang trên đà nghiên cứu em này đây
Em cũng đang cực hóng vụ này !!!
Cụ nào có thông tin thì chia sẻ anh em nhá ...
Okie cụ...Em sẽ sớm có phản hồi
Để nguyên DVD oem rồi lắp thêm con audison bit one thì sao hả cụ ?
Như vậy thì ngon quá cụ ơi...Lắp thêm Bitten D là ngon rồi...Em khẳng định âm thanh sẽ khác hẳn đó cụ ơi

BH2H

Xe tải
DVD khuyến mại là hàng khựa, lắp vào nghe phí cả dàn loa bose. Vì cái âm li liền DVD khựa là hàng lởm ko thể nào bằng âm li liền CD theo xe của Japan đc.
Hệ thống tăng âm của CX5 là loại riêng nhé, nó chỉ nhận tín hiệu từ CD/DVD. Thế nó mới kéo được 9 loa. Xe nhà mình lúc mua yêu cầu lắp CD zin, sau này cắm thêm máy nghe nhạc FiiO X5 -->âm thanh thật hoàn hảo.

vdung

Xe hơi
Hệ thống tăng âm của CX5 là loại riêng nhé, nó chỉ nhận tín hiệu từ CD/DVD. Thế nó mới kéo được 9 loa. Xe nhà mình lúc mua yêu cầu lắp CD zin, sau này cắm thêm máy nghe nhạc FiiO X5 -->âm thanh thật hoàn hảo.
Âm ly có ngon mà thằng xử lý tín hiệu số ngu thì cũng thọt cụ ạ, nói chung nghe usb với đĩa CD với thằng DVD cùi này thì ko thể khá được, em chỉ thấy nói cắm ipod vào thì nghe ngon hơn vì nó có sẵn sợi dây đi kèm để cắm 1 công aux, 1 cổng usb cho ipod, chứ chưa thử mấy con digita player như FiiO hay iBasso ... Em có con X3 đang để không, chắc năng x3 với x5 giống nhau thì cụ cắm X5 theo kiểu cổng nào ? , dùng sợi dây nào?

Cop_X9

Xe tải
Âm ly có ngon mà thằng xử lý tín hiệu số ngu thì cũng thọt cụ ạ, nói chung nghe usb với đĩa CD với thằng DVD cùi này thì ko thể khá được, em chỉ thấy nói cắm ipod vào thì nghe ngon hơn vì nó có sẵn sợi dây đi kèm để cắm 1 công aux, 1 cổng usb cho ipod, chứ chưa thử mấy con digita player như FiiO hay iBasso ... Em có con X3 đang để không, chắc năng x3 với x5 giống nhau thì cụ cắm X5 theo kiểu cổng nào ? , dùng sợi dây nào?
Cắm qua cổng USB thôi cụ, cụ mua dây ngoài rồi cắm trong hộc để tay. IPOD thì khiển đc vô lăng còn loại khác phải khiển bằng cơm hoặc cho nó chạy từ đầu đến cuối ạ :|

vdung

Xe hơi
Cắm qua cổng USB thôi cụ, cụ mua dây ngoài rồi cắm trong hộc để tay. IPOD thì khiển đc vô lăng còn loại khác phải khiển bằng cơm hoặc cho nó chạy từ đầu đến cuối ạ :|
Con x5 nó có 3 lỗ: headphone, line out và coaxial, Cụ cắm vào lỗ nào để ra vậy, Line out để xuất nhạc ra ngoài cho âm ly, head phone thì xuất thẳng ra loa.

BH2H

Xe tải
Nhà cháu cắm cổng HP rồi chỉnh volume =2/3. Chứ Lineout thì âm lượng mạnh quá. Sau đó cắm vào cổng aux ở chỗ tì tay. Nghe Lossless tuyệt vời. Để Fader +3 cho loa ghế sau.

cascadabadboy

Xe buýt
Nhà cháu cắm cổng HP rồi chỉnh volume =2/3. Chứ Lineout thì âm lượng mạnh quá. Sau đó cắm vào cổng aux ở chỗ tì tay. Nghe Lossless tuyệt vời. Để Fader +3 cho loa ghế sau.
Phải cắm Lineout thì mới chuẩn cụ à, đầu tư cọng LOD xịn cho touch4 là nghe khá lên ngay!

KimCuong

Xe hơi
Bác cho mấy trăm ảnh cho bọn em ngắm và học tập với.Em cũng chạy cx5 đầu cd theo xe thấy âm thanh hơi kém ạ.

SirDat

Xe buýt
Chán nhể lắp xong mất đi mấy cái auto lock thì chán nhể

Cop_X9

Xe tải
Con x5 nó có 3 lỗ: headphone, line out và coaxial, Cụ cắm vào lỗ nào để ra vậy, Line out để xuất nhạc ra ngoài cho âm ly, head phone thì xuất thẳng ra loa.
Của E CD theo xe ko phai DVD cụ ạ

huybank

Xe hơi
cái DVD theo xe M6 làm hỏng nguyên bộ la Bose luôn cụ ạ, em thử rồi, chán vãi hàng luôn,chất lượng thua cả con M3 em để dàn CD nguyên rin nghe qua AUX, dù loa con M3 của em là hàng bình thường

SirDat

Xe buýt
cái DVD theo xe M6 làm hỏng nguyên bộ la Bose luôn cụ ạ, em thử rồi, chán vãi hàng luôn,chất lượng thua cả con M3 em để dàn CD nguyên rin nghe qua AUX, dù loa con M3 của em là hàng bình thường
dạ em cùng quan điểm với cụ ạ. biết thế lúc lấy xe lấy cd zin hix

drgetz

Xe tải
cái loa bose cx5 cũng lởm không kém, cụ thay dvd xịn vào cho nó phí đi
Báo cáo các cụ em vừa chén CX-5, nhưng tình hình là con DVD khuyến mại lởm quá, phí cả mấy cái loa BOSE các cụ ạ.
Em muốn thay con DVD để nâng cao chất lượng món ăn tinh thần, nhưng em không biết nên thay loại nào. Cụ nào đã thay rồi tư vấn cho em phát.
Thanks các cụ trước và em Vodka đầy đủ ạ.