The Manor Central Park

tung1311 .

Xe điện
Em cũng nói rất khách quan từ nhiều góc độ, rõ ràng là giá khu này đc định giá cao thế do nó tính tiền công viên với chung cư đông dân vào đó rồi chứ nếu chỉ mỗi mấy cái nhà thì có dát vàng cũng không đến giá đó. Vậy ít nhất bao giờ có công viên với chung cư lên hình thì em nghĩ mới hợp với giá nó bán và bao giờ xong hết, đông vui thì các nhà đầu tư mới có lãi.

Nhưng em thấy CĐT nó đẩy giá kinh thật (để bảo vệ NĐT nên tăng giá liên tục) và đến giờ ế đầy thì chẳng là đang trong tình thế tiến thoái lưỡng nan còn gì.

bo kent

Xe tăng
Em cũng nói rất khách quan từ nhiều góc độ, rõ ràng là giá khu này đc định giá cao thế do nó tính tiền công viên với chung cư đông dân vào đó rồi chứ nếu chỉ mỗi mấy cái nhà thì có dát vàng cũng không đến giá đó. Vậy ít nhất bao giờ có công viên với chung cư lên hình thì em nghĩ mới hợp với giá nó bán và bao giờ xong hết, đông vui thì các nhà đầu tư mới có lãi.

Nhưng em thấy CĐT nó đẩy giá kinh thật (để bảo vệ NĐT nên tăng giá liên tục) và đến giờ ế đầy thì chẳng là đang trong tình thế tiến thoái lưỡng nan còn gì.
Giờ em thấy thà ị vào mặt khách hàng trước còn hơn ôm nhau nhảy xuống hố cụ nhỉ? :)

victory_1980

Xe điện
Bitexco đang bị thu hồi dự án khắp toàn quốc, vì giờ hình như không vay được tiền và hết tiền để xây hay sao ấy.
Mà tới nếu mà rờ đến dự án này, giống kiểu dự án Thủ Thiêm thì lại toi. Vì làm đường có hơn 2km, ko phải GPMB, mà đổi đc cả diện tích cả trăm ha khu đô thị thì đúng là quá hớ với người dân và nhà nước.

Palisade

Xe tải
Cụ có cái qui hoạch tây nam kim giang ib phát e đang quan tâm

="Bđs Cenland, post: 51115691, member: 656282"]Bên E đang có dự án Tây Nam Kim Giang, sát với dự án này, Shophouse khoảng 100m. Hiện trạng: giải phóng xong mặt bằng, đang làm đường ngày đêm, sắp chuẩn bị xây móng. Cuối 2020 CĐT Vimefulland bàn giao. Dự án này giáp với Nguyễn Xiển, Vương Thừa Vũ kéo dài, Đại lộ Chu Văn An, CĐT này đã xây Athena bên đối diện. Tiền lực thì khỏi bàn. Chỉ mới cọc 500 kí quỹ, gửi vào NH BIDV vẫn được lãi suất như gửi NH bt. Chưa phải đóng bất cứ khoản gì. HDMB được dự kiến kí vào T10/2019. Có cụ nào rõ hơn nữa. Ib E nhé.[/QUOTE]
Bên E đang có dự án Tây Nam Kim Giang, sát với dự án này, Shophouse khoảng 100m. Hiện trạng: giải phóng xong mặt bằng, đang làm đường ngày đêm, sắp chuẩn bị xây móng. Cuối 2020 CĐT Vimefulland bàn giao. Dự án này giáp với Nguyễn Xiển, Vương Thừa Vũ kéo dài, Đại lộ Chu Văn An, CĐT này đã xây Athena bên đối diện. Tiền lực thì khỏi bàn. Chỉ mới cọc 500 kí quỹ, gửi vào NH BIDV vẫn được lãi suất như gửi NH bt. Chưa phải đóng bất cứ khoản gì. HDMB được dự kiến kí vào T10/2019. Có cụ nào rõ hơn nữa. Ib E nhé.

TanHoangMinhVhs

Xe tải
Up ảnh thực tế đi em, suốt ngày trưng cái 3d lên làm gì.
Bác này hay nhỉ? Bác kia đang hỏi bản quy hoạch mà lại up ảnh chụp đường, đất đá, xe cộ lên làm gi? Ảnh thực tế chỉ có bên Đại Kim, và bên The Manor đã xây xong.

Lexus1977_2

Xe máy
Bác này hay nhỉ? Bác kia đang hỏi bản quy hoạch mà lại up ảnh chụp đường, đất đá, xe cộ lên làm gi? Ảnh thực tế chỉ có bên Đại Kim, và bên The Manor đã xây xong.
Ừ thì bây giờ a hỏi ảnh thực tế, e up lên cho ae tham khảo nhé. Xem mãi mấy cái 3d này chán lắm.

hhc

[Tịch thu bằng lái]
E có mấy lô đất ngoại giao ở dự án Tây nam Kim Giang, mỗi lô 219m2, giá tầm 110t/m2. Cụ nào đầu tư, alo em nhé. Cực kì đẹp về vị trí

Băng keo

Xe tải
Hóng cái chung cư để ở mà chưa có thông tin gì à các cụ saleS?

Băng keo

Xe tải
Cụ nghía cái Bea Sky, nằm giữa the Manor và Tây Nam KIm Giang. Tháng 5/2020 bàn giao. tầm 30tr/m2 Cụ ạ
Dạ cái Bea không phải cao cấp, e ko quan tâm cụ êi

hhc

[Tịch thu bằng lái]
Dạ cái Bea không phải cao cấp, e ko quan tâm cụ êi
Cụ có quan tâm cái Sunshine Center hoặc Sunshine City ko Cụ, Cụ mà lên xem nhà là thích mê ly luôn Cụ ạ. Bàn giao full nội thất. Còn cc ở khu The manor và Tây nam Kim Giang, E có hỏi, mà chưa có lời giải đáp

Băng keo

Xe tải
Cụ có quan tâm cái Sunshine Center hoặc Sunshine City ko Cụ, Cụ mà lên xem nhà là thích mê ly luôn Cụ ạ. Bàn giao full nội thất. Còn cc ở khu The manor và Tây nam Kim Giang, E có hỏi, mà chưa có lời giải đáp
Mạn đấy lại không phù hợp địa bàn của em vì con em đang học khu Thanh Xuân, xưởng của em thì ở bên Hưng Yên và kho thì ở Cầu Bươu nên ở loanh quanh Nguyễn Trãi, vành đai 3 là ok nhất. Chậc, cũng chả có cái chung cư nào ngon khu này