Thẻ tín dụng FE credit

Phantom_Royal

Xe đạp
Đến khi nhân viên giao thẻ thì cụ ko kích hoạt nữa và gọi lên tổng đài là huỷ được mà cụ. Khách của em hôm trc cũng thế. De ko có phòng giao dịch nên tất cả đều huỷ qua tổng đài hết cụ à.
Hủy có mất phí gì k cụ :(

ktmenvi

Xe hơi
E giới thiệu Ưu đãi sơ sơ đây:
- Tất cả chi tiêu đều hoàn tiền 0,3% đến 5%
- Sử dụng trên toàn thế giới, thanh toán lại bằng tiền Việt
- Nhận chết khấu giảm giá từ 5% đến 50% tại hơn 700 thương hiệu mua sắm, ăn uống, làm đẹp, dịch vụ (PNJ, Vascara, Ecco, ConGaTrong, Cua Một Càng, ...)
- Mua hàng Trả góp 0% lãi suất tại hơn 30 đối tác (NguyenKim, VienThongA, FPT Shop, TheGioiDiDong,...)
- Đặt phòng khi du lịch giảm 10%-50% trên trang Agoda.
- Tạm ứng tiền mặt nhanh chóng khi cần thiết.
- Thanh toán hóa đơn tự động điện,nước, internet, điện thoại,...
- Thẻ Platinum sẽ được sử dụng phòng chờ VIP tại tất cả sân bay toàn thế giới, Giảm 50% phí ra sân golf, Tích lũy dặm bay đổi vé máy bay hoặc voucher mua sắm
Điều kiện mở thẻ bên anz là gì??

Thinh Vo 81

Xe tải
Website
www.facebook.com
Điều kiện mở thẻ bên anz là gì??
Làm việc tại HCM, HN, Bình Dương
Lương trên 7 triệu 200k và trả qua ngân hàng, đóng thuế, bảo hiểm đầy đủ
Có hợp đồng lao động với công ty ạ

Thinh Vo 81

Xe tải
Website
www.facebook.com

Anna Hyen

Xe đạp
Như tiêu đề chẳng là em được 1 em gái giọng tổng đài bên FE credit tư vấn làm thẻ tín dụng bên đó ~:>~:>~:>. Có CCCM nào nhà mình đã dùng thẻ tín dụng của bên FE credit thì cho em xin cái rì viu với. Em thấy có cái khoản miễn phí thường niên trọn đời có vẻ hay hay nhưng không biết có " phí ngầm" nào không #-o#-o#-o.
Cụ ơi, thẻ có phí thường niên thôi. Còn nếu quẹt thẻ mà để quá hạn thanh toán ko thanh toán thì mất lãi suất tính theo dư nợ thực tế và theo ngày chậm trả, ngoài ra còn có 1 phí nữa gọi là phí trả chậm thì phải (e ko nhớ tên) thường là 80-150k/ lần. Còn a cứ gọi thẳng cho tư vấn hỏi trực tiếp xem họ trả lời ntn.

Phantom_Royal

Xe đạp
Cụ ơi, thẻ có phí thường niên thôi. Còn nếu quẹt thẻ mà để quá hạn thanh toán ko thanh toán thì mất lãi suất tính theo dư nợ thực tế và theo ngày chậm trả, ngoài ra còn có 1 phí nữa gọi là phí trả chậm thì phải (e ko nhớ tên) thường là 80-150k/ lần. Còn a cứ gọi thẳng cho tư vấn hỏi trực tiếp xem họ trả lời ntn.
Phí thường niên nó bảo được miễn trọn đời cụ ơi thế là k mất gì nếu trả đúng hạn em mới thấy hơi nghi nghi

vietnk1981

Xe máy
Cụ ơi mở bên ANZ em mở cho nè
Phí mở thẻ free, phí thường niên năm đầu free để trải nghiệm, phí đóng thẻ sau 1 năm trải nghiệm mà ko vừa lòng cũng free
ANZ top 1 thẻ mấy năm nay rồi, giờ có chương trình mở free như vậy hay là anh thử sử dụng 1 năm free trải nghiệm nhé ^^
nhắn tin 01.669.669.905 em gọi lại tư vấn kỹ hơn cho
Ở Hải Phòng thì có mở được không cụ ới

Fe nhưcc

Đi bộ
E làm bank nên khuyên cụ tốt nhất là mở thẻ tín dụng tại bank là tốt nhất, h có nhiều ngân hàng dịch vụ thẻ tốt lắm như HSBC,ANZ,Tech, Tpbank.... . Chứ cụ làm FE credit, được cái thủ tục đơn giản nhưng lãi suất lắm cụ.
B ơi bọn nó nói là như vậy mà thẻ tín dụng của bạn vẫn bị trừ tiền vớ vẫn .. Nhiều khoản lãi phí lung tung k có trong hồ sơ cx k gọi thông báo đâu ... Cứ bắt mk. Đóng hàng tháng 7% dư nợ nó bảo gồm lãi và gốc ... Nhưng mk thấy 5 tháng mà k trừ đồng gốc nào mới gọi hỏi thì nó bảo phí vượt hạn mức. Nó lấy hạn mức cho vay cộng lãi .. Rồi bảo mk vượt hạn mức pải đóng thêm 2.2% phí ... Nên quanh quẩn nó vẫn như nặng lãi ấy .. Cx k cho b chuyển sang trả góp nó như nói đâu ... Mk yêu cầu chuyển trả góp ngay lúc rút tiền.. Như nó nói ... Mà yêu cầu 20 lần nó k trả lời .nó làm lơ lấy lãi .. Mấy tháng sau mk gọi nó lại bảo hết tgian hỗ trợ trả góp .. Bọn chó lắm b vay ít cần dùng rồi trả ngay sau đó thì dc chứ mượn hết hạn mức là lại bị lãi gần 10% đấy l
Như tiêu đề chẳng là em được 1 em gái giọng tổng đài bên FE credit tư vấn làm thẻ tín dụng bên đó ~:>~:>~:>. Có CCCM nào nhà mình đã dùng thẻ tín dụng của bên FE credit thì cho em xin cái rì viu với. Em thấy có cái khoản miễn phí thường niên trọn đời có vẻ hay hay nhưng không biết có " phí ngầm" nào không #-o#-o#-o.

Fe nhưcc

Đi bộ
em cũng có cái thẻ của FE mà đang khó hiểu, kích hoạt m8, tiêu dùng m9/08, mà đến hôm nay 25 rồi mà vẫn ko thấy báo ngày tất toán. gọi tổng đài thì nói chưa thực hiện giao dịch kỳ này nên chưa phát sinh dư nợ cuối kỳ sao kê. ???
B cận thận rút hết hạn mức .. Là bị nó tính phí vớ vẫn lên gần 10% đấy ... K có tron hợp đồng đâu nó cx k gọi thông báo phí gì cho b đâu

Ti buồn

Xe máy
Cụ mợ nào cần cà thẻ thì gọi e ạ: 0906.223.222 Ti buồn

yennhi1984

Đi bộ
Cụ nào cần tiền mặt thì gọi em nhé, em phục vụ tận chân giường luôn í, rút tiền/đáo hạn luôn ạ, số của em : 0923 393 335

trường1102

Đi bộ
xin thông báo các bạn là đừng làm thẻ tín dụng của bon FE CREDIT nhé , Đang sợ vãi nhái đây, chuyện như này : hôm rồi đc em giọng miền nam ngọt ngào giới thiệu thẻ tín dụng hạn mức 22tr , miễn phí năm đầu , mở thẻ ko mất phí gì thấy hay hay thế là mình đồng ý, vậy là nhận đc cái thẻ mình hỏi kỹ nv tư vấn về dịch vụ lãi phải trả ,nhân viên tư vấn khẳng định 1nghìn 300đồng / triệu/ ngày . nếu bạn rút tiền ở ATM , hôm 26/7/2018 mình rút 15tr ở cây, đến hôm nay là ngày 02/8/2018 mình có kiểm tra dư nợ phải trả và giật mình : 15tr495nghin đồng, thế éo nào lại lãi tới 495k , định mệnh lừa nhau à , gọi nv để hỏi thì éo sao gọi đc,,thôi kiểu này xin cạch , trả nhanh cả gốc và lãi mà cắt nghỉ thẻ luôn, bẫy taì chính đó các bạn ạ, , rút kinh nghiệm các bạn nên chon các ngân hàng uy tín và lớn để mở thẻ sẽ yên tâm hơn, mà cái bọn tư vấn mở thẻ FE này đa số sẽ tìm số của các bạn có mua trả góp và vay tiền bên nó,và các bạn trả đúng hạn, để tư vấn mở thẻ kiểu miễn phí này , rất là nguy hiểm đó ,

Ba Đô

Xe đạp
Thẻ tín dụng mà cụ ra ATM rút thì cũng quỳ với cụ luôn

Blokhin

Xe máy
Dùng FE credit nói trắng ra khác gì đi bốc họ đâu ạ :D

nhungsophie

Xe buýt
xin thông báo các bạn là đừng làm thẻ tín dụng của bon FE CREDIT nhé , Đang sợ vãi nhái đây, chuyện như này : hôm rồi đc em giọng miền nam ngọt ngào giới thiệu thẻ tín dụng hạn mức 22tr , miễn phí năm đầu , mở thẻ ko mất phí gì thấy hay hay thế là mình đồng ý, vậy là nhận đc cái thẻ mình hỏi kỹ nv tư vấn về dịch vụ lãi phải trả ,nhân viên tư vấn khẳng định 1nghìn 300đồng / triệu/ ngày . nếu bạn rút tiền ở ATM , hôm 26/7/2018 mình rút 15tr ở cây, đến hôm nay là ngày 02/8/2018 mình có kiểm tra dư nợ phải trả và giật mình : 15tr495nghin đồng, thế éo nào lại lãi tới 495k , định mệnh lừa nhau à , gọi nv để hỏi thì éo sao gọi đc,,thôi kiểu này xin cạch , trả nhanh cả gốc và lãi mà cắt nghỉ thẻ luôn, bẫy taì chính đó các bạn ạ, , rút kinh nghiệm các bạn nên chon các ngân hàng uy tín và lớn để mở thẻ sẽ yên tâm hơn, mà cái bọn tư vấn mở thẻ FE này đa số sẽ tìm số của các bạn có mua trả góp và vay tiền bên nó,và các bạn trả đúng hạn, để tư vấn mở thẻ kiểu miễn phí này , rất là nguy hiểm đó ,
Hi thẻ tín dụng mà cụ rút tiền ls cao lắm đó cụ! Nó tính ngay từ ngày rút chứ ko phải sau 45 ngày đâu. Kể cả cáccngân hàng chính thống cũng thế

vuong89

Xe đạp
e cũng chào thua vs cụ rồi,thẻ tín dụng mà cụ làm như thẻ atm ấy ra trụ atm cụ rút.nó tính lãi ngay từ lúc cụ rút cho tới ngày cụ trả mà.tầm 4% x tổng tiền/ngày thì thời gian cụ dùng tầm lãi như vậy cũng đúng thôi mà.

Honghahp

Xe đạp
Em cũng đang làmm cái thẻ fe nè , phê duyệt hạn mức rồi nhưng ko biết đến khi nào mới lấy được thẻ . Nói chung là dùng thẻ tín dụng rất nguy hiểm ạ

tiendataamm

Đi bộ
cụ làm bao lâu được lấy thẻ?