[Funland] thầy giáo rờ bẹn học viên nữ

tôi yêu ô tô

Xe container
xem clip rồi nghe thêm a trợ lái kia mô tả thì e tin a trợ lái hơn mợ kia, có thể mợ kia hơi thái quá, chắc bị ám ảnh vụ mợ Hùng 200k và mợ Linh nựng ...

tình huống nếu trợ lái đi thực địa khi thấy tình huống học viên thao tác sai, nguy hiểm có khi trợ lái nó nhoài sang ôm cả đùi nhấc khỏi chân ga luôn ấy chứ, hoặc kéo tay trả lái, khi vội có khi còn đụng cả vòng 1

a trợ lái này cũng hơi non, gặp phải học sinh thích mặc đồ kiểu lờ để ngoài quần, vếo phơi ngoài áo thì phải yêu cầu có 2-3 hsinh mới nhận phụ đạo một chuyến hoặc nên thủ thêm cái áo chống nắng, lên xe quẳng sang cho các mợ ấy che bớt ngực bớt đùi đi

phong trào M2 đang lên cao, anh em nên học hỏi cách giữ mình an toàn trước các loại a li mơi mơi =))=))=))
Chắc chú dạy lái cũng hơi xúc động đậy trước ali mơi nên mới thế =))

xeruavang

Xe tải
Bác tài dạy lái xe quen tay. Thấy ai cũng rr.

tôi yêu ô tô

Xe container
Đi xe riêng dạy lái k có phanh tay, k có dán biển tập lái có đúng luật k vậy? Ở nc ngoài bất kể anh đi xe ai, xe phải dán biển có màu khác nhau cho thấy trình độ học.
Còn e biết ông này đi xe riêng lách luật đỡ phải bỏ tiền thuê xe tập lái đây. Nếu tập lái k dán biển tập lái mà không phạm luật thế cái nghị định dạy lái xe để làm gì vậy cụ?
Nước ngoài nào thế Miu? Thế mỗi lần mượn xe đi đâu thì đều phải mang theo cái dán vào biển số à? Giả dụ bạn tôi có bằng lái, đang lái xe, ngồi sau tôi ngứa mồm nói dăm câu kiểu phụ đạo thế là tôi cũng phạm luật à?

Kitcat

Xe container
Mợ ko nhìn còm cụ ấy nói à, đã có bằng lái và đây chỉ là bổ tục thêm cho chắc tay thôi.
Học viên nhận đã có bằng lái nhưng chưa lái xe được. Thầy dạy lái chơi kỳ vậy, dám liều tham gia giao thông trên xe cùng 1 ng đã nhận k dám lái xe? Khởi đầu phải cho lái thử trong sân tập lái, trên xe tập lái xem trình độ thế nào mới tập xử lý tình huống trên đường. Em chờ xem vụ năm ngoái học viên đã có bằng lái xe chưa nhé. ;))
Còn ông này ăn mấy cái tát kia chả giám định được 11% đâu mà đòi ăn vạ. Em cũng chờ ăn vạ xem má có sưng k? Các cụ còm mạnh miệng ở đây, cụ nào xung phong tiếp tục đế vợ, con gái, em gái ra thầy tuấn hai lần scadal sờ đùi dạy nào?

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Nước ngoài nào thế Miu? Thế mỗi lần mượn xe đi đâu thì đều phải mang theo cái dán vào biển số à? Giả dụ bạn tôi có bằng lái, đang lái xe, ngồi sau tôi ngứa mồm nói dăm câu kiểu phụ đạo thế là tôi cũng phạm luật à?
Kiểu này anh em ra đường có tay phải biết giữ, cứ khoanh vào cho chắc, tự dưng có đứa dở nào nó dí vào mình bắt vạ thì may ra còn có người chứng kiến để bảo vệ cho anh em mình

cdcn

Xe điện
Đầu tiên phải giả vờ đập tay vào vai, vào tay, rồi sờ tay, đối tác có cho hay ko, mình cứ ném đá dò đg trước.

Bố ai vào 1 nhát vào đùi cả. :))
Dò rồi, ok hết rồi nên mới sờ vào đến đó, nhưng chắc sờ không đến nơi đến chốn em nó mới cay nên hôm sau quay lại cho ăn guốc :))

tôi yêu ô tô

Xe container
Kiểu này anh em ra đường có tay phải biết giữ, cứ khoanh vào cho chắc, tự dưng có đứa dở nào nó dí vào mình bắt vạ thì may ra còn có người chứng kiến để bảo vệ cho anh em mình
Sau vụ 200k giờ đi vào thang hay đi đâu chị e nhìn đàn ông với con mắt kiểu: dm nó đang tìm cách sờ bím với vếu mình đây, sờ đi bà cho biết....:D

Em đi dạy mời em ăn còn khó, việc đé ó phải sàm xỡ hv nhở.
Dm. Tinh trùng đi lộn mẹ nhên não òi, nhục thậc
Những dạng này phải cho ăn bánh bả thật lực cũng như làm cho nổi tiếng như vụ Linh nựng ấy, để làm gương cho những kẻ khác.

echnikj

Xe container
Tôi bênh ông dạy lái bao giờ nhỉ? Tôi chỉ bảo nên nhìn rộng ra thôi, cái clip bị cắt xén, báo đăng thế kia nếu đúng thì vợ chồng chị kia cũng vỡ mồm.
Cái clip này được 1 "thầy dạy lái" khác đưa lên mạng, chắc chúng nó chơi đểu nhau.

lai thue

Xe điện
Hình như em gái đanh đá kia hoặc người nhà đang diễn trong thớt này, nếu ko phải thì thôi nhưng cũng đừng còm nhé, tính em ko thích cãi nhau với đàn bà đâu, nhất là loại ngang như cua

Thư Hà Đông

Xe hơi
các cụ có vợ đang đi học lái đề phòng mấy ông này nhé >:)
Chẳng biết đầu câu chuyện ra sao, chỉ mở ra xem đã thấy chửi với phang vào mặt vào mũi rồi xung quanh đã thấy các anh hùng bên cạnh:-?:-? Cái mà Mợ này không phải dạng vừa đâu..

xeodau

Xe buýt
Đây mới chỉ là thông tin một chiều, chưa đc nghe hai tai nên e cũng chưa muốn bình phẩm hoặc bênh vực ai, nhưng nếu muốn đề phòng tốt thì các mợ đi học lái xe nên ăn mặc kín đáo, e xin phép lấy tạm một ảnh trên ava của một nick diễn đàn (nếu mợ ấy không đồng ý thì e sẽ xóa), nhìn thế này thì bao nhiêu cụ không này sinh ý nghĩ (chỉ là ý nghĩ thôi) :D

Học lái mà mặc dư lày, em mà dạy lái là em cũng muốn nựng đấy (chỉ là ý nghĩ thôi cụ nhé) @-)

echnikj

Xe container
xem clip rồi nghe thêm a trợ lái kia mô tả thì e tin a trợ lái hơn mợ kia, có thể mợ kia hơi thái quá, chắc bị ám ảnh vụ mợ Hùng 200k và mợ Linh nựng ...

tình huống nếu trợ lái đi thực địa khi thấy tình huống học viên thao tác sai, nguy hiểm có khi trợ lái nó nhoài sang ôm cả đùi nhấc khỏi chân ga luôn ấy chứ, hoặc kéo tay trả lái, khi vội có khi còn đụng cả vòng 1

a trợ lái này cũng hơi non, gặp phải học sinh thích mặc đồ kiểu lờ để ngoài quần, vếo phơi ngoài áo thì phải yêu cầu có 2-3 hsinh mới nhận phụ đạo một chuyến hoặc nên thủ thêm cái áo chống nắng, lên xe quẳng sang cho các mợ ấy che bớt ngực bớt đùi đi

phong trào M2 đang lên cao, anh em nên học hỏi cách giữ mình an toàn trước các loại a li mơi mơi =))=))=))
Ông thầy sợ rồi, nhưng bị con này úp, nó bảo hôm nay nó rủ cả em gái ngồi cùng, nhưng nó lừa ra chỗ vắng để tẩn.
Dù sao phương pháp nhấc đùi lên cũng rất rủi ro, ko an toàn, các ông bổ túc nên nghĩ ra cách khác. Hoặc chỉ nhận bổ túc trên chính xe tập lái của mình.

cuongdiv

Xe container
Học lái mà mặc dư lày, em mà dạy lái là em cũng muốn nựng đấy (chỉ là ý nghĩ thôi cụ nhé) @-)
À không cụ ạ, đấy là xe riêng chứ ko phải học lái, ý e là không nên mặc như vậy khi học lái, dễ gây kích động ạ :D

Hunting

Xe hơi
Đúng là ngang như cua mà ^:)^^:)^

Bát Mã

Xe điện
Tôi ở ngoại ô, nhà xinh, hoa thơm, trái lành !

buikhacthinh

Xe tăng
Có cô vợ đứng đắn thế này cứ kê cao gối mà ngủ :D