[Công nghệ] Theo dõi áp suất lốp từ xa nhờ bộ cảm biến áp suất lốp FOBO Tire

viethaingan

Xe hơi
giá bộ này bao nhiêu khi hoàn thiện vây cac cu

Anhungbina

Xe đạp
Hi All!
Mình đang sử dụng cảm biến as lốp Fobotire cho CRV 2018 đuoc vài tháng rồi. Theo cảm nhận của mình là Fobotire đẹp & gọn, không phải tháo bánh và cân vì lắp bên ngoài, có khoá chống trộm nên hạn chế bị tháo (tháo ra cũng không sử dụng được), đặc biệt thích vì sử dụng pin ngoài (tuổi thọ khoảng 3 năm) không dùng điện bình xe, báo khá áp xuất chính xác và nhanh, cảnh báo áp xuất lốp vượt ngưỡng qua bộ ĐK trung tâm và điện thoại khá tiện ...
Ps: giá bây giờ khá tốt, chỉ trên 3 tr mot chút!
Thanks!
Hi All!
Mình đang sử dụng cảm biến as lốp Fobotire cho CRV 2018 đuoc vài tháng rồi. Theo cảm nhận của mình là Fobotire đẹp & gọn, không phải tháo bánh và cân vì lắp bên ngoài, có khoá chống trộm nên hạn chế bị tháo (tháo ra cũng không sử dụng được), đặc biệt thích vì sử dụng pin ngoài (tuổi thọ khoảng 3 năm) không dùng điện bình xe, báo khá áp xuất chính xác và nhanh, cảnh báo áp xuất lốp vượt ngưỡng qua bộ ĐK trung tâm và điện thoại khá tiện ...
Ps: giá bây giờ khá tốt, chỉ trên 3 tr mot chút!
Thanks!
Bác cho em xin thông số bác cài fobo trên crv 2018 đc ko. Mức tới tiểu và tối đa. Thanks bác

vietstargroup

Xe hơi
Website
www.fobovietnam.com
Thông số áp suất lốp tiêu chuẩn đc dán ở thành cửa xe bên lái đó bác. Lốp CRV 2018 bác để tầm 220 kPa là vừa. min = 200 kPa; max = 275 kPa

vietstargroup

Xe hơi
Website
www.fobovietnam.com
Thanks bác nhiều, mình để Bar min 1.80, max 3.0, trung bình 2.3 vậy ok chưa bác
Min bác để 1.8 bar mới báo thì hơi chậm bác ah. Bác nên để từ 2.0 để khi có xịt lốp mình phát hiện đc sớm hơn.