[VHGT & ATGT] Thi B2 - TT Đào tạo Hàng Không

thanhthuypv

Đi bộ
Chào các bác
Hôm nay em vừa đi từ sân thi về. Trượt lần 6 ;2 T_T
Lần này các bác cho em hỏi lỗi này có thuộc về Trung tâm đào tạo k ạ.
Em thi lần đầu lý thuyết ngày 14/6/2023
Sau 1 năm tạch liên tục sa hình. Hôm nay 15/6/2024 em thi lại. Em đăng ký thi lại ở Trung tâm đào tạo Hàng không. Nộp 220k. Sau đó nhân viên báo em hết hạn giấy khám sk => em đã đi khám và nộp lại
Tới ngày thi. Em vào thi. Làm xong mọi thủ tục => chờ ở phòng để ra sân thi sa hình thì bị lôi cổ đi thi LT vì lý do quá hạn 1 ngày.
=> Tất nhiên em trượt cmn vì không được báo trước, cũng học gì. Đùng 1 cái đi thi. Với Kiến thức rơi rớt lại em được 31đ => tạch
=> thật sự em rất mệt mỏi. Em sx thời gian, học xe chip mấy ngày. Rồi hôm nay cũng thức từ 4h sáng học xe chịp để thi cho nó xong mà giờ tạch.
Em xin hỏi trường hợp của em, Trung tâm có.lỗi không ạ? Cảm ơn cả nhà

Bonnie

Xe tăng
Thưa cụ, trượt đến 6 lần thì là lỗi của thầy giáo kèm cụ ạ. Cụ lên youtube tìm anh Hải, xem clip và lấy contact anh ý, đảm bảo lần tới cụ pass.

xauxi6868

Xe điện
cụ học trắc lý thuyết lần sau thi lại và cụ cẩn thận thì học thêm h xe chíp trước hôm thi nữa ạ

Tung ali

Đi bộ
Thi 6 lần mà đều toạch thì lỗi đầu tiên thuộc về cụ. 1 là cụ đi taxi, bus. 2 là đi xe máy. Tôi cũng học HK, thày hầu như chả dạy nhiều, toàn tự tìm hiểu trên youtube. Cái gì k hiểu mới hỏi thày. Thi full điểm Lt và TH