[Funland] Thế giới đồng hồ - Bác nào thích ĐH thì vào đây xem, show hàng, xin tư vấn - 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

lx125_black

Xe container
Tầm tiền của em trong vòng 5tr, các cụ xem giúp em dòng Casio có ổn không với.
Em đang ngắm mấy em Casio Edifice :D

an-duong

Xe tải

Nói về Đồng hồ Liên xô phải nói đến thập niên 70-80 của Thế kỷ 20 ngành công nghiệp sản xuất đồng hồ của Liên xô tương tự như đồng hồ Thụy Sĩ, đồng hồ của Liên xô được xuất khẩu đến 70 nước trên thế giới trong đó có Mỹ, Anh, Bỉ, Hy Lạp, Ca-na-đa, Hồng kông… Những thương hiệu nổi tiếng của đồng hồ Liên Xô được bán trong thị trường nội địa và xuất khẩu gồm có (Em viết rõ cả tên đồng hồ bằng tiếng Nga để sau này các cụ tiện tra cứu ):

POLJOT – Полёт – Đội bay

LUCH – Луч – Tia sáng

SLAVA – Слава – Vinh quang

WOSTOK - Восток –Viễn đông

RAKETA – Ракета – Tên lửa

POBEDA – Победа – Chiến thắng

CHAIKA – Чайка – Hải âu

RODINA – Родина – Đất nước

VOLNA – Волна – Ngọn sóng

VESNA – Весна – Mùa xuân

SEKONDA – секунд – Khoảnh khắc

CORNAVIN

ZARIA – Заря - Bình Minh

ZIM – Зим

KIROSKIY - Кировские

KOMANDIRSKIY – командирские – Công vụ

MAYAK – маяк – Ngọn hải đăng

JANTAR - Янтарь – Hổ phách

AGAT – Агат – Đá quý

Còn một số khác em sẽ cập nhật sau…

em bổ xung
CCCP - các cụ cứ phá
he...he.. em té

ngaydoclap

Xe container
Em khoe cái này tí :) cụ nào chơi cái món này thì share đi

phamngocbinh

Xe tải

Nói về Đồng hồ Liên xô phải nói đến thập niên 70-80 của Thế kỷ 20 ngành công nghiệp sản xuất đồng hồ của Liên xô tương tự như đồng hồ Thụy Sĩ, đồng hồ của Liên xô được xuất khẩu đến 70 nước trên thế giới trong đó có Mỹ, Anh, Bỉ, Hy Lạp, Ca-na-đa, Hồng kông… Những thương hiệu nổi tiếng của đồng hồ Liên Xô được bán trong thị trường nội địa và xuất khẩu gồm có (Em viết rõ cả tên đồng hồ bằng tiếng Nga để sau này các cụ tiện tra cứu ):

POLJOT – Полёт – Đội bay

LUCH – Луч – Tia sáng

SLAVA – Слава – Vinh quang

WOSTOK - Восток –Viễn đông

RAKETA – Ракета – Tên lửa

POBEDA – Победа – Chiến thắng

CHAIKA – Чайка – Hải âu

RODINA – Родина – Đất nước

VOLNA – Волна – Ngọn sóng

VESNA – Весна – Mùa xuân

SEKONDA – секунд – Khoảnh khắc

CORNAVIN

ZARIA – Заря - Bình Minh

ZIM – Зим

KIROSKIY - Кировские

KOMANDIRSKIY – командирские – Công vụ

MAYAK – маяк – Ngọn hải đăng

JANTAR - Янтарь – Hổ phách

AGAT – Агат – Đá quý

Còn một số khác em sẽ cập nhật sau…

em bổ xung
CCCP - các cụ cứ phá
he...he.. em té

Sao không tên BURAN nhỉ

tuan281085

Xe cút kít
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net

Poisoner

Xe tăng
đẹp quá cụ ạ! bây giờ cháu muốn mua thì mua ở đâu hả các cụ?
Cụ lên ebay mà tìm, ối cái để lựa chọn, cụ nên nhớ phải là người tiêu dùng thông thái khi mua hàng trên đó :P

nowhereman

Xe hơi
Các cụ sành đồng hồ giải ngố em cái: hôm nay tình cờ click vào cái link Dangquang watch trên vnexpress, thấy quảng cáo toàn đh thật với chính hãng, mà em xem dòng cao cấp như rolex longin hay ca patek... gia chi tầm 2-3 triệu vnd. Rõ là đồ F2 F3 chứ cũng chẳng đuơc F1. Nhưng bên cạnh đó lại có những cái vài chục triệu, có thể là xịn thật. Nhưng thật giả lẫn lộn thế thì ai dám mua? Và chẳng nhẽ các trang mạng đang tiếp tay cho qcao đồ rởm, mà vẫn nói đồ thật lại kg bị xử lý tội lừa đảo

Audioto

Xe tăng
Các cụ sành đồng hồ giải ngố em cái: hôm nay tình cờ click vào cái link Dangquang watch trên vnexpress, thấy quảng cáo toàn đh thật với chính hãng, mà em xem dòng cao cấp như rolex longin hay ca patek... gia chi tầm 2-3 triệu vnd. Rõ là đồ F2 F3 chứ cũng chẳng đuơc F1. Nhưng bên cạnh đó lại có những cái vài chục triệu, có thể là xịn thật. Nhưng thật giả lẫn lộn thế thì ai dám mua? Và chẳng nhẽ các trang mạng đang tiếp tay cho qcao đồ rởm, mà vẫn nói đồ thật lại kg bị xử lý tội lừa đảo
Các trang mạng họ đâu có đi xác minh nội dung quảng cáo. Lại phải làm người tiêu dùng thông thái :)

_HaTroc_

Xe điện
ĐQ toàn fake Cụ nhé ....

Lavenders

Xe tăng
Hôm qua đi dọn nhà hộ bà chị ăn tết, vớ được nàng này nằm mốc meo trong góc tủ.

Thế là a nhô ngay cho bà chị để nhặt về cho gấu nhà mình mang lên đây khoe với các kụ.

ngaydoclap

Xe container
Patek thật làm gì có cái nào giá dưới âm phủ như thế :(

Audioto

Xe tăng
Hôm qua đi dọn nhà hộ bà chị ăn tết, vớ được nàng này nằm mốc meo trong góc tủ.

Thế là a nhô ngay cho bà chị để nhặt về cho gấu nhà mình mang lên đây khoe với các kụ.
Gấu nhà cụ mà đeo cái này thì quá gấu :)

Trạng thái
Thớt đang đóng