[Funland] Thế này ai đọ được ông?

sunrise Ta

Xe đạp
Câu hỏi đặt ra, có phải cần duy trì dòng tiền hay ko?

Huyn Runi

Xe tăng
Haizz, xe Vin giảm bị ném đá kinh :D. Các xe hãng khác trừ toy đoạn sau giảm để đẩy mẫu cũ ra mẫu mới thì chả cụ nào nói gì :D
Kiểu hqua nghĩ bóng đá, tuyển Vn mà có ông nào da đen là thế nào cũng um sùm tẩy chay bảo ko đc. Thế mà Pháp nước châu Âu da trắng hịn vô địch TG với 1 đội toàn đen thì dân mình xem lại thấy nó cứ đương nhiên :D Nhiều lúc thấy cũng lạ ng mình thật :)
xe nào cũng giảm thì dân mình đc lợi.

Messi33

[Tịch thu bằng lái]
có vẻ chỉ mỗi ô HP được lợi nhất 4 năm VF về đảo Cát Hải cũng thu được khoảng 12.000 tỉ thuế, thừa tiền đt cầu vượt biển Tân Vũ Lạch Huyện rầu

mong cho VF ptrien gấp chục lần nữa, VN chả mất xu nào đt ở VF cả, tuyền tiền trái phiếu và cp tây mua và góp vốn làm VF, VF có tèo VN ko thiệt gì, VF ptrien mạnh thì VN thắng to

Huyn Runi

Xe tăng
có vẻ chỉ mỗi ô HP được lợi nhất 4 năm VF về đảo Cát Hải cũng thu được khoảng 12.000 tỉ thuế, thừa tiền đt cầu vượt biển Tân Vũ Lạch Huyện rầu

mong cho VF ptrien gấp chục lần nữa, VN chả mất xu nào đt ở VF cả, tuyền tiền trái phiếu và cp tây mua và góp vốn làm VF, VF có tèo VN ko thiệt gì, VF ptrien mạnh thì VN thắng to
yeah yeah

neverfg

Xe điện
E phục Vin bán xe quá... Lúc mới giới thiệu mẫu xe thì bẩu bán rẻ ko phí để khuyến khích nhưng người mua sớm và đưa ra luôn lộ trình tăng giá sau 3 tháng nữa sẽ tăng ntn... Vài tháng sau nữa sẽ tăng giá đợt 2 đúng với giá trị thật. Híc lúc đó ai mua đc xe đều vui lắm vì mình mua trước nên rẻ bao nhiêu. Hồi sau ntn thì các bác đã rõ.

Minhnd

Xe điện
Đường xa mới biết ngựa hay. Ngẫm lại thì chiến lược của Vinfast rất thông minh. Đã bán được thứ mình muốn bán.
Lúc trước cháu đi xem căn hộ của Vin. Sale giới thiệu cháu 1 căn hướng tốt giá 3 tỷ, 1 căn cùng diện tích nhưng hướng xấu giá 2.1 tỷ. Vậy là cháu xuống tiền luôn (còn căn nào CCCM biết rồi đấy).

vkthang

Xe container
Các cụ mua xe Fadil đầu năm có tiếc không khi Fadil thời điểm này giảm ác quá.

Tổng kết tháng 8 Fadil lại đứng nhất toàn thị trường. Trong khi các hãng xe khác kêu trời kêu đất vì xe bán ế thì Fadil vẫn giũ vững phong độ (có giảm chút nhưng không là gì so với toàn thị trường), bất chấp covid-19 hay cô hồn tháng 7 âm.
Không phải ai khác VF đang là hãng mạnh tay triển khai ưu đãi nhất, nếu không thì không có thành tích này trong mấy tháng qua.

Câu hỏi đầu năm của 1 Ofer, nay có thể trả lời được rồi phải không ạ?

Xe quốc dân thì giá phải rẻ nhất thị trường là đúng rồi, phương tây phổ cập xe hơi từ thế kỷ trước, nếu không có hãng xe nội địa thì dân sao được dùng xe giá rẻ? Hy vọng Vinfast tồn tại được và ra thêm các mẫu xe bình dân mới.

Huyn Runi

Xe tăng
Xe quốc dân thì giá phải rẻ nhất thị trường là đúng rồi, phương tây phổ cập xe hơi từ thế kỷ trước, nếu không có hãng xe nội địa thì dân sao được dùng xe giá rẻ? Hy vọng Vinfast tồn tại được và ra thêm các mẫu xe bình dân mới.
Grand i10 vừa ra mắt vẫn ko địch nổi VF Fadil

vkthang

Xe container
Grand i10 vừa ra mắt vẫn ko địch nổi VF Fadil
Lấy gì để định lại khi fadil liên tục giảm giá? Cái này trước mắt tốt cho thị trường và người tiêu dùng trong nước. Nếu Vinfast sống khỏe và ra nhiều mẫu xe bình dân mới thì giá xe các hãng khác cũng phải giảm theo.

MEC V6

Xe điện
Các cụ mua xe Fadil đầu năm có tiếc không khi Fadil thời điểm này giảm ác quá.

Tổng kết tháng 8 Fadil lại đứng nhất toàn thị trường. Trong khi các hãng xe khác kêu trời kêu đất vì xe bán ế thì Fadil vẫn giũ vững phong độ (có giảm chút nhưng không là gì so với toàn thị trường), bất chấp covid-19 hay cô hồn tháng 7 âm.
Không phải ai khác VF đang là hãng mạnh tay triển khai ưu đãi nhất, nếu không thì không có thành tích này trong mấy tháng qua.

Câu hỏi đầu năm của 1 Ofer, nay có thể trả lời được rồi phải không ạ?

E sợ lại thuê mấy thằng viết bài để pa

Rong Ruổi

Xe container

nadushop

Xe điện
Haizz, xe Vin giảm bị ném đá kinh :D. Các xe hãng khác trừ toy đoạn sau giảm để đẩy mẫu cũ ra mẫu mới thì chả cụ nào nói gì :D
Kiểu hqua nghĩ bóng đá, tuyển Vn mà có ông nào da đen là thế nào cũng um sùm tẩy chay bảo ko đc. Thế mà Pháp nước châu Âu da trắng hịn vô địch TG với 1 đội toàn đen thì dân mình xem lại thấy nó cứ đương nhiên :D Nhiều lúc thấy cũng lạ ng mình thật :)
Em đọc đến đây thấy mỗi cụ bảo ném đá đấy. Sao các cụ cứ phải khổ vậy rào trước đón sau thế nhỉ.
Cứ bình luận thẳng tưng về giá cả và thị trường xe ô tô ở VN xem nó sao đi.

hoangduc.sbr

Xe container
Bên Tây nghiên cứu tâm lý học và thuộc địa nó gọi đấy là 1 dạng biểu hiện của tâm lý nô lệ...

kfc1981

Xe điện
Dù thế nào thì cũng khiến cho các hãng xe khác phải "chạy theo". Tốt cho thị trường cho ntd. Cháu ko biết chất lượng xe ntn nhưng ít nhiều cũng thấy mừng cho đất nước cho bà con! Fadin công nhận hiện diện ở khắp mọi nơi, từ ngày có em nó không thấy có mấy người nhắc đến moning i10 với cả mirager gì gì đó nữa! Cứ chúc mừng vf phát đã! Ơ mà theo cccm giá của em fadin như hiện tại thì nhà SX lỗ, hoà hay lãi ạ?!

hungeverest

Xe điện
E mong tiếp tục giảm nữa để có thể vài năm nữa e có hy vọng đổi từ mui trần sang mui cứng.