The Manor Central Park

Sao bạn nghĩ là mình không có thông tin nhỉ? Bạn có cần bản cứng mặt bằng khu The Manor Nguyễn Xiển này của bên chủ đầu tư không, tôi chụp lại cái của tôi gửi lên cho coi. Tên miền website dự thì tôi cũng có, sắp tới lấy thêm vài cái để chạy.
Bạn có bán dự án này không? Sao cứ thích theo ám account này của tôi làm chi?
Hôm trước hỏi cái Gamuda cụ cũng có quái đâu. Toàn chém. Thế cụ bảo cụ có The Manor thì cụ úp lên đây cho mọi người tham khảo đi, cả ảnh, cả tên miền :D Hay lại bảo sale thì tôi không cung cấp =)))

TanHoangMinhVhs

Xe tải
Hôm trước hỏi cái Gamuda cụ cũng có quái đâu. Toàn chém. Thế cụ bảo cụ có The Manor thì cụ úp lên đây cho mọi người tham khảo đi, cả ảnh, cả tên miền :D Hay lại bảo sale thì tôi không cung cấp =)))
Bạn sao nghĩ tôi không có? Bạn có phải là khách hàng đâu mà tôi phải phục vụ? Vào đây hỏi vớ vẩn. Tôi không có trách nhiệm phải trả lời ai cả. Tên miền định lấy cái nào mà lại nói trước để người khác biết thì toi. Tên miền thương hiệu Gamuda.chấm com của một tay nước ngoài đầu cơ tên miền cách đây rất lâu trước cả khi Gamuda sang VN đang đòi tận gần 1.5 tỉ VNĐ đó bạn, giá trị SEO rất cao; và còn một đuôi khác nữa thuần việt rất ngon đòi cũng rất cao 100 triệu nhưng giá trị SEO không cao. Nói hết tên đẹp ra để IT/SEO hoặc sale nó lấy hết trước thì ăn đất còn đâu tên xịn để làm. Khi nào mình lấy mình sẽ paste tên miền lên cho bạn xem luôn khỏi thắc mắc làm gì. Tiếp theo là phải xem thời điểm nào cần lấy tên miền và làm website chạy dự án. Tên miền thì tôi có đầy, bốn năm chục cái bạn cần những cái nào?

Bạn sao nghĩ tôi không có? Bạn có phải là khách hàng đâu mà tôi phải phục vụ? Vào đây hỏi vớ vẩn. Tôi không có trách nhiệm phải trả lời ai cả. Tên miền định lấy cái nào mà lại nói trước để người khác biết thì toi. Tên miền thương hiệu Gamuda.chấm com của một tay nước ngoài đầu cơ tên miền cách đây rất lâu trước cả khi Gamuda sang VN đang đòi tận gần 1.5 tỉ VNĐ đó bạn, giá trị SEO rất cao; và còn một đuôi khác nữa thuần việt rất ngon đòi cũng rất cao 100 triệu nhưng giá trị SEO không cao. Nói hết tên đẹp ra để IT/SEO hoặc sale nó lấy hết trước thì ăn đất còn đâu tên xịn để làm. Khi nào mình lấy mình sẽ paste tên miền lên cho bạn xem luôn khỏi thắc mắc làm gì. Tiếp theo là phải xem thời điểm nào cần lấy tên miền và làm website chạy dự án. Tên miền thì tôi có đầy, bốn năm chục cái bạn cần những cái nào?
Cuối cùng vẫn chỉ là nói thiên rông hà rài =)) Chốt lại là chả có cái gì để chứng minh bạn nói là thật cả. Sale sáo rỗng !

HiệpKan

Xe tải
căn 150m2 thì giá khoảng bnhieu cụ chủ nhỉ

Tran Thanh Tung

Xe điện
Bên này các sàn vào bán chưa hay vẫn chủ đầu tư trực tiếp bán hả các cụ?
Dự kiến sẽ có 1 vài sàn vào bán.
Còn đến ngày hôm nay, 2/2/2018 thì chưa chỉ định chính thức sàn nào cụ ạ.

nẫu ruột

Xe hơi
Dự kiến sẽ có 1 vài sàn vào bán.
Còn đến ngày hôm nay, 2/2/2018 thì chưa chỉ định chính thức sàn nào cụ ạ.
Vâng nếu cụ có phân phối dự án này thì hi vọng được hợp tác với cụ. Em bên Vietcombank đã triển khai kí kết hợp tác với chủ đầu tư từ năm trước nhưng chưa làm được nhiều dự án này ạ :):):):):)

QuanDuMinh

Xe đạp
Dự án này liền kề thì OK chứ shophouse giá chát quá, theo em các cụ thích shop nên sang bên dự án Athena đại kim của Vimefulland

Tran Thanh Tung

Xe điện
Vâng nếu cụ có phân phối dự án này thì hi vọng được hợp tác với cụ. Em bên Vietcombank đã triển khai kí kết hợp tác với chủ đầu tư từ năm trước nhưng chưa làm được nhiều dự án này ạ :):):):):)
Chắc cụ bên VCB HN, đã ký với bên em rồi. Năm 2018 mới mở bán đại trà. Cụ cứ yên tâm nhé.

Tran Thanh Tung

Xe điện
cụ này chắc cũng không bán hàng đâu. cung cấp thông tin cho công chúng là chủ yếu. dự án nào cũng biết.. ;)))
Em làm ở chủ đầu tư nhưng không phải Sale.
Tại em làm bds lâu rồi nên cũng biết chút ít nên hay tham gia các thớt cho xôm thôi mợ ạ.

LehmanBrothers

Xe điện
Khu này nằm trên nghĩa trang Đại Kim ngày trước, mua về ở cũng van run phết.
Giờ làm kđt họ bốc hết đất sâu vài mét là hết ảnh hưởng tới sức khoẻ rồi. Cụ xem mấy bài về " từ trường của căn nhà ma ở kimma" có ông kĩ sư vật lý giải thích cụ thể hơn. Bao nhiêu khu đẹp giờ toàn nghĩa trang cũ.